ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] TOTAL WAR SHOGUN 2 COMPLETE - PROPHET - (UP.2016) - FULL GAME - ALL DLC's - (SINGLE LINK|ONE2UP|MEGA|KUMPULPAGI|OPENLOAD)

Title: Total War: SHOGUN 2
    Genre: Strategy
    Developer: The Creative Assembly ,Feral Interactive (Mac)
    Publisher: SEGA, Feral Interactive (Mac)
    Release Date: 15 Mar, 2011

Total War: Shogun 2 เกมวางแผนเทิร์นเบสผสม RTS ซึ่งเป็นภาคหลักออกวางจำหน่ายในเดือนมีนาคม ปี 2011 จากนั้นก็มีเกมภาคเสริมออกมาในชื่อ "Rise of the Samurai" เมื่อเดือนกันยายนปี 2011 ล่าสุดเมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่านมาสตูดิโอ Creative Assembly ก็ส่งอีกหนึ่งภาคเสริมออกมาในชื่อ "Fall of the Samurai" Fall of the Samurai" เป็นภาคเสริมของเกม Total War: Shogun 2(TWS2) แต่มีแนวคิดและกลไกใหม่ๆ ที่สำคัญต่อการเปลี่ยนระบบการเล่น เนื้อเรื่องในภาคเสริม "Fall of the Samurai" เกิดขึ้น 250 ปีหลังจากเหตุการณ์ใน TWS2 โลกได้เปลี่ยนแปลงไป ตอนนี้ญี่ปุ่นเปิดรับความคิดเห็นชาวต่างชาติทุกรูปแบบ ไม่ว่าจะดีหรือไม่ดี สงครามได้เปลี่ยนแปลงไปแล้ว เนื้อเรื่องจะเกิดขึ้นที่ญี่ปุ่น ในยุคปี 1860 ที่เป็นสงครามโบชิน ซึ่งเป็นสงครามกลางเมืองระหว่างกลุ่มคนที่ต้องการให้โชกุนปกครอง กับกลุ่มที่ต้องการโค่นล้มโชกุนและให้การปกครองกลับไปอยู่ภายใต้อำนาจของจักรพรรดิ การทำสงครามนั้นทั้งสองฝ่ายก็ต่างขนสรรพกำลังทางด้านอาวุธ

FULL GAME PROPHET 18 GB
    INFO: This Complete Edition includes:
    Total War: SHOGUN 2 (main game) + Sengoku Jidai Unit Pack + The Hattori Clan Pack + The Ikko Ikki Clan Pack + Saints and Heroes Unit Pack + Otomo Clan Pack DLC + Dragon War Battle Pack + Rise of the Samurai Campaign + Blood Pack DLC + Fall of the Samurai DLC + Fall of the Samurai – The Saga Faction Pack + Fall of the Samurai – The Obama Faction Pack + Fall of the Samurai – The Tsu Faction Pack + Fall of the Samurai – The Sendai Faction Pack + Fall of the Samurai Blood Pack

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

SiNGLE LiNK 1.LiNK

1GB/PART

One2Up
    https://binbox.io/Jr08b#pBrbccO1

Mega
    https://binbox.io/fkCsv#ifKJXXm5

MultiUp
    https://binbox.io/MLVKi#E9a7E3zB

Go4Up
    https://binbox.io/t5YDE#5gdPPmJC

Diskokosmiko
    https://binbox.io/zQaDI#ExU0meG9

——————
    *ไฟล์สามารถโหลดแทนกันได้*

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์*
    ——————
    1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game.
    4. Play the game.
    5. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

——————
    PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

——————

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 15th February 2016 เมื่อ 22:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    WIN 10 สามารถเล่นได้รึป่าวครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ponzaaz55 อ่านกระทู้
    WIN 10 สามารถเล่นได้รึป่าวครับ ?
    เล่นได้ครับ ลองกับเครื่องผมเองแล้วครับ Win 10

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    จัดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีแพทใหม่ๆให้โหลดมั้ยครับ อันนี้1.1.0เอง

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    พาท 14-18 ไฟล์หายนะครับ โหลดไม่ได้
    -= KiDD_SiLENCER =-

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunnybun อ่านกระทู้
    พาท 14-18 ไฟล์หายนะครับ โหลดไม่ได้
    โหลดได้ปกติครับ Part.14 Part.18

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    part ที่ 15 ถึง 18 ของMega โหลดไม่ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ non1003 อ่านกระทู้
    part ที่ 15 ถึง 18 ของMega โหลดไม่ได้แล้วครับ
    ลิ้งสำรองมีตั้งหลายเว็บ แนะนำ Diskokosmiko โหลดแรงเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สอบถามนิดนึงครับถ้าแตกไฟล์ออกมาจะได้2แผ่นรึแผ่นเดียวคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงแล้ว Win7 64bit ไม่รันอะครับ ไม่เป็นเพราะอะไร ในไฟล์ไม่มี แคร๊ก

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    18 พาทเสียครับ แก้ให้ได้มั้ยครับ TT
    Highway to Hell !!

กล่าวขอบคุณ
    3
    ไฟล์ MEGA ตั้งแต่ 14 เป็นต้นไปโหลดไม่ได้อะครับ รบกวนด้วยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    วินโดว์ 7 64 กดแล้วไม่รันเลยอะ crack ในตัวไฟด์ใช่แครกแท้รึเปล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยากรูว่าเกมส์ Ver อะไร Build ver.อะไรครับ ใครรู้ รบกวนบอกให้ทีครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    part18โหลดไม่ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    one 2 up โหลดได้นะครับ แต่ 18 ของ Diskokosmiko
    ขอบคุณครับนึกว่า เน่าหมด ^^"

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    pass 18 โหลดดไม่ได้ทุก เซิฟฟฟฟฟ คับบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พาส 18 โหลดไม่ได้ทุกอันเลยครับ