ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] STREET FIGHTER V - RELOADED - (2016) - FULL GAME - BUGFIX - (SINGLE LINK|ONE2UP|MEGA|OPENLOAD)

Title: Street Fighter V
    Genre: Action
    Developer: Capcom
    Publisher: Capcom
    Release Date: 17 Feb, 2016

Street Fighter 5 ได้รวบรวมตัวละครนักสู้ชื่อดังที่ปรากฏจากภาคที่แล้ว ไม่ว่าจะเป็น Ryu, Ken, ChunLi, Nash, M.Bison รวมถีงตัวละครใหม่เอี่ยมเพื่อเลือกเข้าสู่สังเวียนต่อสู้จากสถานที่แห่งต่างๆจากทั่วโลกซึ่งแต่งเติมบรรยากาศอย่างมีเอกลักษณ์ วิธีการเล่นเกมส์นี้ ผู้เล่นจะต้องกดปุ่มหมุนแกนจอยหรือปุ่มทิศทางเพื่อปล่อยพลังต่อสู้และท่าไม้ตายถล่มฝ่ายตรงข้าม ใช้ไหวพริบทั้งการหลบหลีกป้องกันเพื่อเสียพลังชีวิตให้น้อยที่สุด และผู้ที่สามารถล้มฝ่ายตรงข้ามจนพลังชีวิตหมดลง จะเป็นฝ่ายชนะ จุดเด่นเกมส์นี้อยู่ที่การกำหนดจังหวะต่อสู้ที่ลงตัว ทำให้ผู้เล่นรับรู้ช่องโหว่ของการต่อสู้และตั้งรับอย่างเห็นได้ชัด เอฟเฟคเกมส์เวลาปล่อยพลังอันสุดตระกาลตา และกราฟิกเกมส์ที่ถูกพัฒนาจนทำให้ตัวละครเกมส์มีเอกลักษณ์เป็นที่สุด

FULL GAME RELOADED 6.37 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

Google Drive 1.LiNK

1GB/PART

One2Up
    https://binbox.io/56ZAy#4LbB6lU3

One2Up (สำรอง)
    https://binbox.io/Q2gTV#2Zvrusbl

Mega
    https://binbox.io/vuMT5#IVnW2wo7

MultiUp
    https://binbox.io/JZvvT#VTUSVGah

Go4Up
    https://binbox.io/afBYb#ElcepITS

Google Drive
    https://binbox.io/4TlRr#o2en71c0

BugFIX

|| ONE2UP || MEGA || FILECONDO || RABBITFILE ||

fix by BAT: We’ve noticed a game bug where the game upon exit, under certain circumstances, may crash. This dox release contains a fix for that.
    If you don’t have the problem, you don’t need this fix

——————
    *ไฟล์สามารถโหลดแทนกันได้*

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์*

*ไฟล์เกมส์สามารถซ่อมได้ Recovery Record 5%
    ——————
    1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game.
    4. Play the game.
    5. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

——————
    PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

——————

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 16th February 2016 เมื่อ 22:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มาแล้วสินะ
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ภาพสวยคัฟๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    มาไวมากครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ได้แล้ว สุดยอดมาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ทำไมไฟล์เกมส์มันเล็กๆแปลกๆครับ หรือว่าลงแล้วจะมีเยอะกว่านี้
    ใครลงแล้วเล่นได้ขอภาพยืนยันหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    7

ก็เล่นได้นะ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่ได้ปล่อย ฮาโดเคน มานานละ ขอสักหน่อยเถอะ

ว่าแต่ไฟล์เกมเล็กมาก เกมสมัยนี้ส่วนใหญ่น่าจะ 10GB ขึ้นไปนะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ไม่ได้ปล่อย ฮาโดเคน มานานละ ขอสักหน่อยเถอะ

ว่าแต่ไฟล์เกมเล็กมาก เกมสมัยนี้ส่วนใหญ่น่าจะ 10GB ขึ้นไปนะ
    เล็กก็บ่น ใหญ่ก็ บ่น มันเล่นได้ก็พอแล้วมั้ง

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merisa อ่านกระทู้
    เล็กก็บ่น ใหญ่ก็ บ่น มันเล่นได้ก็พอแล้วมั้ง
    เพราะตัวเกมมันยังไม่เสร็จเรียบร้อยดียังไงล่ะครับ พอเจอไฟล์ขนาดมันดูน้อยแปลกๆ ก็เลยมีระแวงมันก็เป็นเรื่องธรรมดา
    ตอนนี้ตัวเกมพึ่งจะหลุดช่วง Beta ก็เหอะ หรือว่ายัง Alpha อยู่เลยรึเปล่าไม่แน่ใจเหมือนกัน เห็นกำหนดวันปล่อยเร็วขึ้น
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    ขอสูบแปป
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ยืนยันเล่นได้ครับ ขอบคุณ จขกท.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    การปรับปุ่มบังคับเป็นอะไรที่ยากจริงๆ บางปุ่มก็กดไม่ติด ใครมีปัญหานี้ช่วยแนะนำที - -*

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เรือก็ต้องเจอคลื่นแรงบ้างเป็นธรรมดา อัพโหลดต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    โรบินฮู้ด vs โรบินฮู้ด = ก๊อปเซปชั่น

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ตอนเล่นมีใคร หน่วงเหมือนผมบ้าง
    {ใช้โน๊ตบุ๊คเล่น}
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    BugFIX

|| ONE2UP || MEGA || FILECONDO || RABBITFILE ||

fix by BAT: We’ve noticed a game bug where the game upon exit, under certain circumstances, may crash. This dox release contains a fix for that.
    If you don’t have the problem, you don’t need this fix

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นคนที่เล่นเกม arcade ไม่เก่ง แต่ชอบเสพ art ของตัวเกมเป็นอย่างยิ่ง ขอบคุณมากครับ