ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Red face Bethesda เผยรายละเอียดต่างๆ DLC ของ Fallout 4

Bethesda เผยรายละเอียดต่างๆ DLC ของ Fallout 4

ในที่สุดแฟนเกมส์ Fallout 4 ได้ดีใจในตอนนี้ทาง Bethesda กำลังปล่อย DLC มาในอนาคตถึง 3 DLC ด้วยกันมาทำความรู้จักกันครับ

1.Automatron DLC :
    เหล่ากองทัพจักรกลสงครามอันสุดแสนชั่วร้ายศัตรูตัวใหม่ได้ออกมาอาละวาดทั่ว Commonwealth เป้าหมายของคุณก็คือไล่ล่าพวกเหล่ากองทัพจักรกลสงคราม และจุดเด่นของ DLC ก็คือคุณสามารถเก็บซากชิ้นส่วนหุ่นยนต์เหล่านี้สร้างเป็น Companions ติดตามคุณ แถมคุณยังสามารถปรับหุ่นยนต์เหล่านี้ ไม่ว่าเป็น ชิ้นส่วน หรือ เกราะ และความสามรถพิเศษ ได้ตามความต้องการของคุณ แถมยังเพิ่มอาวุธอย่าง lightning chain gun !!!

2 Wasteland Workshop DLC :
    DLC เพิ่มลูกเล่นระบบ Settlements จุดเด่นอยู่ที่คุณสามารถสร้างกรงขังและสนามประลอง โดยที่เรายังสามารณดึงพวก Raider หรือ Deathclaw เอาพวกมันมาขึ้นเวทีประลองต่อสู้ สำหรับ Wasteland Workshop จะเพิ่มลูกเล่นระบบ Settlements แบบใหมใน DLC นี้ครับ

3.Far Harbor DLC : สำหรับ DLC คุณต้องร่วมมือกับพ่อนักสืบหุ่นยนต์ Nick Valentine ออกเดินทางตามหาหญิงสาวลึกลับคนหนึ่ง เราเดินทางจาก Coast of Maine ไปสู่ Far Harbor เกาะเล็กๆอันลึกลับซึ่งเป็นอาณานิคมของหุ่นยนต์ Synths ซึ่งเกิดความขัดแย้งกับกลุ่ม The Children of Atom ในพื้นที่แห่งนี้จะเต็มไปด้วยกัมมันตรังสีในระดับสูง คุณได้เจอสัตว์ร้ายแบบใหม่ซึ่งโหดร้ายกว่าเดิม และ ความท้าทายใหม่ ใน DLC นี้ยังเพิ่มชุดเกราะและอาวุธอีกด้วยครับ

สำหรับ 3 DLC กำลังปล่อยในเดือนมีนาคม 2016 นี้ครับ

Credit : http://kotaku.com/everything-you-nee...ich-1759396375
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 17th February 2016 เมื่อ 14:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ปล่อยออกมาไวๆก็ดีแล้วครับ แต่ไปเจอข่าวที่ว่าเขาจะขึ้นราคา Season pass ตอนวันที่ 1 มีนา ผมนี่รีบไปกดมาวันนี้เลย -*-

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    น่าจะเป็นDLCชุดแรกนะครับทำเกมส์มาตั้ง4ปีจะปล่อยDLCแค่3ตัวมันก็ไงๆอยู่ว่าป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    DLC คอนเซปคุ้น ๆ เหอ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    เดินเล่นจนเลเวล 85 แล้ว
    ได้ปืนไรเฟิลยิงมอนระ legendary ทีเดียวตาย - -
    หวังว่า dlc จะมีบอสอึดๆ ให้ยิงนะ

Tags for this Thread