ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

นักเขียนชื่อดังเผยโคจิม่าเตรียมกลับมาพร้อมโครงการเกมสุดเจ๋ง

นักเขียนชื่อดังเผยโคจิม่าเตรียมกลับมาพร้อมโครงการเกมสุดเจ๋ง

“ฮิเดโอะตั้งเป้าที่จะกลับมาพร้อมกับโครงการเกมที่เจ๋งที่สุดเท่าที่เขาเคยทำมา”

Geoff Keighley นักเขียนวงการเกมชื่อดังได้ทำการทวีตหลังจากพบปะกับฮิเดโอะ โคจิม่า นักพัฒนาเกมระดับตำนานว่าฮิเดโอะจะกลับมาพร้อมกับเกมที่ดีที่สุด

“คนอย่างฮิเดโอะทำให้ผมคิดเสมอว่าวงการเกมจะไปได้ไกลขนาดไหน เขาไม่เคยคิดเล็กและเขาจะผลักดันเรื่องธรรมดาให้มันกลายเป็นความยิ่งใหญ่ได้

ผมรู้สึกได้ว่าตอนนี้สมองของเขาทำงานเร็วกว่าแต่ก่อนมาก เขาดูอยากจะเซอร์ไพรส์เกมเมอร์มากสำหรับเกมใหม่ของเขา

เรื่องราวต่างๆในชีวิตสามารถทำให้เราอ่อนแอลงหรือเข้มแข็งขึ้นได้ และฮิเดโอะกำลังจะกลับมาพร้อมกับเกมที่ดีที่สุดของเขา

หลังจากที่รู้ระดับและความทะเยอทะยานของเขาแล้ว เขาไม่รู้จักคำว่าขีดจำกัดเลยแม้แต่นิดเดียว”

– Geoff Keighley นักเขียนวงการเกมชื่อดัง

ตื่นเต้นซะแล้วสิกับการกลับมาของผู้ชายคนนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaykissxsis : 20th February 2016 เมื่อ 14:41

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    แนว MGS ไหมครับ อยากเล่นอีก ชอบมาก
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอหลอนๆๆๆๆ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    plastic gear solid อิอิ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เเดริล หรือว่า silent hill ภาคต่อ ???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    MGS5 PTT ผมยังเล่นทุกวันเลย บุกฐาน FOB A.I. เอาแต้มมาอัพฐาน แล้วไปถล่มฐาน FOB ชาวโลก หุหุ ผมว่าภาคนี้มันสนุกใช้ได้เลย กว่าภาคเก่าๆ มันน่าเอาภาคเก่าๆมา ทำให้เหมือนภาคนี้
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ