ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Dying Light: The Following – Enhanced Edition – (v1.10 +New DLC+Multiplayer) | 10.3 GB |-[ RePack V2 By CorePack ]-| 2016 |-[FC|O2U|RB|MULTI]

Title: Dying Light - Enhanced Edition
    Genre: Action, Horror
    Developer: Techland
    Publisher: Warner Bros Interactive
    Release Date: 09 Feb. 2016

Dying Light: The Following ตัวเสริม Expansion ใหม่จากเกมซอมบี้ยอดฮิตของ Techland ตัวเสริมนี้จะเพิ่มเนื้อเรื่องให้เล่นกันได้นานขึ้นมาพร้อมฉากใหม่ที่ภูมิประเทศต่างออกไปจากเดิม โดยเน้นที่ฉากทุ่งหญ้ากว้างขวางนอกเมือง ให้ผู้เล่นได้ขับรถบั๊กกี้ไล่ชนซอมบี้กันสนุกสนาน ‘The Following’ เป็นตัวเสริมที่แทบไม่เหมือนตัวเสริม เพราะทาง Techland รับประกันความคุ้มค่า เนื่องจากเพิ่มเนื้อเรื่องและฉากมาให้เยอะมาก แบบ feature-heavy, story-based expansion pack เหมือนเพิ่มเกมอีกเกมให้เข้าไว้ด้วยกัน เพราะขนาดของฉากแผนที่ใหม่นั้น มีขนาดพอๆกับฉากแผนที่ของเกมดั้งเดิมเลย รวมกันแล้วผู้เล่นจะได้รู้สึกเหมือน ได้เล่น Dying Light ถึงสองภาค

RePack V2 By CorePack 10.3 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

#One2Up
    https://binbox.io/TZ6Dq#zmABiS9f

#MultiUp
    https://binbox.io/V0gyj#DN7fEEJc

#OpenLoad
    https://binbox.io/bpsWr#On3LQl4h

#UsersCloud
    https://binbox.io/v3CgQ#prwGV7Gl

#Filecondo
    https://binbox.io/KtOmD#kL0zQkJn

#Rabbitfile
    https://binbox.io/nEy7c#yrLcKntu

ALL CRACK

Filecondo | Rabbitfile | One2Up

ZippyShare | Openload | UserCloud

Custom Map DLC

Filecondo | Rabbitfile | One2Up

ZippyShare | Openload | UserCloud

Install Instructions:

– Run setup.exe and install

– Play

– Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

***NOTE

• เล่นโหมดเนื้อเรื่อง เข้าเกมส์ที่ desktop
    • เล่น Multiplayer หรือ Custom Map DLC , คัดลอก Custom Map DLC ไปไว้ที่ตัวเกมส์ เเละคัดลอก SSE Crack (online crack) { on CRACKS folder } เเละเข้าเกมส์ที่ SSELauncher.exe
    • Plaza Crack { on CRACKS folder } ปลดล๊อค Missions เพิ่มเติม

***สำคัญ…

• ก่อนที่จะลง Crack ไม่ว่าตัวไหน สำรอง save เกมส์ไว้ด้วย

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 22nd February 2016 เมื่อ 00:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ช่วยบอกการเล่นออนไลน์อย่างระเอียดทีครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ขอ crack mp อย่างเดียวได้ไหมครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ขอเซฟ100เปอเซนของภาคหลักหน่อยได้ไหมคับ เข้าเล่นใน dlc ไม่มีของไรเลย สู้ไม่ได้เลย 555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อีกเสียงครับขอวิธีเล่นแบบมัลติเพล อย่างละเอียดด้วยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอโหลดไปลองเดี๋ยวมาบอกครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตัว ทำให้เป็นออนไลน์อยู่ไหยหรอครับหรือลงแล้วออนไลน์ได้เลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9

เล่นออนไลน์

เล่นออนน์ไลน์เค้าก็บอกอยู่นี่ไงคับว่าทำยังไง - -* ใครที่แปลไม่ได้หรืออ่านไม่ออกไม่รู้เรื่องโหลดอย่างเดียว ก็อ่านที่ผมแปลก้ได้คับ
    ผิดถูกยังไงก็ทำความเข้าใจเอานะ

***NOTE
    -ถ้าจะเล่นแบบ SinglePlayer(เล่นคนเดียว) , ให้เปิดจาก shortcut ที่อยู่ใน desktop คับ

- ถ้าจะเล่นแบบ Multiplayer(ออนไลน์หรือเล่นกับคนอื่นนั้นแระ) or Custom Map DLC , ให้ ก๊อปปี้ และ วางไฟล์ SSE crack { อยู่ใน folder CRACKS } และ ใช้ SSE Launcher เปิดเกมส์นะคับ อย่าเปิดจาก shortcut ที่อยู่ใน desktop นะคับ

- ถ้าเป้นตัวนี้ Plaza Crack { อยู่ใน folder CRACKS } จะปลดล็อค Missions ทั้งหมดให้

IMPORTANT

ก่อนที่คุณจะใช้ crack ทุกอันเนี่ย , อย่าลืม backup ไฟล์ save เกมส์ ไว้ด้วยนะคับ
    คนเดียวตลอด

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นผ่านtungleก็ได้นะครับ เล่นได้ ครับผมลองมาเเล้ว หรือไม่ก็ทำตาม ที่ -EN3MY- บอก ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมอาจจะไม่ค่อยได้ออนขอลงแครกsteamไว้ที่นี่ละกัน

https://drive.google.com/file/d/0B-P...BLSGhNcU0/view

แครกออนไลน์ในโฟเดอร์เกมผมลองแล้วหาห้องไม่เจออาจจะไม่มีคนใข้แครกนี้ตอนผมหาห้องเลยไม่เจอ แต่ผมว่ามันน่าจะใช้ได้
    อันนี้แครกsteam [IMG][/IMG]

เล่นเป็นผีกะไปตบคนดันโดนคนขับรถเปิดไฟuvไล่ยิงซะงั้น
    หลังจากไปตุ๋ยคนมา
    [IMG][/IMG]

อันนี้แมพใหม่
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ตัวเกมเล่นได้ออนไลน์ได้ไม่มีปัญหาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keekaksungkung : 23rd February 2016 เมื่อ 14:55

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับผมม

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    ALL CRACK

Custom Map DLC

Install Instructions:

– Run setup.exe and install

– Play

– Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

***NOTE

• เล่นโหมดเนื้อเรื่อง เข้าเกมส์ที่ desktop
    • เล่น Multiplayer หรือ Custom Map DLC , คัดลอก Custom Map DLC ไปไว้ที่ตัวเกมส์ เเละคัดลอก SSE Crack (online crack) { on CRACKS folder } เเละเข้าเกมส์ที่ SSELauncher.exe
    • Plaza Crack { on CRACKS folder } ปลดล๊อค Missions เพิ่มเติม

***สำคัญ…

• ก่อนที่จะลง Crack ไม่ว่าตัวไหน สำรอง save เกมส์ไว้ด้วย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    แครกออนไลน์ในโฟเดอร์เกมผมลองแล้วหาห้องไม่เจออาจจะไม่มีคนใข้แครกนี้ตอนผมหาห้องเลยไม่เจอ แต่ผมว่ามันน่าจะใช้ได้

อันนี้แครกsteam [IMG][/IMG]

เล่นเป็นผีกะไปตบคนดันโดนคนขับรถเปิดไฟuvไล่ยิงซะงั้น
    หลังจากไปตุ๋ยคนมา
    [IMG][/IMG]

อันนี้แมพใหม่
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ตัวเกมเล่นได้ออนไลน์ได้ไม่มีปัญหาครับ

พอจะมีแคร็กสตีมให้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChicKaDuDe อ่านกระทู้
    พอจะมีแคร็กสตีมให้มั้ยครับ
    แอดชื่อผมในการีน่า เดี๋ยวให้แครก Mashima_Taichi

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ช่วยรับแอดผมด้วยครับผม ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    แอดชื่อผมในการีน่า เดี๋ยวให้แครก Mashima_Taichi
    รบกวนรับแอดผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แอดแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    แครกSSEผมก็ออนไลน์ได้นะครับ แต่ผมหาเพื่อนตัวเองไม่เจอซะงั้น....

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับผมม