ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

วันมาฆบูชา ถ้าทำในวันนี้ อาจจะได้กุศลมากกว่าวันอื่นๆ นะ

วันนี้ช่วยผมได้ไหม

ถ้าผมจะขอแรงที่เกิดจากการตั้งจิตอธิฐาน

ช่วยเราหน่อยเถอะ

เหมือนไม่มีใครช่วยผมได้เลย

ผมอยากได้เสื้อลาย Anime ทั้มหมดที่ผลิตจากสถานที่เดียวกันที่ผมยังไม่ได้ซื้อ

มีลายอะไรบ้างผมก็ติดอยู่ในใจไว้แล้วล่ะ รวมถึงลายที่ผมอาจจะไม่เห็นด้วย

โดยเฉพาะลายนึงที่เป็นอิลลัสของท่าน Mitsumomo Mamu

ขอร้องล่ะ

ถูกรังแกใจมามากพอแล้ว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    .....................เพื่ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ!!!!!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เอาเวลาตั้งจิตอธิฐาน ไปหาเงินมาซื้อดีกว่าไหม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    ทำไมคุณไม่ลองไปหาร้านรับจ้างเพ้นท์เสื้อยืด ผมเคยพูดไว้ในกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=276278

เมื่อ 2 ปีก่อนผมเคยไปเที่ยวต่างจังหวัดกับครอบครัว จังหวัดอะไรจำไม่ได้ละ เคยไปเดินซื้อของในตลาดเจอร้านเสื้อผ้าร้านนึง ร้านนั้นเขารับจ้างวาดเพ้นท์เสื้อยืดด้วยล่ะ

ผมเคยเห็นเขาวาดตัวละครสาวAnimeโมเอะด้วยล่ะ เขาวาดและระบายด้วยสีเพ้นท์เสื้อ เขาวาดสวยมากด้วย ซึ่งเห็นเขาบอกว่าอยากให้วาดลายอะไร จ้างเขาได้

แต่ผมจำร้านไม่ได้แล้วล่ะ ว่าอยู่ที่ไหน แต่ยังไงคุณว่างๆคุณก็ลองๆหาดู ออกไปเที่ยวต่างจังหวัดเปิดหูเปิดตาในวันหยุด ก็ลองๆหาดูร้าน ร้านที่เขารับจ้างเพ้นท์เสื้อยืดที่ผมไปเห็นคงไม่ได้มีอยู่ที่เดียวในประเทศไทย

คงมีที่อื่นๆอีกเยอะ คุณก็ลองหาแบบหาลายที่คุณต้องการจะให้เขาวาด จ้างเขาทำเลย อยากให้เขาวาดอะไรก็สุดแล้วแต่เรา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย =Galaxy Ag=Z : 22nd February 2016 เมื่อ 18:22

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    เอาข้าวไปให้หมาจรจัดกินน่าจะได้บุญมากกว่ามั้ง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    ทำไมคุณไม่ลองไปหาร้านรับจ้างเพ้นท์เสื้อยืด ผมเคยพูดไว้ในกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=276278

เมื่อ 2 ปีก่อนผมเคยไปเที่ยวต่างจังหวัดกับครอบครัว จังหวัดอะไรจำไม่ได้ละ เคยไปเดินซื้อของในตลาดเจอร้านเสื้อผ้าร้านนึง ร้านนั้นเขารับจ้างวาดเพ้นท์เสื้อยืดด้วยล่ะ

ผมเคยเห็นเขาวาดตัวละครสาวAnimeโมเอะด้วยล่ะ เขาวาดและระบายด้วยสีเพ้นท์เสื้อ เขาวาดสวยมากด้วย ซึ่งเห็นเขาบอกว่าอยากให้วาดลายอะไร จ้างเขาได้

แต่ผมจำร้านไม่ได้แล้วล่ะ ว่าอยู่ที่ไหน แต่ยังไงคุณว่างๆคุณก็ลองๆหาดู ออกไปเที่ยวต่างจังหวัดเปิดหูเปิดตาในวันหยุด ก็ลองๆหาดูร้าน ร้านที่เขารับจ้างเพ้นท์เสื้อยืดที่ผมไปเห็นคงไม่ได้มีอยู่ที่เดียวในประเทศไทย

คงมีที่อื่นๆอีกเยอะ คุณก็ลองหาแบบหาลายที่คุณต้องการจะให้เขาวาด จ้างเขาทำเลย อยากให้เขาวาดอะไรก็สุดแล้วแต่เรา
    ขอบคุณฮะ ถึงการ custom มันอาจจะไม่มีค่าทางใจเท่ากับสิ่งที่คนอื่นผลิตมาก็เหอะ
    (ขอโทษฮะที่เรื่องมากไปนิด) ละอายใจจนร้องไห้เลย

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    ใช่ตัวละครแบบนึ้มะที่Eucliwood Hellscythe กำลังหาอยู่

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ผมอยากให้เค้าเป็นนายกจัง ประเทศไทยคงมีความสุข ยิ่งกว่าลุงตู่..

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: