ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

Dishonored 2 กลับมาครั้งยิ่งใหญ่ ! จัดหนักจัดเต็ม...!!

Dishonored 2 กลับมาครั้งยิ่งใหญ่ ! จัดหนักจัดเต็ม...!!

Bethesda เปิดตัวภาคต่อของเกมมือสังหารชื่อดัง Dishonored 2

เผยโฉมออกมาแล้ว สำหรับผลงานเกมภาคต่อในซีรีย์แอ็คชั่นลอบสังหารมุมมองบุคคลที่หนึ่งจากค่ายเบเธสด้า ที่คราวนี้ผู้เล่นจะได้สวมบท "เอมิลี่" ที่โตเป็นสาวเต็มวัย พร้อมข่าวการกลับมาอีกครั้งของตัวเกมภาคแรกบนเครื่องรุ่นใหม่

ในช่วงแถลงข่าวของค่าย Bethesda Softworks ในงาน E3 2015 ทางตัวแทน Arkane Studios ได้ออกมาประกาศเปิดตัวเกมลอบฆ่าภาคต่ออย่างเป็นทางการในนาม "ดิสฮอเนอร์ 2" (Dishonored 2) โดยมีกำหนดออกวางจำหน่ายลงทั้งเครื่องพีซี, เอ็กบ็อกซ์วัน และเพลย์สเตชัน 4 ภายในปี 2016

สำหรับเหตุการณ์ในเกมภาคสอง จะเป็นเรื่องราวที่ดำเนินต่อจากเกมภาคแรกเป็นระยะเวลา 15 ปี ภายหลังจากที่ลอร์ดรีเจนท์ถูกกำจัดและโรคไข้ระบาดจากหนูได้หายไปจากเมืองดันวอลล์ ทว่าผู้ปกครองคนใหม่กลับไม่ใช่รัชทายาทที่ถูกต้องตามสิทธิ์อย่าง "เอมิลี่ คัลด์วิน" (Emily Kaldwin) แต่กลับเป็นบุคคลผู้ไม่หวังดีที่เข้ามายึดครองแย่งชิงตำแหน่ง จึงเป็นเหตุให้องค์หญิงที่ปัจจุบันได้เติบใหญ่กลายเป็นสาว ต้องสลัดคราบผู้ดีมาเป็นมือสังหารเจริญรอยตามนักฆ่ารุ่นพี่ เพื่อทวงบัลลังก์ของตนกลับคืน

ตัวเกมดิสฮอเนอร์ในภาคใหม่นี้ จะเปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถเลือกสวมบทเป็นได้ทั้งมือสังหารสาวสวย "เอมิลี่ คัลด์วิน" หรือหนุ่มนักฆ่า "คอร์โว อัททาโน" (ตัวละครเอกจากภาคแรก) โดยที่ทั้งคู่จะมีสกิลทักษะ อาวุธ รวมถึงพลังเหนือธรรมชาติในการลอบสังหารที่ต่างกันไป และเหมือนภาคที่แล้วที่ผู้เล่นจะสามารถตัดสินใจเลือกวิธีเข้าจัดการกับศัตรูได้อิสระ ไม่ว่าจะลอบเร้นไม่ให้ศัตรูรู้ตัว หรือชักอาวุธปะทะกันตรงๆ ซึ่งทุกการตัดสินใจของผู้เล่นจะส่งผลกระทบต่อผลลัพธ์ของภารกิจ หรือแม้กระทั่งฉากจบของเกม คงถูกใจหลายๆคน ยิ่งนัก

นอกจากการเปิดตัวเกมภาคต่อแล้ว ทางทีมผู้พัฒนา ยังประกาศถึงแผนการนำเกมดิสฮอเนอร์ภาคแรกที่เคยได้รับรางวัลเกมแอ็คชั่นยอดเยี่ยมแห่งปี 2012 กลับมาปรับปรุงภาพกราฟิกยัดรวมคอนเทนต์ อีกด้วย

ลายเซ็น เข้าใจนะ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    Meet the Outsider

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เคยเล่นภาคแรกสนุกดี พอไปดูคลิปพวก Montage แล้วอยากกลับไปเล่นใหม่เลย ถือว่าเป็นสุดยอดเกมของผมตอนนั้นเลย

แต่ละคนก็ดีไซน์สไตล์การรอบเร้น การฆ่าเป็นของตัวเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 24th February 2016 เมื่อ 01:35
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

ปล ภาพท่านก็จัดเต็มเหมือนกัน

นี่ ภาพ gameplay ใช่มั้ย สวยระดับ The Order เลยแหะ เหมือนหนังสุดๆ แสดงว่า The Order ยังไม่ที่สุดของ Nextgen Gameplay สิน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 24th February 2016 เมื่อ 03:38

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้

ปล ภาพท่านก็จัดเต็มเหมือนกัน

นี่ ภาพ gameplay ใช่มั้ย สวยระดับ The Order เลยแหะ เหมือนหนังสุดๆ แสดงว่า The Order ยังไม่ที่สุดของ Nextgen Gameplay สิน่ะ
    Cinematic เฉยๆ ครับ
    ยังจะหวังภาพที่มันเหนือกว่า order อีกเหรอ ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    เคยเล่นภาคแรกสนุกดี พอไปดูคลิปพวก Montage แล้วอยากกลับไปเล่นใหม่เลย ถือว่าเป็นสุดยอดเกมของผมตอนนั้นเลย

แต่ละคนก็ดีไซน์สไตล์การรอบเร้น การฆ่าเป็นของตัวเอง

อันนี้ก็โหดเกินผมเล่นไม่กล้าบู้เลยครับเกมนี้ตายบ่อย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ยังไม่ได้เล่นภาคแรกเลยต้องลองซะและ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เนื้อเรื่องเขียนใหม่หรอ ไมผมจำได้ว่า Lord Protector ตายตอน emily ยังครองบัลลังค์อยู่

หรือว่ามาในรูป outsider คนใหม่

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    แค่นึกก็มึนหัวเลย หลังจากเล่น dying light ก็สยองเกมแนว fps ไปเลย แทบอ้วกมึนหัว

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    แค่นึกก็มึนหัวเลย หลังจากเล่น dying light ก็สยองเกมแนว fps ไปเลย แทบอ้วกมึนหัว
    เป็นเหมือนกันถ้าไม่ปิดเบลอโมชั่นเล่นได้3นาทีก็มึนหัวแล้ว

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ปีนี้มีแต่เกมน่าสนใจทั้งนั้น
    CPU : I5 6500 M/B : GA-H170-D3HP RAM : KINGSTON HYPER X 2133 16GB VGA : ASUS STRIX GTX 970

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เออ.. ผมเห็นมาก็หลายคนแล้วนะ พวกเกิดอาการมึนเวลาเล่นเกมแนว FPS เนี้ย เหมือนเพื่อนผมแค่นั่งดูผมเล่นเกม FPS ก็ไข้จับ เวียนหัวไปทั้งวันเลย (แต่ผมเล่นได้ทุกแนว แต่กับ MMO แค่จับก็รู้สึกง่วงนอนมาก ไม่รู้ทำไม )
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เกมแนว FPS ช่วงหลังขอผ่านทุกเกมครับ เล่นทีมึนหัว หนักๆนี่ถึงกับมวนท้อง

ไม่เป็นแค่แนว FPS นะ เกมแนวอื่นถ้ามุมกล้องแกว่งๆหรือหมุนเร็วผมก็ไม่ไหวแล้ว

สงสัยอายุเริ่มเยอะ สายตาไม่ค่อยดีเหมือนเมื่อก่อน

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    หลังๆมานี่เกมแบบมุมมองFPS ไม่ใหวแล้วครับ ปวดหัว จะอ๊วก ชอบแบบมุมมองคนที่สามมากกว่า แต่ถ้าถาพแกว่งๆก็จบ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    เอมิลี่ ภาคแรก เปลี่ยนไปโคตร เยอะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ สะระอะ ล้านตัว
    ภาคแรกผมเล่นตายทีเป็นสิบๆรอบ เล่นแค่ nor

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    HITMAN IS THE BEST STEALTH GAME BY FAR
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ภาคแรกผมอวยไส้แตกเลย ว่าของเขาดีจริงครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อยากให้พลังมันพัฒนาไปทางด้าน Non-lethal มากขึ้น ภาคแรกก็หนุกดี แต่เล่นเป็นคนดีแล้วแทบไม่ได้โชว์พาวอะไรเลย
    แต่พอจะเล่นเป็นคนใจโหด เด็ดขาด ก็รู้สึกมันฝืนจิตใจตัวเองไงไม่รู้ (ทั้งๆ ที่ชีวิตจริงก็ไม่ใช่คนดีเท่าไหร่เลย)

พอมี DLC Trial of Dunwall มาก็พอได้ระบายบ้าง ทำ Killing Spree รัวๆ ได้ ไม่ต้องห่วงอะไร
    OPPAI~~MISSILE!!!

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    จะยอมแพ้ก็เรื่อง save เนี่ยแหละ ถึงกับเลิกเล่นเลย 5555555555555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มึนหัว FPS นี่คล้ายๆพวกมึนหัว moba ปะครับ เจอกล้องไวๆแล้วมึน

(แต่ผมไม่เป็นนะ เพื่อนผมมันเป็น)