ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Remedy จดชื่อเครื่องหมายการค้า ‘Alan Wake’s Return’ …ภาคใหม่?

Remedy จดชื่อเครื่องหมายการค้า ‘Alan Wake’s Return’ …ภาคใหม่?

โอเคว่าก่อนหน้านี้ Sam Lake เคยออกมาระบุว่าเขายังต้องการทำภาคต่อของ Alan Wake แต่กระนั้นมันก็ยังเป็นนามธรรมที่จับต้องอะไรไม่ได้
    ส่วนครั้งนี้น่าจะเป็นอะไรที่สร้างความมั่นใจให้กับแฟนเกมในระดับหนึ่งว่ายังไงก็มีโอกาศสูงที่จะได้เห็น Alan Wake 2 อย่างแน่นอน

Remedy ทีมพัฒนา Alan Wake ล่าสุดตอนนี้ได้จดชื่อเครื่องหมายการค้าใหม่ในชื่อว่า ‘Alan Wake’s Return’ พร้อมกับจดโดเมนในชื่อ alanwakereturns.com เป็นที่เรียบร้อย
    ซึ่งตรงนี้ผมคงไม่พูดฟันธงว่ามันเป็นอะไรเพราะยังไม่มีข่าวแบบเป็นทางการจากต้นสังกัด
    แต่ถ้าให้เดามันก็คงหนีไม่พ้นภาคใหม่ของ Alan Wake ด้วยเหตุผลที่ว่าตอนนี้เกม Quantum Break พัฒนาเสร็จเรียบร้อยพร้อมวางจำหน่าย
    ฉะนั้นแล้วโปรเจ็คต่อไปของ Remedy จะเป็นภาคใหม่ของ Alan Wake ก็ฟังดูสมเหตุสมผลดี ยังไงก็คอยติดตามกันครับ ไม่ช้าก็เร็วคงได้เห็นการเปิดตัว

ด้านล่างนี้เป็นวีดิโอเกมเพลย์ของ Alan Wake 2 ที่เคยถูกดองและได้ปล่อยออกมาให้ชมเมื่อปีที่แล้ว
    เผื่อใครยังไม่เคยเห็นก็ลองดูกันได้ครับ

CREDIT : http://www.juropy.com/
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    It's not a lake, It's an ocean.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    My name is Alan Wake. I'm a writer.

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    It's not a lake, It's an ocean.
    ประโยคนี้ผมไม่เข้าใจว่าพี่แกจะสื่ออะไรในตอนจบ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suppermama อ่านกระทู้
    ประโยคนี้ผมไม่เข้าใจว่าพี่แกจะสื่ออะไรในตอนจบ

กระจ่างแน่นอน
    † INFINITE DEATH †

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suppermama อ่านกระทู้
    มันไม่ใช่เรื่องเล็กๆ มันคือเรื่องใหญ่ หรือพลังเหนือธรรมชาติอาจไม่ได้อยู่แค่แม่น้ำแห่งนั้น อาจแผ่ไปถึงมหาสมุทรเลยก็ได้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เนื้อเรื่องทั้งหมดมันเกิดจะการที่พระเอกมัน วางสติแล้วตั้งถุงกาว !!