ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 136

กินแต่ยาเดิมๆมาจะครบปีแล้ว หมอไม่มีทางรักษาจริงเหรอ

ก็นะ บอกไว้ก่อนละกันว่าผมเป็นโรคทางจิตเภท แต่ไม่บอกว่าแบบไหน คือยาที่ผมได้รับจากหมอนี่คือน่าจะเป็นยาจำพวกระงับประสาท(พวก risperidone ล่ะมั้ง) กับทำให้ง่วงนอนเป็นหลัก กินแบบนี้ใกล้จะครบ 1 ปีแล้ว หมอก็ยังให้ยาแบบเดิมมา หมอก็ถามผมว่า OK มั้ยก็ตอบไปก็ยังให้ยาแบบเดิมมากินตลอด สุดท้ายก็ถึงช่วงนึงที่ผมไม่ได้กินเลย (น่าจะ 3 อาทิตย์)เพราะรู้สึกไม่อยากกินแถมตั้งปั่นงานจำนวนมาก ทีนี้แหล่ะโดนแม่เทศน์เลย เพราะเห็นความผิดสังเกตแล้วว่าทำไมนอนดึก เที่ยงคืนนอนเงี้ย เพราะปกติยาแบบนี้แค่ 3-4 ทุ่มก็แทบจะง่วงแล้ว ผมเลยอยากถามว่า ให้ยามาจะครบปีแล้วมันไม่มีทางรักษาอาการนี้ได้เลยเหรอ ถึงให้แต่ยามา
    Core i5 3470 3.20 GHZ Ram:G.Skill Sniper 8GB VGA:Gigabyte GTX 560Ti

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    บางโรคก็ไม่สามารถรักษาให้หายขาดได้ครับ เพียงแค่บรรเทาเฉยๆ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เคยมีเพื่อนเป็นแบบนี้เหมือนกัน มันบอกว่าตอนหายแล้วถึงจะรู้ตัว ว่าหาย เพื่อนเรากินยาตั้ง 3 ปี

อย่าให้ถึงขั้นเห็นภาพ ได้ยิน ถูกสั่งให้ทำเลยนะ ขอให้หายไวๆค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    สาเหตุที่ยามีส่วนผสมของยานอนหลับ ก็เพราะเค้าต้องการให้คนไข้หลับเพื่อพักผ่อนร่างกายมากๆครับ