ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ตัวอย่างใหม่ The Division ออกมาโชว์กราฟฟิคสุดงาม ระดับ 60 FPS

ตัวอย่างใหม่ The Division ออกมาโชว์กราฟฟิคสุดงาม ระดับ 60 FPS

Ubisoft ปล่อยตัวอย่างใหม่ของเกม The Division ออกมายั่วกันอีกแล้ว แต่คราวนี้เป็นการโชว์กราฟฟิคในเกมเวอร์ชั่น PC

ล้วนๆ ด้วยความละเอียดสูงระดับ 60 FPS ซึ่งเราจะได้เห็นระบบการทำลายแบบเรียลไทม์ ระบบสภาพอากาศแบบสมจริง ระบบการ

สะท้อน และอื่นๆ แต่แน่นอนว่าจะรันให้สวยแบบนี้ต้องใช้สเปคสูงอยู่สักหน่อย ตามไปเช็คได้ ที่นี่

The Division เกมแนวออนไลน์ชูตติ้ง RPG ว่าด้วยมหานครนิวยอร์คที่ถูกกลุ่มผู้ก่อการร้ายโจมตีด้วยไข้หวัดชนิดใหม่ที่สามารถทน

อยู่บนอากาศได้นานถึง 17 วัน ทำให้ผู้คนในเมืองล้มป่วย บ้าคลั่งและส่งผลให้เกิดเหตุการณ์ร้ายๆ ตามมาอีกมากมาย ทางรัฐเลย

ออกวิธีการแก้ปัญหาประกาศให้เมืองเป็นพื้นที่เสี่ยงและส่งเจ้าหน้าที่พิเศษในหน่วย “The Division” ที่ถูกฝึกเพื่อรับมือกับ

สถานการณ์นี้เป็นอย่างดีมาช่วยกอบกู้เมืองให้รอดพ้นวิกฤตนี้

กำหนดปล่อย 8 มีนาคมนี้บน PS4, Xbox One และ PC

Credit By Gameoverth

ปล.ถ้าซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    แสงสีอะไรสวยดี สบายตา

แต่รายละเอียดนี่หายไปเยอะพอเทียบกับตัวE3

สังเกตุฉากOpenWorld รถบางคันยังเห็นเหลี่ยมชัดเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    มีแต่คนบอกว่าภาพสวยเหมือนE3 2013 แต่ทำไมผมดูมันเหมือนขาดอะไรสักอย่าง...

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    คอนเซปเกมนี้มัน ให้เราทำอะไรหรอครับ เป็นหน่อยรบ หรือ ผู้รอดชีวิตที่ต้องเอาตัวรอด เห็นคนชอบยิงกันเองซะบ่อยเลย เผลอนึกว่าเป้น day z เเบบไข้หวัดมรณะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ต้องซื้อคอมเสปคเท่าไรจึงจะเพียงพอสักที ( ; w ; )

เค้าจะไล่ซื้อตามเสปคไม่ทันละนะ

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    จะมาแล้ว รีวิวจะเป็นไงน้อ
    CPU : I5 6500 M/B : GA-H170-D3HP RAM : KINGSTON HYPER X 2133 16GB VGA : ASUS STRIX GTX 970

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    คอนเซปเกมนี้มัน ให้เราทำอะไรหรอครับ เป็นหน่อยรบ หรือ ผู้รอดชีวิตที่ต้องเอาตัวรอด เห็นคนชอบยิงกันเองซะบ่อยเลย เผลอนึกว่าเป้น day z เเบบไข้หวัดมรณะ
    ใช่ครับ ผมก็งงๆอยู่ว่า เกมนี้เป้าหมายทำอะไร มีเนื้อเรื่องมีฉากจบไหม ผมไม่ได้ทดสอบเบต้า แต่เห็นคลิปที่คนเล่นกัน เห็นแต่ยิงกันเองซะส่วนมาก

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    เข้าไปยิงเจ้าหน้าที่เล่นใน darkzone ก็ day Z นี้แหละครับเดินออกมาเล่นเนื้อเรื่องก็เป็นฮีโร่เหมือนทุกวีดีโอที่เค้าโปรโมทนะแหละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    เล่นตัวเบต้ามาแล้วครับนิดหน่อยมันมีเล่นแบบทำภารกิจลุยตามเนื้อเรื่องให้ด้วยครับ เหมือนจะชวนเพื่อนไปลุยภารกิจได้ด้วยนะ เกมต้องต่อเน็ตเล่นถึงจะเล่นตามเนื้อเรื่องก็ตาม ส่วนอย่างอื่นไม่รู้อะไรมากนักก็แค่ลองๆเท่านั้นแต่ก็เป็นเกมเก็บLvที่ไช้ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ความทุกของคนคอมแรงคือ... ไม่มีเวลาเล่น (งานล้นมือเลย)
    ข่าวการเปิดสอบงานราชการ เอกชน หนังสือแนวข้อสอบ
    ความรู้ทั่วไปของหน่วยงานต่างๆแจกฟรี https://goo.gl/9fVxbx

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ตัวอย่างนี่มันตัวอย่างจริงๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อย่าหลอกกันเลยยยยยย 55555

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เกมจะออกอยู่ไม่กี่วันแล้ว ถ้ายังหลอกจนเฮือกสุดท้ายแฟนๆหายหมดแน่

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    มันไม่หลอกหรอกอันนี้

นี่มันของ PC นะคุณ ถึงจะลูกเมียน้อย แต่ยังไงมันก็เชื่อได้อยู่ละ ว่าภาพมันจะต้องออกมาแบบนัั้นจริงๆ ถ้าคอมแรงพอ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จริงๆนะสมัยนี้เกมส์รันแค่30เรทเฟรมแบบล๊อคมาดีๆจากคอลโซลก็ลื่นหัวแตกเเล้วครับ(ถ้าทำมาดีๆนะ)หลายเกมส์ปัจจุบันผมรันแค่30-35 เรทเฟรมเอง คือขอลื่นๆนะ ไอ้60 เฟรมแต่แลกมากะลดทอนรายละเอียดลงนะไม่เอาครับ แฟนๆสมัยนี้ไม่ได้กินหญ้าครับ เข้าใจบ่ มิยาบิ เฮ้ย ยูบิ 555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นในเบต้าก็ โอเค ผมใช้โน๊ตบุ๊คเล่น เสปค ก็ไม่ได้แรงมาก เล่นก็พอลื่นอยู่
    ส่วน คอนเสป เราเป็น หน่วยรบพิเศษเพื่อมาต่อกร กับ เหตุการณ์ นี้โดยเฉพาะเลยครับ ในเกมจะมีโซน พีวีพี กับ โซน เนื้อเรื่อง สามารถ ทำคนเดียวหรือ โคออป กับเพื่อนได้
    แต่ถ้าเกมปล่อยออกมาจริงๆก็ไม่รู้ว่า พี่ ยูบิ จะแก้ตรงไหนเพิ่มเติมหรือลดลงหรือเปล่า แต่ก็ขอให้คงความสนุกไว้ละกัน พรี ไว้ ไม่อยากเสียดายเงิน :3

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เท่าที่เล่น demo มาภาพก็ประมาณนี้แหละครับมีฉากสวยบ้าง ปนๆกันไป ก็ชวนหยุดดูได้เหมือนกันผมปรับกลางปนสูง
    วิ่ง 40-60 ก็ถือว่าไม่กินเครื่องมาก แต่เกมมันตรงไป ถ้าไม่ลงดันก็ไม่สนุกเลย ใครที่สงสัยว่าวันเป็นยังไง มันคล้ายๆกับมันคล้ายๆกับเกม rpg ลงดัน มีคนอื่นๆอยู่ในหมู่บ้าน และคุณก็สามารถหาตี้ได้จากที่นั่น ถ้าคุณออกจากหมู่บ้านคุณก็ฉายเดี่ยวถ้าไม่มีตี้ มอนจะโผล่มาตามกำแพง จะไม่เดินโจ้งๆกลางทาง
    เกมบอกทางไปมห้เสร็จไม่ต้องดูแผนที่ยังได้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ถามหน่อยครับ ผมจองกล่อง PC ไป ราคา 890 เอง

มันต่างกับซื้อจาก steam ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commandman อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ ผมจองกล่อง PC ไป ราคา 890 เอง

มันต่างกับซื้อจาก steam ปะครับ
    ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเล่นผ่าน Uplay โดยตรงอย่างเดียว เล่นผ่าน steam ไม่ได้ แต่ถ้าซื้อบน steam ก็ต้องเล่นผ่าน uplay เหมือนกัน ต่างกันแค่เวลาโหลด โหลดบน Steam แทน

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ภาพสวยดีครับ และกินสเป็กมากเลย แต่คอมผมผ่าน Recommend ได้แบบสบายๆเลย ปรับสุดแน่นอนเกมนี้

แต่ตอนนี้ติด 3DS งอมแงม เลิกงานมาเปิดเล่นทุกวัน

เล่นเกม ภาพไม่จำเป็นต้องสวยมากก็ได้ แค่เล่นแล้วสนุกก็ถือว่า เป็นเกมที่ดีแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    2,422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ภาพสวยดีครับ และกินสเป็กมากเลย แต่คอมผมผ่าน Recommend ได้แบบสบายๆเลย ปรับสุดแน่นอนเกมนี้

แต่ตอนนี้ติด 3DS งอมแงม เลิกงานมาเปิดเล่นทุกวัน

เล่นเกม ภาพไม่จำเป็นต้องสวยมากก็ได้ แค่เล่นแล้วสนุกก็ถือว่า เป็นเกมที่ดีแล้ว
    ผมว่าต้อง SLI แล้วครับ ถึงไหว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    60 FPS มันเฟรม ไม่ใช่ความละเอียด ภาพสวยไม่ได้อยู่ที่ 60FPS ปรับ Low ก็ 60 FPS ก้ได้ เผลอ ๆ ออก 200-300

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ปรับ mid น่าจะกำลังดี ส่วน FPS ขอไม่ตำกว่า 40 ก็ โอแล้ว
    CPU : I5 6500 M/B : GA-H170-D3HP RAM : KINGSTON HYPER X 2133 16GB VGA : ASUS STRIX GTX 970

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ภาพสวยแต่กินสเป็คก็ไม่ไหว