ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    พี่ GIGKOK กล้ามโต ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ของผมไดเวอร์เตมเลยลงไม่ได้เซง - -*

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    สามารถเล่นได้ครับ นี่คือรูปจากคอมผม

ไม่ต้องใช้พวกtrainerหรอกครับ เล่นนานๆไปก็เก่งจนสู้พวกระดับสูงๆได้แหละครับแล้วก็วิธีหาเงินก็ให็Assassinของเราไปทำภารกิจเอาครับ...พอAssassinระดับสูงสุดก็ทำภารกิจยากๆได้แล้วล่ะครับได้เงินมากเลยครับ..แล้วก็แนะนำว่าให้อัพเกรดพวกร้านค้าให้หมดเลยครับ พอทุก20 นาทีเราก็จะได้ตังไปอยู่ในธนาคารของเรา พอเราอยากได้ตังก็เข้าไปถอนเงินได้เลย...^ ^อย่างในรูปผมเล่นราวๆ5วันเองล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~BoatBrater~ : 12th November 2011 เมื่อ 13:40

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    ช่วย ขอวิธีแก้หน่อยนะคับ

ตอนแรกผมก็เล่นเกมได้ปกติทุกอย่าง

แล้วผมลองออกเข้าใหม่ดู

มันกะขึ้น

อะคับ

งงมากเลยเพราะว่าตะกี้ยังเล่นได้ดีๆอยู่ลองออกเกมเข้าใหม่ดูกับขึ้นงี้

ผมลองลบเกมลงใหม่กะเป็นเหมือนเดิม

ไม่ทราบว่าแก้ยังไงคับช่วยทีนคับ

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    หลังจากลงเกมส์ไปแล้ว ได้ลงโปรแกรมอะไรเพิ่ม หรือไปทำอะไรกับเครื่องอีกรึเปล่าครับ? ถ้าทำให้ลองลบโปรแกรมที่พึ่งลงไปออกดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    คือผมมีปัญหาอีกอย่างอะคับ

พาสที่ 4 ผมโหลดมันได้อะคับ มันขึ้นว่า

แก้ไงหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้
    หลังจากลงเกมส์ไปแล้ว ได้ลงโปรแกรมอะไรเพิ่ม หรือไปทำอะไรกับเครื่องอีกรึเปล่าครับ? ถ้าทำให้ลองลบโปรแกรมที่พึ่งลงไปออกดูครับ
    คือ ผมก็ไม่ได้ลงอะไรนะคับ มีแต่ trainer ผมกะลบทิ้งไปแล้วแต่ยังเหมืแอนเดิมอะคับ- -*

กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้ลงอะไรนะคับ มีแต่โหลด trainer แต่ผมกะลบทิ้งไปแล้วคับ ก็ยังเหมือนเดิมอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tlwpsm อ่านกระทู้
    คือผมมีปัญหาอีกอย่างอะคับ

พาสที่ 4 ผมโหลดมันได้อะคับ มันขึ้นว่า

แก้ไงหรอคับ
    ผมโหลดเกมตั้งแต่วันที่2 พฤศจิกายน หน่ะครับ ก็เล่นได้นะครับ ไม่แน่ใจว่าหลังจากนั้นจะโหลดได้รึเปล่านะครับรอพี่GIGKOKก่อนล่ะกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tlwpsm อ่านกระทู้
    ช่วย ขอวิธีแก้หน่อยนะคับ

ตอนแรกผมก็เล่นเกมได้ปกติทุกอย่าง

แล้วผมลองออกเข้าใหม่ดู

มันกะขึ้น

อะคับ

งงมากเลยเพราะว่าตะกี้ยังเล่นได้ดีๆอยู่ลองออกเกมเข้าใหม่ดูกับขึ้นงี้

ผมลองลบเกมลงใหม่กะเป็นเหมือนเดิม

ไม่ทราบว่าแก้ยังไงคับช่วยทีนคับ
    ผมเล่นจนเนื้อเรื่องจบแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ...- -

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลด ไม่ ได้ อะ คับ [IMG] ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี[/IMG]

นี้ อะ รูป คับ พี่
    ~V!P wาlwลิน~

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แก้ ให้ ยัง หรอ คับ พี่ GIGKOK
    ~V!P wาlwลิน~

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    Part21 โหลดมาไฟล์มันพังครับแล้วผมซ่อมแล้วก็ยังเสียอยู่อีกอะ อยากเล่นมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โหลดได้หมดแล้ว ได้ครบทุกไฟล์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NoPass112 อ่านกระทู้
    โหลด ไม่ ได้ อะ คับ [IMG] ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี[/IMG]

นี้ อะ รูป คับ พี่
    ต้อง Update Firefox ใหม่ นะท่าน ถึงจะโหลดได้

ผมโหลได้และ ยืนยัน 02/12/11

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    +1 กำลังใจ ^^

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อัพรูปใหญ่ให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ All We Know Is Falling อ่านกระทู้
    อัพรูปใหญ่ให้ครับ

สำหรับคนที่หาลิ้งโหลด A.C.B ไม่ได้นะครับ ผมมีลิ้งให้ครับ เป็นของพี่ GigKok นั่นแหละครับ ผมหามาให้ นี่ครับ http://www.mediafire.com/?qmyg12t1f46aj มี 23 part ครับ ^^ ต้องใส่พาสด้วยสำหรับ part 1 กับ 23 ครับ
    พาสคือ BROTHERHOOD BY GIGKOK@JKG ครับ ขอบคุณสำหรับคำขอบคุณทุกคนนะครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ ครับ ช่วย อัฟ ลิ้ง Pass และ ลิ้ง ดาว โหลด ให้ หน่อย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    http://www.mediafire.com/?qmyg12t1f46aj มี 23 พาทครับตามลิ้งเลยครับ ต้องใส่พาสด้วยสำหรับ part 1 กับ 23 ครับ
    พาสคือ BROTHERHOOD BY GIGKOK@JKG มีข้อสงสัยอะไรอีกมั้ยครับ ???

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewza อ่านกระทู้
    พี่ ครับ ช่วย อัฟ ลิ้ง Pass และ ลิ้ง ดาว โหลด ให้ หน่อย ครับ
    ผมอัพให้ไม่เก่งอ่าครับถ้ายังไงก็ไปที่ลิ้งด้านบนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ฮาสดิส 8 GB จริงเหรอครับ ขอเเน่เลย ผมมีไดว่าง 11 GB อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ขอโหลดไปเล่นเลยน่อ ไหนๆ เช็คสิ ๆ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

Update...
    รู้สึกว่า ลิงค์ดาวโหลด password จะไปหมดเลยครับ.. หรือไม่ต้องใช้ในการแตกไฟล์?

ลิงค์ตัวดาวโหลดไปที่โฟลเดอร์ของ Mediafire ก็โดนหมดเลย

ว่างๆก็แก้หน่อยนะครับ ผมโหลดตัวเกมส์จากลิงค์ที่มีคนมาตอบไว้ แต่ไม่มีลิงค์โหลดพาส(แตกไฟล์)

ลงเสร็จ Update อีกทีครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย `Zodiac : 12th February 2012 เมื่อ 04:32

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Zodiac อ่านกระทู้
    ขอโหลดไปเล่นเลยน่อ ไหนๆ เช็คสิ ๆ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

Update...
    รู้สึกว่า ลิงค์ดาวโหลด password จะไปหมดเลยครับ.. หรือไม่ต้องใช้ในการแตกไฟล์?

ลิงค์ตัวดาวโหลดไปที่โฟลเดอร์ของ Mediafire ก็โดนหมดเลย

ว่างๆก็แก้หน่อยนะครับ ผมโหลดตัวเกมส์จากลิงค์ที่มีคนมาตอบไว้ แต่ไม่มีลิงค์โหลดพาส(แตกไฟล์)

ลงเสร็จ Update อีกทีครับ...
    ถ้าผมจำไม่ผิด แตกไฟล์ไม่ต้องใส่พาสนะครับ(หรือใส่หว่า = =") ใส่แค่ตอนดาวโหลดพาท 1 กับ 23 คับ แตกไฟล์แล้วจะได้ไฟล์ ISO ต้องใช้ DAEMONTOOL ในการลงอ่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    38

รูปเวลาแตกไฟล์เสร็จคับ (.ISO)