ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: คุณชอบโปรแกรมนี้ไหม

ผู้โหวต
4. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ชอบ

3 75.00%
  • ไม่ชอบ

1 25.00%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    Blog Entries
    1

Post Microsoft Security Essentials (WinXP) โปรแกรมสแกนไวรัสของค่าย Microsoft

Microsoft Security Essentials (WinXP)

รายละเอียดโปรแกรม
    Microsoft Security Essentials ให้ความคุ้มครองเรียลไทม์สำหรับเครื่องคอมพิวเตอร์ที่บ้านของคุณที่ป้องกันการเกิดไวรัสสปายแวร์, และอื่น ๆ ที่เป็นอันตรายสิ่งจำเป็นสำหรับการรักษาความปลอดภัย software.Microsoft เป็นดาวน์โหลดฟรีจาก Microsoft ที่ง่ายต่อการติดตั้งและใช้งานง่ายและมักจะเก็บไว้ถึงวันนั้น คุณสามารถมั่นใจได้เครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณมีการป้องกันโดยเทคโนโลยีใหม่ล่าสุด มันง่ายที่จะบอกได้ว่าเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณจะมีความปลอดภัย -- เมื่อคุณสีเขียว, คุณความดี มันเป็นสิ่งจำเป็นที่ simple.Microsoft การรักษาความปลอดภัยทำงานเงียบและมีประสิทธิภาพในพื้นหลังเพื่อให้คุณมีอิสระในการใช้ Windows ในเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณด้วยวิธีที่คุณต้องการ -- โดยไม่หยุดชะงักหรือเวลารอนานคอมพิวเตอร์

Screen Shot

หัวข้อ : การรักษาความปลอดภัย XP Essentials
    ชื่อไฟล์ : Install Microsoft Security Essentials.exe
    ขนาดไฟล์ : 7.97MB (8,068,864 bytes)
    ต้องการ : ของ Windows XP
    ภาษา : th - ไทย
    ใบอนุญาต : ฟรีแวร์
    วันที่ : 29 มิถุนายน 2011
    ผู้เขียนหัวข้อ : บริษัท Microsoft Corporation www.microsoft.com

เครดิต : By. FileHippo

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    1

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ex_Luminic อ่านกระทู้
    ใช้ภายใน 1 สัปดาห์ ลง Windows ใหม่ 3 ครั้ง
    หมายถึงอะไรเหรอครับ เกี่ยวกับโปรแกรมของผมเปล่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 744
    โปรแกรมนี้ มันดีสำหรับคนใช้ Windows แท้ครับ แต่มันเสี่ยงสำหรับคนใช้ Windows เถื่อน ....
    MY PC GAME CENTER
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ตัวนีลง แล้ว ต้อง ทำให้ มัน มอง เห็นเป็นของ แท้ ด้วยนะครับ ไม่งั้นมันไม่ อัพ จขท เขียน บอกไว้ด้วย ก็ ดี ส่วยตัวทำให้ แท้ มีคนเอามาลงไว้ในนี้ ครับ ลองหาดู

กล่าวขอบคุณ
    11
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kevinmitnick อ่านกระทู้
    ตัวนีลง แล้ว ต้อง ทำให้ มัน มอง เห็นเป็นของ แท้ ด้วยนะครับ ไม่งั้นมันไม่ อัพ จขท เขียน บอกไว้ด้วย ก็ ดี ส่วยตัวทำให้ แท้ มีคนเอามาลงไว้ในนี้ ครับ ลองหาดู
    เดวผมจะแถมวินโดว์แท้ให้เลยครับสำหรับคนมีปัญหาวินโดว์เถื่อน

Tags for this Thread