ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276

มีข้อสงสัยอยากถามครับ

คือเมื่อวานนี้พ่อผมก็วานไปซื้อยามาสองอย่าง อย่างแรกคือยาแก้ปวด Tramadol [ทรามาดอล] อย่างที่สองยาแก้ไอเด็กยี่ห้อ BM คือปกติพ่อผมจะซื้อยาแก้ปวด ทรามาดอล เองปรำจำเวลาแกมีอาการปวดต่างๆนาๆของแก ส่วนยาแก้ไอเด็กนี่ซื้อมาให้หลานที่บ้าน แกบ่นเหนื่อยเลยวานผมไปซื้อ แต่เผอิญว่าพอไปถึงร้านขายยาแล้วถามซื้อยาสองชนิดนี้เภสัชกลับไม่ขายให้ผมเฉยเลย งง อันนี้้ผมไม่รู้จริงๆเค้าไม่บอกเหตุผล พอขอถามราคาก็ไม่บอกเพราะกะจะซื้อร้านอื่นถ้าร้านนี้ไม่ขายเลยสงสัยเพราะอะไรถึงไม่ขาย แล้วราคาสองอย่างนี้มันอย่างละเท่าไหร่อ่า ?
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ยาแกเไอนี่น่าสงสัยเอาไปต้มน้ำกระท่อม ยาแก้ปวดไม่แน่ใจ
    ปล.ถ้าซื้อโค้ก น้ำแข็งถือเข้าไปด้วยตอนซื้อรับนี่ น่าจะโดนจับ555

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ่าวเหรอครับ ไม่ไงปกติซื้อแค่ยาแก้ปวดทรามาดอลอย่างเดียวตลอด ยาแก้ไอเพิ่งมาซื้อให้หลาน เพิ่งรู้ว่ามันเป็นแบบนี้ เงิบเลยยย
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!