ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

triple hจะเสียwwe world heavyweight championshipก่อนจะถีงwrestle mania32รึเปล่า?

ถามเล่นนะเห็นบอร์ดเงียบเกินหนะ!!triple hจะเสียwwe world heavyweight championshipก่อนจะถีงwrestle mania32รึเปล่า?มีใครบ้างที่คิดว่าtriple hจะเสียแชมในศึกWWE ROADBLOCKอีก4วันที่จะถึงนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ผมว่าเฮียแกไม่น่าจะเสียนะฮะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมก็ว่าไม่น่าเสียนะ แต่wrestle mania ไม่แน่
    แต่แอบเชียร์ให้ป้องกันได้นะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เชื่อแล้วว่าบอร์ดเงียบจริงๆ กระทู้นี้ยังเม้นไม่ถึงไหนเลย

คนหายไปไหนหมดหนอ?
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    เชื่อแล้วว่าบอร์ดเงียบจริงๆ กระทู้นี้ยังเม้นไม่ถึงไหนเลย

คนหายไปไหนหมดหนอ?
    LOLZ คนส่วนใหญ่เขาไม่มาโพสให้กระทู้ไร้สาระแบบนี้หรอกแต่เราก็เป็นคนตั้งกระทู้แบบมีสาระไม่เป็นซะด้วนสิโทษทีนะ

p.s เดี๋ยวคราวหลังจะทำ(....)ไว้ละกันว่านี่คือกระทู้ไร้สาระคนจะได้ไม่เข้ามาดูมาโพส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 8th March 2016 เมื่อ 23:41

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อายุเท่าไรแล้วละ 3H อะ ดูมานานมากแล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    อายุเท่าไรแล้วละ 3H อะ ดูมานานมากแล้ว
    ตอนนี้ก็18ถ้าจะถามว่าทำไมรู้จัก HHH หนะหรอก็เพราะว่าลุงเราเป็นแฟนมวยปลำนะสิเขาชอบดูชอบสะสมเวลาไปบ้านเขาเขาชอบเปิดให้ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 9th March 2016 เมื่อ 00:25

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    ดูตั้งแต่สมัยที่ Eugene ยังเป็นแค่ตัวประกอบยังไม่ได้ปล้ำอย่างเป็นทางการแน่ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ไม่เสียแน่ๆ100% แต่ไม่แน่อาจมีพลิกล็อค 55 อาจมีเซอร์ไพส์ก็ได้ ถ้าจะให้ Triple H ชนะเดี๋ยวๆใสสะอาดกับดีน มันจะยังไงๆอยู่นะ ดีนแพ้ตลอด 55 อาจมีคนออกมาช่วย HHH ปิดท้าย Roman กลับมาช่วย ไล่ Spear หมดจบปิดรายการ 555....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 9th March 2016 เมื่อ 07:58
    Facebook :: Buddy Lord

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    คิดว่าไม่เสียครับ ศึกนี้เหมือนแค่มาเอาใจคนดูไปงั้น แต่ 3H ก็ไม่น่าจะชนะแบบใสสะอาด

แต่ที่แน่นอนที่สุด ยังไงๆ Roman ก็ต้องได้แชมป์คืนมา ก็ป๋า Vince เล่นดันสุดลิ่มทิ่มประตูซะขนาดนั้น ทั้งๆที่รู้ว่าคนดูไม่ชอบ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nodoka อ่านกระทู้
    คิดว่าไม่เสียครับ ศึกนี้เหมือนแค่มาเอาใจคนดูไปงั้น แต่ 3H ก็ไม่น่าจะชนะแบบใสสะอาด

แต่ที่แน่นอนที่สุด ยังไงๆ Roman ก็ต้องได้แชมป์คืนมา ก็ป๋า Vince เล่นดันสุดลิ่มทิ่มประตูซะขนาดนั้น ทั้งๆที่รู้ว่าคนดูไม่ชอบ
    ส่วนตัวผมชอบ Roman ดีน่ะ แต่ๆหลังแทบไม่เคยแพ้ใครแบบใสสะอาดเลย ไม่ใช่แทบล่ะ คือไม่เคยแพ้เลยล่ะ.......

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    เดี่ยวนี้เฮียแกยังใส่ท่าไม้ตายกับเก้าอี้อยู่ไหม +ค้อนปอนอาวุธลับ >.<

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่ได้ดูมวยปล้ำมานานมากๆ เห็น 3H แล้วนึกถึงค้อนปอนทุกที

บางทีผมก็ไม่เข้าใจมวยปล้ำเหมือนกัน ว่ามันสู้กันจริงๆรึป่าว บางทีก็ดูเหมือนมันเล่นตามสคลิปเลย

อีกทั้งยังใช้อาวุธได้อีก มีตั้งแต่เก้าอี้พับ จนถึง ค้อนปอนกันเลย - -

พูดถึงเรื่องใช้อาวุธ เครื่องทุ่นแรงนี้ ผมว่า Mick foley นี่บ้าเลือดที่สุดละ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,396
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมชอบ Roman ดีน่ะ แต่ๆหลังแทบไม่เคยแพ้ใครแบบใสสะอาดเลย ไม่ใช่แทบล่ะ คือไม่เคยแพ้เลยล่ะ.......
    พี่แกเหมือน Cena V.2 อ่ะครับ เก่งเวอร์ๆ โดนรุมก็ไม่แพ้ ถ้าแพ้ก็ต้องแพ้แบบโดนโกงเท่านั้น คนเลยไม่ชอบเพราะคาแรกเตอร์แบบนี้มันตกยุคไปแล้ว (แต่เด็กๆหรือผู้หญิงอาจจะยังชอบอยู่)

ถ้าในแง่ของรูปร่างหน้าตา ผมชอบนะ ดูเท่ ขรึมๆดี ไม่ชอบแค่บทเท่านั้นแหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ไม่ได้ดูมวยปล้ำมานานมากๆ เห็น 3H แล้วนึกถึงค้อนปอนทุกที

บางทีผมก็ไม่เข้าใจมวยปล้ำเหมือนกัน ว่ามันสู้กันจริงๆรึป่าว บางทีก็ดูเหมือนมันเล่นตามสคลิปเลย

อีกทั้งยังใช้อาวุธได้อีก มีตั้งแต่เก้าอี้พับ จนถึง ค้อนปอนกันเลย - -

พูดถึงเรื่องใช้อาวุธ เครื่องทุ่นแรงนี้ ผมว่า Mick foley นี่บ้าเลือดที่สุดละ
    ถ้าเป็นผมจะให้คำจำกัดความว่า "มวยปล้ำเป็นการแสดงที่เจ็บจริง"

แต่นักมวยปล้ำก็จะพยายามเซฟให้ตัวเองหรือคู่ต่อสู้เจ็บน้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้ อย่างเก้าอี้เค้าก็จะพับให้มันเรียบแบนที่สุดเพื่อไม่ให้เจ็บมาก เวลาใส่ท่าต่างๆอย่างท่า Piledriver ที่เอาหัวปัก คนทำก็จะเอาก้นลงแทนที่จะเอาหัวคู่ต่อสู้ลง ฯลฯ ซึ่งต้องใช้ความชำนาญ

แต่ถ้าอย่างเฮียมิคนั่นแกเสี่ยงอันตรายจริงครับ เจ็บตัวจริง เพื่อความมันของคนดู ขนาดตอนเจอป๋าอันเดอร์เทคเกอร์ แกตกลงมาจากกรงสิบกว่าฟุตกระแทกโต๊ะจนขากรรไกรเคลื่อน ก็ยังกัดฟันสู้ต่อจนแมตช์จบ (ตอนนั้นผมคิดว่าบทนะ ที่ขากรรไกรเคลื่อนอ่ะ แต่ปรากฏว่าแกเจ็บจริงครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nodoka : 11th March 2016 เมื่อ 12:42

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nodoka อ่านกระทู้
    พี่แกเหมือน Cena V.2 อ่ะครับ เก่งเวอร์ๆ โดนรุมก็ไม่แพ้ ถ้าแพ้ก็ต้องแพ้แบบโดนโกงเท่านั้น คนเลยไม่ชอบเพราะคาแรกเตอร์แบบนี้มันตกยุคไปแล้ว (แต่เด็กๆหรือผู้หญิงอาจจะยังชอบอยู่)

ถ้าในแง่ของรูปร่างหน้าตา ผมชอบนะ ดูเท่ ขรึมๆดี ไม่ชอบแค่บทเท่านั้นแหละ
    หลังๆมานี้ Roman กลายเป็น Cena V.2 ชัดๆ Cena ยังมีแพ้อยู่ แต่ Roman ไม่เคยแพ้เลยพระเจ้า.... ใน Fastlane ก็ชนะทั้งบล็อค และ ดีน เก่งเกิ๊น...
    ปล.อยากให้ Cena กลับมาฝัง Roman ซะ 55 คู่หยุดโลกเลยคู่นี้

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,396
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    หลังๆมานี้ Roman กลายเป็น Cena V.2 ชัดๆ Cena ยังมีแพ้อยู่ แต่ Roman ไม่เคยแพ้เลยพระเจ้า.... ใน Fastlane ก็ชนะทั้งบล็อค และ ดีน เก่งเกิ๊น...
    ปล.อยากให้ Cena กลับมาฝัง Roman ซะ 55 คู่หยุดโลกเลยคู่นี้
    ไม่น่าฝังหรอกนะผมว่า อาจจะกรณีคล้ายๆ Cena vs The Rock คือให้ต่างฝ่ายต่างผลัดกันชนะ-แพ้ เพื่อให้เห็นว่าแข็งแกร่งกันทั้งคู่ ป๋า Vince แกหัวโบราณงี้ละ เวลาให้บทนักมวยปล้ำแพ้ แกจะมองว่าคนที่แพ้จะเท่ากับอ่อนแอ

ตอน Cena โดน Brock ยำเละอยู่ฝ่ายเดียว ป๋า Vince ดันมองว่าบทแบบนั้นทำให้ Cena ดูอ่อนแอเกินไป (คือคนเรามันก็ต้องมีอ่อนแอบ้างไม่ใช่หรอวะ) เลยให้บท Cena ไปอัด Bray Wyatt เละเทะ เพื่อให้ Cena กลับมาดูแข็งแกร่งอีกครั้ง (ทั้งๆที่ตอนนั้นสองคนนี้ไม่ได้มีบทอะไรกันเลย)

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: