ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Exclamation หลุด บางเกมส์ยังนับ 3 ไม่เป็น แต่ Fallout จะนับ 5 แล้ว

หลุด บางเกมส์ยังนับ 3 ไม่เป็น แต่ Fallout จะนับ 5 แล้ว

จากเว็บ fraghero ออกมาเปิดข้อมูลของการพัฒนาซีรี่ย์ Fallout ของค่าย Bethesda ว่าตอนนี้เขากำลังเริ่มต้นพัฒนา Fallout ภาค 5 โดยคนที่ปล่อยข้อมูลเป็นสมาชิกนักพากย์เสียงตัวละคร Deacon ใน Fallout ภาค 4 นามว่า Ryan Alosio

โดยตัวเขาโพสข้อความบน Instagram จนหนึ่งในแฟนเกมส์นาม Fallout_Temple เริ่มสนใจว่าจริงรึเปล่าเนี่ย ทาง Ryan Alosio ได้ตอบกลับว่า ทางค่าย Bethesda ตอนนี้กำลังสร้างภาคใหม่ของซีรี่ย์ Fallout

::::

แต่ไม่ได้เปิดเผยอย่างอื่นแม้แต่อย่างใดก็ตาม แม้ว่าดูไม่น่าเชื่อ แต่ก็เคยมีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับ Fallout ภาค 3 ในอดีตมาแล้วที่สมาชิกนักพากย์เสียงตัวละคร Three Dog (Erik Todd Dellums) ว่าทาง Bethesda กำลังพัฒนาภาค 4 ดังนั้นความไปได้ 50/50 ครับ

สาหรับ Fallout 4 นั้นเป็นเกมส์ที่ยอดเยียม แม้แฟนสาวกซีรี่ย์นี้หลายคนบ่นว่าภาคนี้ความเป็น rpg ดูน้อยลง และลูกเล่นอะไรหลายอย่างไม่ได้ใส่จากภาคเก่าเข้ามาก็ตาม เมื่อเทียบกับ Fallout 3 กับ Fallout New Vages แต่โดยรวมยังถือว่าอยู่ในระดับที่ดีเยี่ยม

เดรดิต:http://fraghero.com/report-leak-conf...already-begun/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 9th March 2016 เมื่อ 11:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เอา Elder scroll VI ก่อนสิ

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    Elder Scroll Online ก็คือ Elder Scroll VI ไงครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KHNN-K860 อ่านกระทู้
    Elder Scroll Online ก็คือ Elder Scroll VI ไงครับ
    ม่าย ม่าย ม่าย

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ทำภาค 5 แล้ว ลดราคาภาค 4 ให้ด้วยนะ ตังไม่พอหวดซีซั่นพาส

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    จริงๆภาคแรกๆนี้เป็นเกมแบบยุค16bitเลย ทำให้ยุคBethesd3D เองเริ่มที่Falloutภาค3นะ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    "กะอีแค่มีจะภาค 5 ตูทำ Final Fantasy มากี่ภาคแล้ว ยังไม่ตื่นเต้นเลย"

- Square Enix ไม่ได้กล่าว

มาริโอ้และโปเกม่อนของนินเทนโดก็เช่นกัน...
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ใช่ๆข้ามไปได้ยังไง๊ๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ค่ายนี้กว่าเกมจะออก มันก็หลายปีอยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เกมนี้ดี แต่ side เควสน่าเบื่อ ภารกิจซ้ำซาก

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KHNN-K860 อ่านกระทู้
    Spin off แยก

ไม่นับเป็นภาคต่อ และมันไม่ใช่ ES VI ด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เกมทำถ้ามีคนซื้อยังไงมันก็มีภาคต่อ แต่คงจะอีกหลายปีเลยละกว่าจะมาอย่างน้อยก็ 4-5 ปี
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ม่ายยย ไม่ช่ายยย เราไม่นับ

Tags for this Thread