ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    http://www.jokergameth.com/board/member.php?u=239378

ถ้า Account นี้เป็นของเขาจริงๆ ก็น่าจะเข้าข่าย 2 Account ไปแล้วนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 14th March 2016 เมื่อ 16:34

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ครับผมขอปิดการอัพเดตกระทู้นนี้และขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาแสดงความคิดเห็น

เหตุผลที่ผมเข้ามาตั้งกระทู้นี้เพราะผมอาจเล็งเห็นปัญหาบางอย่างที่อาจจะเกิดขึ้น ไม่ใช่การลำคาญแต่อย่างใด
    ส่วนเรื่องคุณ กิริยาดี กับ กิริยาทราม ผมขอแค่หัวเราะแล้วกันครับ ฮ่าๆๆๆ

สิ่งหนึ่งที่ผมได้รับจากการตั้งกระทู้นี้ มีเยอะแยะมากมายครับ แต่ที่เห็นได้ชัดเพื่อนๆหลายคนบอกให้ปล่อยวาง อะไรหลายๆอย่างมันอาจจะดีขึ้น ก็คงจริงครับ

สุดท้ายก็ขอขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้งครับขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ชอบอ่านดราม่าครับ ชอบดูการแสดงออกของคนอื่นๆ (ส่วนตัวคิดว่าเป็นเรืองตลก^^)
    Once upon a time

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กิริยาทราม อ่านกระทู้
    เห็นด้วยนะ คนเราคิดเห็นได้หลายแบบ เขาก็แค่แชร์ความเห็น แต่อาจจะแชร์แรงไปหน่อย คนที่ควรโดนแบน จริง ๆ ต้องเป็นคนเปิดประเด็น
    เอ๊ะอย่าบอกนะว่าเป็นร่างแบ่งภาคของ.....................................................
    [IMG][/IMG]

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=277821

โพสลิงค์เห็นของลับชัดเจน ลองไปคุ้ยๆ ดูใน OCZ ก็มี Member ออกมาบอกว่าโพสอะไรทำนองนี้เช่นเดียวกัน ถึงปลิวใน OCZ

ปล.ใครก็ได้ล้างตาผมที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 16th March 2016 เมื่อ 07:40

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: