ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...ขอความช่วยเหลือปลดบล็อกเฟสให้หน่อยครับ...

เข้าไปดูตามเน็ตแล้วยัง งงๆอยู่เลยครับทำยังงัยก็ไม่ได้ พอจะมีใครที่จะช่วยได้มั้ยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John Marston : 19th March 2016 เมื่อ 11:36

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ สำคัญจริงๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    โดนรุม Report มาเหรอ

ถ้างั้นมีทางเดียวที่ทำได้คือ รอจนกว่า แบน จะหมดอายุฮะ

ปล.กด Like บ่อยก็โดนแบนนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    รอละมั้งมันบอกชั้วคราวอะ ไปโพสอะไรผิดอะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถ้าโดนรุม report มันน่าจะมีระยะเวลา

แต่ถ้าไปทำผิดกฎมาก็...

ถ้าคิดว่าไม่ได้ทำไรผิดจริง ก็ไปที่ลิงค์ขอความช่วยเหลือเลย

https://www.facebook.com/help/contac...60749603972907

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ติดต่อท่านี้เลยครับ https://www.facebook.com/zuck

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ของผมก็แบบนี้แหละ
    ตัวอย่างของผมนะ คือผมโพสรูปในกลุ่มของผม ผมโพสเยอะอยู่ พอดีมีน้องในกลุ่มมันกด ถูกใจ ทุกรูปเลย
    พอโพสอีก facebook ให้ยืนยัน เหมือนเวลาเราโหลดไฟล์บนเว็บแล้วมันให้เรา กดว่าในรูปพวกนี้รูปไหนมีเสือ มีแมว มั่ง
    แต่ดันโพสที่หนึ่ง 20-30 รูป มันถามพร้อมกันเด้งไปเด้งมา ผมตอบนั่นช้าอันนี้ช้า มันก็เลยเป็นอาการแบบท่านนี่แหละ
    มันต้องรอเวลาอะครับ ทิ้งไว้ 1-2 อาทิตย์ก็หาย
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    โดนรุม Report มาเหรอ

ถ้างั้นมีทางเดียวที่ทำได้คือ รอจนกว่า แบน จะหมดอายุฮะ

ปล.กด Like บ่อยก็โดนแบนนะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    รอละมั้งมันบอกชั้วคราวอะ ไปโพสอะไรผิดอะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ถ้าโดนรุม report มันน่าจะมีระยะเวลา

แต่ถ้าไปทำผิดกฎมาก็...

ถ้าคิดว่าไม่ได้ทำไรผิดจริง ก็ไปที่ลิงค์ขอความช่วยเหลือเลย

https://www.facebook.com/help/contac...60749603972907
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackcool4 อ่านกระทู้
    ของผมก็แบบนี้แหละ
    ตัวอย่างของผมนะ คือผมโพสรูปในกลุ่มของผม ผมโพสเยอะอยู่ พอดีมีน้องในกลุ่มมันกด ถูกใจ ทุกรูปเลย
    พอโพสอีก facebook ให้ยืนยัน เหมือนเวลาเราโหลดไฟล์บนเว็บแล้วมันให้เรา กดว่าในรูปพวกนี้รูปไหนมีเสือ มีแมว มั่ง
    แต่ดันโพสที่หนึ่ง 20-30 รูป มันถามพร้อมกันเด้งไปเด้งมา ผมตอบนั่นช้าอันนี้ช้า มันก็เลยเป็นอาการแบบท่านนี่แหละ
    มันต้องรอเวลาอะครับ ทิ้งไว้ 1-2 อาทิตย์ก็หาย
    ผมรอมาเป็นเดือนแล้วครับ สงสัยโดนรีพอทเรื่องโปรแกรมแน่เลย

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Natthakon อ่านกระทู้
    ติดต่อท่านี้เลยครับ https://www.facebook.com/zuck
    ติดต่อนายใหญ่เลยหรอครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ขอความช่วยเหลืออีกครั้ง ใครสามารถปลดได้ผมมีสินน้ำใจให้ครับ อินบล้อกมานะครับ มันสำคัญจริงๆ