ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

WTF !?
    กล่าวขอบคุณ
    392
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    Blog Entries
    1

Question windows 8.1 ลงโปรแกรมเถื่อนไม่ได้

หลังจากงานคอมมาทที่ผ่านมา ไปซื้อ notebook ที่แถมวินโดร์ 8.1 ของแท้มาแต่พอเอามาลงพวก microsoft office Photoshop เหมือนเครื่องจะมีหน้าต่างเด้งบอกว่า ไม่สามารถลงได้เนื่องจากเป็นของผิดลิขสิทธิ์ มีวิธีแก้ไหมครับ
    ............................................................

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ลงวินโดว์เถื่อนด้วยไปเลย

WTF !?
    กล่าวขอบคุณ
    392
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phang69 อ่านกระทู้
    ลงวินโดว์เถื่อนด้วยไปเลย
    กำ อุส่ามีแท้แถมมา 555555
    ............................................................

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ลง ได้ครับ คุณลงไม่เป็นมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ซื้อแท้ทุกอย่างเลย ผมอยากรู้ความรู้สึก
    คอมผม ปลอมทุกอย่างยกเว้นเกม นะเออ (อย่างน้อยก็มีเงินซื้อเกมอยู่)
    What's Up Man!

WTF !?
    กล่าวขอบคุณ
    392
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กิริยาทราม อ่านกระทู้
    คุณก็ซื้อ Office แท้ ด้วยสิครับ 365 4 ปี เดี่ยวนี้ พันกว่าบาทเอง
    ก็อยากซื้อแต่เงินไปกลับ steam แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merisa อ่านกระทู้
    ลง ได้ครับ คุณลงไม่เป็นมากกว่า
    เออ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenjoje อ่านกระทู้
    ซื้อแท้ทุกอย่างเลย ผมอยากรู้ความรู้สึก
    คอมผม ปลอมทุกอย่างยกเว้นเกม นะเออ (อย่างน้อยก็มีเงินซื้อเกมอยู่)
    โลกสีเทาเหมือนกันเลย ลงเกมส์หมด 55555