ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

*(1.LINK) - Fallout 4 Automatron DLC-CODEX - 2016 - (FiLECONDO|RABBiTFiLE|ONE2UP|DIRECT LINK)

ตัวเสริม Automatron DLC ตัวแรกของเกม Fallout 4 เนื้อหาในตัวเสริมนี้จะให้คุณออกตามล่าเจ้าวายร้าย Mechanist ที่ปล่อยหุ่นยนต์ออกมาอาละวาดสร้างความเดือดร้อนไปทั่วดินแดน จุดเด่นของ Automatron คือการที่คุณสามารถปรับแต่งหุ่นยนต์ของตนเองได้ตามต้องการ และมาพร้อมกับอาวุธและชุดเกราะใหม่

Genre: RPG
    Developer: Bethesda Game Studios
    Release Date: 22 Mar, 2016

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: Intel Core i5-2300 2.8 GHz/AMD Phenom II X4 945 3.0 GHz or equivalent
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GTX 550 Ti 2GB/AMD Radeon HD 7870 2GB or equivalent
    Storage: 30 GB available space

RECOMMENDED:
    Processor: Intel Core i7 4790 3.6 GHz/AMD FX-9590 4.7 GHz or equivalent
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GTX 780 3GB/AMD Radeon R9 290X 4GB or equivalent
    Storage: 30 GB available space

DLC-CODEX - 713 MB
    *ต้องมีตัวเกมภาคหลักและติดตั้งอัพเดท 1.4 มาก่อน!!

This DLC requires:
    Fallout.4-CODEX
    + Fallout.4.v1.4.Update-SKIDROW

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์เว็บใดเว็บหนึ่ง!
    >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์เว็บใดเว็บหนึ่ง!
    >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

DIRECT LINK :: GO4UP :: ONE2UP

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - ติดตั้ง DLC - ก๊อป Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thx เร็วสุดๆเลย เกมพึ่งออกตะกี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    เล่นได้ไหมคัฟ ใครยืนยันหน่อย

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เยี่ยมมากๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    กล่าวขอบคุณ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มายืนยันว่าเล่นได้ครับ แต่ผมเหมือนติดบัค เวลาสร้างหุ่นยนต์ มีใครเป็นบ้างไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณครับ มาแล้วเกมที่รอคอย

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Just_Oneman อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าเล่นได้ครับ แต่ผมเหมือนติดบัค เวลาสร้างหุ่นยนต์ มีใครเป็นบ้างไหมครับ ?
    เข้าเกมส์ตรงไหนอ่ะครับ เข้าที่เดิม หรือมีเมนูเพิ่มขึ้นมาให้เลือก

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegant อ่านกระทู้
    เข้าเกมส์ตรงไหนอ่ะครับ เข้าที่เดิม หรือมีเมนูเพิ่มขึ้นมาให้เลือก
    เข้าเล่นปกติครับ มันจะมีเควสท์ของ DLC ขึ้นมา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    กำลังโหลดเลยฮัพ
    BLACK BURN

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Just_Oneman อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นคับติดมาหลายวันล่ะ เควสชื่อ Headhunting มันสร้าง หุ่นยนไม่ได้เซ็งมาก จบทุกdlc ล่ะ เหลือ dlcนี้เดียวเซ็งมาก
    แก้ยังไงดี