ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38

Post ช่วยแนะนำเกมออนไล

ตอนนี้มี เกมออนไลใหม่ๆ แนวเก็บเลเวล ยุคเก่า ใช้ดาบ ธนู ไม่เอาแบบภาพการตูนน่ะคับ มีไหมคับแนะนำหน่อย คับ
    ที่ไม่ใช้ของ ญี่ปุ่น จีน เกาหลี สร้าง เป็นเกมออนไลของยุโรปสร้างพอจะมีไหมคับ ช่วยแนะนำหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moverj : 23rd March 2016 เมื่อ 01:26

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อืมม ถึงจะเป็นเกาหลีสร้างก็เถอะ แต่ก็ออกแนวยุโรบยุคกลางนะ
    -> VINDICTUS .. (แต่ก็คงไม่นับว่าใหม่ =_= ฮ่าๆ เกมเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว) แต่ก็ตอบโจทย์ข้างบนได้พอสมควร
    -> ArcheAge ก็อืมม.. คงไม่ตอบโจทย์เท่าไหร่มั้ง แต่ก็โอเคนะ
    -> Guild war 2 ถึงจะเป็นเกมเก่า แต่ก็ตอบโจทย์ข้างบนได้พอสมควรเลย

คร่าวๆก็นึกออกประมาณนี้ไปลองหาดูใน youtube ดูละกันนะ (ส่วนตัว เชียร์ vindictus เพราะเล่นอยู่ 55)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    elder scrolls online

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    Guild war 2
    The Elder Scrolls Online
    Final Fantasy XIV

Tree of Savior <<< อันนี้ภาพมันออกการ์ตูนอะแต่แนะนำ 55555555

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Guild war 2
    The Elder Scrolls Online
    ArcheAge

นึกออกแค่นี้อ่ะครับเพราะเกมส์ออนไลน์ของยุโรปใหม่ๆมักจะไม่ทำออกมาแนวนี้ซักเท่าไหร่ เกมส์แนวๆนี้เกาหลีมักจะสร้างเป็นส่วนใหญ่นะ
    อย่าง Black Desert ของเกาหลีนี่คือธีมเกมส์จะเป็นยุโรปจ๋าไปเลย ทั้งฉากเมืองตัวละครคอสตูมใช้ดาบธนู แต่ตัวเกมส์ออกแฟนตาซีในเรื่องสกิล,มอนสเตอร์,เวทย์มนต์มากพอสมควร
    เรื่องกราฟิก ก็พูดได้เลยว่า งามมากๆ ยังมีอิสระในการสร้างตัวละครที่โคตะระละเอียดมากๆเลย ผมว่าเกมส์นี้ตอบโจทย์ท่านในระดับหนึ่งเลยหล่ะถ้าไม่ซีเรียสประเทศผู้พัฒนาเกมส์

ปล.ไม่ต้องห่วงเรื่องภาษาเพราะมีแพทช์ Eng ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมนึกไม่ออกเลยนะเกมส์ออนไลน์ที่ไม่ใช่เกาหลีกับจีนสร้างแต่มันก็พอมีนะแต่เน็ตบ้านเราคงเล่นไม่สนุกเลยไม่แนะนำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 23rd March 2016 เมื่อ 08:38

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลองหามาเหมือนกันแต่ ปัจจัยหลักผมว่า ต้องการเพื่อนมากกว่า เล่นคนเดียวเกมไหนก็ไม่หนุก TT