ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

DOOM ปล่อยเกมเพลย์เทรลเลอร์ตัวใหม่โชว์โหมดภายในเกม

DOOM ปล่อยเกมเพลย์เทรลเลอร์ตัวใหม่โชว์โหมดภายในเกม

Bethesda ได้ออกมาปล่อย Trailer ตัวใหม่สำหรับโหมด Multiplayer ใน DOOM แล้ว ในคลิปก็ได้เผยทั้งหมด 6 โหมดด้วยกันที่จะปรากฏขึ้นในเกม Soul Harvest, Freeze Tag, Warpath, Clan Arena, Domination และ Team Deathmatch

Soul Harvest – ฆ่าศัตรู แล้วเก็บ Soul ใครเก็บได้มากที่สุดชนะไป มีกฏพิเศษคือเมื่อมีคนฆ่าผู้เล่นฝ่ายตรงข้ามคนแรกได้ จะมี Demon Rune กำเนิดขึ้นและเสกปีศาจ AI ขึ้นมาไล่ฆ่าเรา ถ้าเราถูกมันฆ่าตัวเราจะตก Soul 2 อัน แต่ถ้าฆ่าปีศาจได้ เราจะได้ Soul 5 อันแถมอาจได้โอกาสเล่นเป็นปีศาจด้วย
    Freeze Tag – โหมดคลาสสิคสุดมันส์ เมื่อเราฆ่าศัตรูได้ ศัตรูเราจะไม่ตายแต่จะถูกแช่แข็งแทน ซึ่งศัตรูที่ถูกแช่แข็งนั้นสามารถกลับมาปกติได้ด้วยโดยเพื่อนรวมทีมศัตรูยิงใส่ ทีมไหนแช่แข็งศัตรูหมดก่อนก็จะชนะไป
    Warpath – คล้ายๆโหมด King of The Hill แต่สนุกกว่า ตัวเกมจะมอบจุดยึดจุดนึงให้ และเราจะต้องยึดจุดที่ว่าเพื่อทำคะแนน ปัญหาคือเมื่อยึดไปได้ถึงเวลาที่กำหนดแล้ว ตัวเกมจะเปลี่ยนจุดที่ต้องยึด ทำให้เราต้องเดินหน้าไปตลอด ส่วนจุดที่เคยเป็นจุดที่เราต้องยีดจะกลายเป็นจุดเกินปีศาจแทน ทีมไหนทำคะแนนยึดสูงสุดก็ชนะไป
    Clan Arena – ไล่ฆ่ากันไปข้าง โหมดในตำนานที่ต้องใช้ความสามัคคีและฝีมืออย่างมาก ทีมไหนมีสมาชิกรอดอยู่จะเป็นฝ่ายชนะ
    Domination – โหมดยึดจุดธรรมดาๆ ตัวเกมจะมอบจุดยึดมาให้ 3 จุด ทีมไหนยึดหมดก่อนก็ชนะไป
    Team Deathmatch – ตามชื่อ สองทีมไล่ฆ่ากัน ทีมไหนคะแนนฆ่าถึงก่อนก็ชนะไป
    ตัวเกมจะวางจำหน่าย 13 พฤษภาคม 2016 บน PC,PS4 และ XBOX ONE ชม Trailer

Credit: http://www.juropy.com/2016/03/doom-ป...เพลย์เทรลเลอร/

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    นึกถึง Unreal Tournament 2004 จำได้ว่ามันส์มากกกก 5555

Tags for this Thread