ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405

Question ทรงผมแบบนี้เรียกว่าทรงอะไรครับ ?

คือ ตามหัวข้อเลยครับ จริง ๆ แล้วผมไว้ผมยาวจะยันต้นขาแล้ว แต่คนรอบ ๆ ข้างบอกว่าถ้าตัดผมจะดูดีกว่า แล้วก็ดูเด็กลง อันนี้ผมไม่รู้ว่าพวกนั้นพูดจริงรึเปล่า แต่ก็เคยคิด ๆ บ้างอาจว่าจะตัดแต่ทีนี้ถ้าผมสั้นแล้วจะเอาทรงอะไร ก็เลยเผลอไปเจอทรงแบบนี้

ดู ๆ แล้วมันเหมือน ๆ ทรงผมนักการเมืองหรืออะไรสักอย่าง แต่ผมรู้สึกถูกใจแล้วอยากตัดทรงนี้ซะงั้น แต่เจ้ากรรม ผมไม่ได้ตัดผมนานมาก ไม่รู้ว่าทรงอะไร กลัวไปร้านแล้วตัดผิด จะพาลเซ็งเอาอีก เลยอยากถามคนใน บอร์ดโจ๊กไข่ใส่มะพร้าวว่า นี่มันทรงอะไร

ส่วนผมที่ตัด ผมเลือก ๆ อยู่ว่าจะขาย หรือ จะบริจาคให้คนเป็นมะเร็งดี
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เรียกชื่อไม่ถอก ก็ถือรูปไปสิคนับ จะได้จบ - -a

นี่มันยุค 2016 smart phone น่าจะมีแทบทุกคน

บอกพี่เอาประมาณเนี้ย หารูปไปหลายๆมุม ด้านหน้า ด้านข้าง ด้านหลัง

แต่อย่าไปร้านตัดผมชาย 40 50 บาทก็พอ ส่วนมากร้านพวกนี้เนรมิตทรงอะไรไม่ค่อยได้

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    น่าจะเป็นรองทรงครับ แต่ผมเค้าน่าจะยาวแล้ว เค้าเซ็ทแบบปัดเป๋ขึ้นแล้วแสกบนข้างนึง ส่วนด้านข้างก็ปัดแนบไปด้านหลังไม่ให้มันพอง
    ไม่งั้นก็เอารูปไปให้ช่างดูเลย บอกช่างว่าเวลาเซ็ทให้มันเป็นแบบในรูป แต่รูปมันก็ดูมืดๆไม่ค่อยจะชัดเท่าไร ดูยากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    ทรงพระเจริญ คับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ทรงนี้เท่สาวๆกริ๊ด
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ทรงซอยเซ็ท รูปก็มืดเห็นข้างเดียว ถ้าเอาให้แป๊ะ ต้องมีรูปชัดๆ หน้า หลัง ข้าง ร้านธรรมดาช่างก็ตัดได้ แต่..เค้าอาจจะไม่เซ็ทให้ เพราะมันคนละราคากับตัดบนห้าง แต่เซ็ทเองก็ไม่ยาก ก็รีด ดึง แล้วหวีตามทรง เสยไปหลัง ทั้งหน้า และ ข้าง

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เอิ่มมม ความเห็นที่บอกว่า ร้านที่ตัดผม 40-50 บาท เนรมิต ทรงผมไม่ได้ นี่ ไม่ใช่ละครับ ผมก็ตัดอยู่ ร้าน แบบนี้นะ เขาก็ตัดออกมาดี
    ไม่เห็นจำเป็นต้องไปตัดในห้าง บางที เอารูปไปให้ดู ก็ตัดดีพอๆ กับร้านในห้างด้วยซ้ำ

ปล.ไม่ได้จะดราม่านะ แต่ร้านตัดผม ไม่ได้ วัดกันที่ ราคา ครับ
    DOVAHKIN !!!

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ขอนอกประเด็นครับ คุณ กิริยาดี คุณเป็นอะไรคร้าาาาบบบบบ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    ขอนอกประเด็นครับ คุณ กิริยาดี คุณเป็นอะไรคร้าาาาบบบบบ
    สงสัยเมากัญชาครับ ดูจากภาพนะ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    คุณเป็นอะไรครับ คุณกิริยาดี เปลื่อยและนะคุณหน่ะ เปลื่อยแล้วนะ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ทำไมคุณกิริยาดี อัพโหลดรูปผัวตัวเองถี่จังครับ