ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winters อ่านกระทู้
    บ้านเรายิ่งมีข่าวมีปัญหากับเกมนี้อยู่ยิ่งมียิ่งแล้วใหญ่เลย เดี๋ยวมีคนบอกให้เผาเกมทิ้ง คราวนี้ให้ขุดดินฝังอีก บ้านเราเรื่องแบบนี้เปราะบางเกินผู้ใหญ่ก็หัวอ่อน
    อย่ามีเลยดีกว่า ตปท เขายังไม่กล้าทำอะไรเกี่ยวกับกรุงเทพหรือไทยๆเลยครับ
    เพราะบ้านเรามันขี้ฟ้อง เอาผิด ไม่ยอมรับ โลกสวย วิจารณญาณไม่ถึง จริงๆ ตปท เขาสนใจเยอะนะ แต่ไม่กล้าทำโต้งๆ เดี๋ยวโดนพี่ไทยไล่ไปเผาเกมทิ้ง ฮ่าๆ
    หาว่าเกมพวกนี้เสื่อม ทำประเทศตัวเองเสียหาย เสียรายได้การท่องเที่ยวบลาๆอีกสารพัดสารเพครับ สรุปง่ายๆ อย่า ทำ GTA Thailand เลย ไร้สาระ
    ใช่ๆ ถ้าคิดลึกๆ บ้านเราโลกสวยเกินครับ ต่างประเทศสนใจประเทศไทยเยอะมากๆ แต่ไม่กล้าล่วงเกิน 555+
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ได้มีดราม่าหนักกว่าเติมเเน่ครับยิ่งถ้ามี ....ให้ซื้อตรงเป๊ะกับสถานที่จริงนะยิ่งเเล้วใหย่ นี้ยังไม่รวมด่านตรวจกับจ่าเเอบนะครับ 55555
    โหย ผมไม่ได้คิดลึกขนาดนั้น คิดลึกทีแล้วแบบ บ้านเรานี่โลกสวยดีเนาะ 555+
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    ภาค 5 ผมเล่นเคลียไปหลายรอบละ เล่นไม่มีวันเบื่อเลย อยากได้แผ่นแท้แบบกล่องจังแต่หาซื้อโคตรยากอะ FC#Michael
    ซื้อใน steam ก้ได้นิครับลดไปตั้งหลายรอบเเล้ว = = ออนไลน์มีอะไรสนุกๆเยอะครับ

ปล.แบบกล่องผมสั่งมานานละนะ ไม่ยากหรอกครับ ถ้ารู้เเหล่ง
    ปล2.ผมมีทั้งแผ่นเเละใน steam เลย = =