ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836

[PC] HOME FRONT [REPACK/2011/ENG] [MediaFire] 2 GB

SS BY GAMESPOT

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด : ozonegame
    Homefront เกมซูตติ้งตัวใหม่ล่าสุด พัฒนาโดย Kaos ว่าด้วยการล่มสลายของอเมริกา หลังถูกเกาหลีเหนือบุกยึดประเทศผู้นำระดับโลก โดยกล่าวอย่างมั่นใจว่า เกมนี้มีศักยภาพสู้กับเกมซูตติ้งเกมอื่นๆในตลาดได้ ระบุเกมนี้ราวกับผู้เล่นกำลังรับบทบาทอยู่ในภาพยนตร์ Bilson กล่าวในระหว่างการเปิดสตูดิโอเกมแห่งใหม่ในมอนทรีออล ประเทศแคนาดา โดยให้คำมั่นว่าเกม Homefront สามารถสู้กับกับเกมซูตติ้งเกมอื่นๆได้ และมอบการเล่นอันสุดตื่นตาตื่นใจราวกับอยู่ในภาพยนตร์เรื่องๆหนึ่ง และเมื่อถามถึงระยะเวลาการเล่นเกมของโหมดผู้เล่นคนเดียวที่ใช้เวลาเล่นเพียง 6-10 ชั่วโมงนั้น Bilson กล่าวว่า เกม Homefront ได้เน้นหนักในส่วนเกมมัลติเพลเยอร์ แต่สำหรับโหมดผู้เล่นคนเดียว จะมอบความเข้มข้นทุกอนูอย่างแน่นอน และยังกล่าวอีกว่า หากเพิ่มเวลาการเล่นจากโหมดผู้เล่นคนเดียวราว 20 ชั่วโมงนั้น ตามที่ผู้เล่นต้องการนั้น ก็คงอาจต้องตัดทิ้งในส่วนของโหมดมัลติเพลเยอร์ลดลง หรืออาจต้องใช้เวลาพัฒนาราว 5 ปี และต้องตั้งเงินงบประมาณอย่างไม่จำกัดมอบให้ทีมพัฒนาเกม Bilson ยังทิ้งท้ายว่า เกม Homefront 2 ได้อยู่ในระหว่างการพูดคุยทำภาคต่อแล้ว และเตรียมปล่อยเดโมสำหรับโหมดมัลติเพลเยอร์ให้เล่นกันเร็วๆนี้อีกด้วย เกม Homefront เป็นเกมซูตติ้งมุมมองบุคคลที่ 1 กล่าวถึง การล่มสลายทุกๆสิ่งของอเมริกา ผู้ที่เคยเป็นมหาอำนาจของโลก และถูกเกาหลีเหนือบุกยึดประเทศและรุกรานประเทศเพื่อนบ้านของฝั่งเอเชีย ซึ่งชนวนของสงครามครั้งนี้เกิดขึ้นตั้งแต่ อเมริกาประณามเกาหลีเหนือหลังยิงตอร์ปิโดใส่เรือรบของเกาหลีใต้และเกิดความ ไม่ไว้ใจที่ประเทศเกาหลีเหนือครอบครองอาวุธนิวเคลียร์ไว้หรือไม่ รวมถึงข่าวการเสียชีวิตของผู้นำเกาหลีเหนือและส่งลูกชายปกครองเป็นผู้นำ ประเทศและสร้างความเลวร้ายก่อสงครามหนักยิ่งกว่าเดิม

วิธีติดตั้ง
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม winrar หรือ winrar 2
    - ทำการ mount image โดยใช้โปรแกรม Deamontools หรือ Deamontools 2
    - รันไฟล์ setup.exe
    - ทำตามขั้นตอน
    - ไม่ต้องแครกเข้าเล่นเกมส์ที่หน้าจอได้เลย

ใส่ Record Recovery
    สามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ได้ เพิ่มเติม

เป็นกำลังใจช่วยกันกด ด้วยน่ะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 30 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    เฮ!! พี่GIGKOKของเรากลับมาแล้ว

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    วันนี้ จะ รีอัพ กี่เกมส์ น้อ พี่ GIGKOK นั่ง จ้อง ดู ด้วย ความกะตือรือร้น ฮาๆๆ
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เกมส์นี้ สนุกดีครับ เนื้อเรื่อง ดีมาก
    YURI BOYKA

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุณครับพี่

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ขอบคุณครับ

—• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เป็นอาหยังบ่อฮู้ พาสสิโหลดไม่ได้คับ
    SATISFACTION~•~PLUSTER

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95

เล่นได้จริง100%ครับ
    เอารูปไปเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เสียงแตกครับทำไง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากลองๆ เกมส์นี้ขอโหลดดูหน่อยนะครับ กด Thank ให้ัแล้วนะครับพี่

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    ทำอะไร ของ ดู โหลด ยาก จิง เลย

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เสียงมันไม่ทันอ่ะครับ