ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

เทพสาวดุ้นยูคาริ Disaster 2010

เรื่องเมื่อ 6 ปีที่แล้วก่อนข้อมูลในบอร์ดนี้จะหาย

หนูโดน Mod ของบอร์ดเมะบอร์ดนึงแบนหนูโดยความเข้าใจไม่ตรงกันเพราะหนูไม่คิดว่าตัวเองเป็นตัวปัญหา

แต่คนอื่นๆ ไม่คิดแบบนั้นหนูเลยมาต่อว่าทีมงานของที่นั่นในห้อง Cartoon & Anime ปรากฏว่ากระทู้หนูมียอดเรปขึ้นประมาณ 7-8 หน้าเลยนะ

เพราะหนูโดนแฉโดยการเอาข้อความที่หนูพลั้งปากใน Chat ของอีกที่นึงมาแฉหนูอ่ะค่ะ

แล้วมันก็ Epic อีกเพราะ Mod ของที่นั้นก็เป็น Mod ของที่นี่เหมือนกัน

กระทู้หนูปลิวหายหมดเลย แต่หนูคิดว่าหนูไม่ผิด หนูก็ตั้งกระทู้แบบนั้นต่อเนื่องในห้อง Cartoon & Anime ไปเรื่อยๆ แต่ไม่ทุกวันหรอกนะ ก็น่าจะประมาณเดือนละกระทู้ล่ะมั้ง

แต่เป็นเน้นเรื่องที่หนูโดนแบนที่นั่นอย่างเดียว สุดท้ายหนูก็ไม่โพสอีกเพราะ Mod เตือนว่าถ้าโพสแนวนั้นอีกจะแบนทันที แล้วหนูโพสอย่างอื่นไม่เป็น แล้วสมัยนั้นหนูคุยกับคนรู้เรื่อง

น้อยกว่าสมัยนี้อีกนะ หนูก็กลัวโดนแบนเหมือนกันนะหนูเลยไม่โพสแบบนั้นอีก แล้วก็หายไปจาก jkg หลายปีเลยล่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 3rd April 2016 เมื่อ 19:10

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    99H

sjmimjbfi miokmbcm

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    5555555555555555555555555 ไหนตอนแรกไม่ยอมรับว่าเป็น yukari1991 ไง ตอนนี้ยอมรับซะแล้ว อิืทมอืทอมือทมิืทอมือทมืทมอิืมทอืมอม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ตอนนี้สิง Jokergame แล้ว แถมทางเว็บก็ไม่คิดจะแบนด้วยแหะ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    มาๆๆใครยังไม่ได้ กินข้าว มากันด้วยกัน
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    สำนึกไว้ซะที่เข้ายังไว้ชีวิตเอ็งไว้นี้เลี้ยงไว้ดูเล่นเท่านั้น

ปล.ขอร้องเปลี่ยนรูปโปรไฟล์ด้วย อย่าทำให้นางาโตะของผมแปดเปื้อน

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    แล้วสมัยนั้นหนูคุยกับคนรู้เรื่องน้อยกว่าสมัยนี้อีกนะ
    ฮาๆๆๆ ไม่รู้จะพูดยังไง

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    โทษครับ ผมมาซื้อก๋วยเตี๋ยวหน้าปากซอย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    เดี่ยวจับ เย้อ! ตูดเม่มเลย

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ดีแล้วครับที่มีคนเข้าใจนู๋

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    คนในบอร์ดยกย่องให้เป็น สีสันของบอร์ดนิ๊ beutiful world 555