ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034

อยากทดสอบใจแฟนดูครับ

คือผมกับแฟนคบกันมาเกือบจะ 2 ปี ผมให้เกรียรติเธอมาเสมอ ไม่เคยมีอะไรกัน ผมไม่เคยแตะต้องส่วนที่ไม่ควรแต่ต้อง
    ทำแบบนี้มาตลอด 2 ปี สิ่งที่ผมสงสัยคือผมไม่สามารถรู้ได้เลยว่าเธอรักผมมากแค่ไหน จาก 0 ตอนนี้ไปถึง 50 หรือ 60 หรือยัง
    ผมเลยอยากหาวิธีเพื่อทดสอบครับ มีเพื่อนๆ คนไหนมีวิธีดีๆ ไหมครับ

ผมเอาเรื่องนี้ไปปรึกษาแม่ครับ แม่ให้แนวทางมาว่า ให้ผมกับแฟนลองห่างกันดู คือตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพ แต่บ้านจริงๆ ผมอยู่ต่างจักหวัด
    แฟนก็อยู่จังหวัดใกล้ๆกัน แต่ประเดนคือ เธอไม่อยากกลับบ้าน เพราะเธอมีภาระ ต้องผ่อนนู้นผ่อนนี่มากครับ ถ้าเธอกลับบ้านจะไม่ได้
    เงินเดือนดีเท่านี้ แม่ผมเลยบอกผมว่าให้ผมกลับมาทำงานที่บ้าน ถ้าเธอมีใจ เธอก็จะคอยติดต่อ เรามาเอง แต่ถ้าไม่ แสดงว่าอนาคตเธอ
    วาดไว้สูงเกิน เราพาเขาไปไม่ถึงก็ต้องปล่อย แม่ตบท้ายให้กำลังใจผม แม่ผมน่ารักมากๆ

เรื่องนิสัยของแฟนผมคือ เธอไม่ค่อยจะติดต่อผมมา เช่น ทักเฟส , โทรศัพท์ ผมเป็นคนที่ต้องทักไปก่อนเสมอ
    เธอมีภาระที่ต้องผ่อนบ้านที่ต่างจังหวัดแหละ เธอมีหน้าที่การงานดีกว่าผม และเธออยากให้ผมมีหน้าที่การงานดีกว่านี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย netgulood : 4th April 2016 เมื่อ 09:52

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมก็ไม่รู้นะครับว่าแฟนคุณรักคุณมากเท่าไหร่ แต่ถ้าคุณอยากให้เธอรักคุณมากยิ่งขึ้น
    ผมว่าเราต้องพยายามทำให้สิ่งที่แฟนเราเขาอยากให้เราเป็น อยากให้เราทำ
    เช่นอย่างที่คุณบอกว่า แฟนคุณอยากให้คุณมีงานดีๆทำ คุณก็ควรจะพยายามทำให้ได้ตามที่แฟนคุณเขาต้องการ
    เมื่อเค้าเห็นคุณประสบความสำเร็จ เค้าก็คงมีความสุข นะครับ

ส่วนเรื่องนิสัยของแฟนคุณ ผมว่าผู้หญิงไม่เหมือนกันทุกคน ตรงนี้คุณต้องทำใจยอมรับให้ได้
    หรือถ้าคุณอยากให้แฟนคุณทักมาบ้าง ก็บอกกันตรงๆเลยครับ ไม่ต้องอ้อมค้อมอะไร อ้อนๆแฟนหน่อย
    ยิ่งเราทำดีมากเท่าไหร่ ผมว่าผู้หญิงเค้าก็คงจะเห็นความดีของเราเองแหละคับ
    ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้คุณชนะใจแฟนคุณให้ได้นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisotomz อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่รู้นะครับว่าแฟนคุณรักคุณมากเท่าไหร่ แต่ถ้าคุณอยากให้เธอรักคุณมากยิ่งขึ้น
    ผมว่าเราต้องพยายามทำให้สิ่งที่แฟนเราเขาอยากให้เราเป็น อยากให้เราทำ
    เช่นอย่างที่คุณบอกว่า แฟนคุณอยากให้คุณมีงานดีๆทำ คุณก็ควรจะพยายามทำให้ได้ตามที่แฟนคุณเขาต้องการ
    เมื่อเค้าเห็นคุณประสบความสำเร็จ เค้าก็คงมีความสุข นะครับ

ส่วนเรื่องนิสัยของแฟนคุณ ผมว่าผู้หญิงไม่เหมือนกันทุกคน ตรงนี้คุณต้องทำใจยอมรับให้ได้
    หรือถ้าคุณอยากให้แฟนคุณทักมาบ้าง ก็บอกกันตรงๆเลยครับ ไม่ต้องอ้อมค้อมอะไร อ้อนๆแฟนหน่อย
    ยิ่งเราทำดีมากเท่าไหร่ ผมว่าผู้หญิงเค้าก็คงจะเห็นความดีของเราเองแหละคับ
    ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้คุณชนะใจแฟนคุณให้ได้นะครับ
    ขอบคุณมากครับ