ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...เวลาดูแผนที่ในกูเกิ้ลทำใมยังเป็นภาพเก่าๆอยู่...

ตามหัวข้อล่ะครับอยากดูภาพปัจจุบัน แต่ทำใมเปิดดูเป็นภาพนานมาแล้วอย่างภาพนี้ตามข้างคลองจะรกแล้วนะมีหญ้ามีต้นไม้เต็มเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เค้าคงขับวนถ่ายแค่รอบเดียวแหละครับฮ่าๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    ตอนนี้ถ่ายอยู่ภาคใต้ รถมี 20 คันคงต้องใช้เวลากว่าจะถ่ายทำทั่วประเทศ

ถึงปี 2012 จะไม่ใหม่แต่ดูภาคใต้สิ ยังมีไม่ทุกทีเลย เพราะฉะนั้นรอก่อน เดี๋ยวเสร็จเค้าคงมาถ่ายใหม่

https://www.google.com/maps/streetview/explore/

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ก็เขียนอยู่นะว่า street view เม.ย. 2012

รถที่ถ่าย street view มันไม่ได้วิ่งกันทุกวัน ไม่ได้ update real time ขนาดนั้น

กว่าจะวิ่งทั่วทุกจุด กว่าจะวนมา update ใหม่ คงกินเวลามาก

spot ต่างๆ ใน google map ก็ไม่ได้อัพเดตมากมาย

ความสามารถในการนำทางก็ไม่ได้ดีมากมาย

อย่างว่ามันฟรี

ไม่งั้นจะมี garmin ที่เสียเงินทำไม -0-

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ก็เขียนอยู่นะว่า street view เม.ย. 2012

รถที่ถ่าย street view มันไม่ได้วิ่งกันทุกวัน ไม่ได้ update real time ขนาดนั้น

กว่าจะวิ่งทั่วทุกจุด กว่าจะวนมา update ใหม่ คงกินเวลามาก

spot ต่างๆ ใน google map ก็ไม่ได้อัพเดตมากมาย

ความสามารถในการนำทางก็ไม่ได้ดีมากมาย

อย่างว่ามันฟรี

ไม่งั้นจะมี garmin ที่เสียเงินทำไม -0-
    แล้วโปรแกรมใหนที่ดูแบบ real time ได้มั้ยครับ

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    ไม่มีทาง real time หรอกครับ ใครจะมานั่งอัพเดทการเปลี่ยนแปลงของทั้งโลกทุกๆ วัน มันยากเกินไป

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    ไม่มีทาง real time หรอกครับ ใครจะมานั่งอัพเดทการเปลี่ยนแปลงของทั้งโลกทุกๆ วัน มันยากเกินไป
    กว่าจะทำได้ วนอายุไขผม2รอบได้มั้ง 555

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    จะติดตามแฟนล่ะสิ555แนะนำปล่อยโดรนตามเลยครับ