ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

อยากนั่ง Kawasaki C3 ไปวัดหลวงตา

วัดป่าบ้านตาดนี่ คนแน่นตลอดนะฮะ ทำอะไรไปก็คุ้มทั้งนั้น

เหตุจำเป็นที่ต้องทำคือ มันไม่มีที่จอด ที่จอดไม่พอคนแสวงบุญ!!!

Spec
    หัวรถจักร EMD DE30AC

รถโดยสาร Kawasaki C3

นี่คือสิ่งที่จะได้

แนวสถานีรถไฟ

สถานีกลาง อยู่ตรงย่านรถไฟข้าง UD TOWN
    สถานีหนองขอนกว้าง อยู่ตรงข้ามกับสถานีรถไฟของ รฟท. ที่เป๋นชื่อเดียวกัน

แนวทางรถไฟจะขนานไปกับทางรถไฟของ รฟท. จนถึงที่หยุดรถบ้านดงเค็ง จะแยกออกไปทางขวาข้ามถนนมิตรภาพ
    สถานีระหว่างทาง - สถานีบ้านคำกลิ้ง/สถานีบ้านตาด

ดูที่นี่ ภาพรวมโครวการ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    งมงาย สมองฟ่อนะครับ เป็นไวๆนะครับ จะได้มีคนดูแลสบายไม่ต้องมาคิดแบบนี้ให้ขัดใจประเทศ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ถ้าทำได้ก็ดีเลยนะ ชาวบ้านคงสะดวกขึ้นเยอะครับ
    แต่ติดตรง ผู้ใหญ่ครับ
    มีโครงการอะไร ต้องมีส่วนแบ่งตลอด ต้องมีหักหัวคิวตลอด

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    ดูที่นี่ ภาพรวมโครวการ
    เส้นทางรถไฟตัดผ่านบ้านราษฎรสร้างความดือดร้อนโดยใช่เหตุ นักการเมืองท้องถิ่นคนไหนแกว่งเท้าหาเสี้ยนสร้างขึ้นมาโดนย้ายแน่ ถ้าขืนสร้างอาจเกิดการประท้วงจากคนในพื้นที่แน่นอน ตัดผ่านบ้านหลายสิบหลังจะจ่ายให้ผู้เดือดร้อนเท่าไหร่ ชาวบ้านจะยอมหรือไม่ คุณ Eucliwood Hellscythe ถามชาวบ้านถึงความสมัครใจที่จะย้ายจากที่อยู่เดิมหรือยังครับ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mostwall : 5th April 2016 เมื่อ 21:17 เหตุผล: แก้คำผิด

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emo

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    คิดจะทำอะไรก็ทำ เน้อะ ชาวโลก
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ถามจริงเลเวลอัพยัง?

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เอา C4 ไปก่อน 555+