ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020

ใครว่างเข้าไปดูเว็บไซต์พวกนี้ให้ที อยากรู้มันคืออะไร น่ากลัวไหม

ใครว่างเข้าไปดูเว็บไซต์พวกนี้ให้ที อยากรู้มันคืออะไร

- Meatspin (คลิบหนอนหมุนได้น่าขยะแขยง ผู้กล้าเข้าไปดู:: Eucliwood Hellscythe )

- Blue waffle (เจออันนั่นแหละที่มีสระอีเป็นสีฟ้า คล้ำๆเน่านั่นเอง ผู้กล้าทดสอบ :: Pan_do_ra_earth)

- Hai2U (คนอมหนอนแล้วอ๊วกออกมา ผู้กล้าทดสอบ :: Pan_do_ra_earth)

- Tubgirl (มีคนอึใส่หน้า ผู้กล้าทดสอบ :: Pan_do_ra_earth)

ส่วนนี้ทีเด็ด

- Jarsquatter (ช๊อคสุดแล้ว >>>>ผู้ชายเอาขวดโหลยัดใส่นั่นแหละแล้วแตกแล้วก็เอาออกมามีเลือดด้วย ผู้กล้าทดสอบ :: Pan_do_ra_earth)

ใครว่างไปดูให้ที มันคือเว็บอะไร แล้วมาบอกทีครับ อยากรู้ มันน่ากลัวไหม ไม่กล้าดูเอง เห็นฝรั่งเม้นเตือนเต็มเลย โดยเฉพาะเว็บ Jarsquatter

ที่มา :: https://www.youtube.com/watch?v=y-zTMymaHic
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 7th April 2016 เมื่อ 09:46
    Facebook :: Buddy Lord

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    แค่ตัวแรกก็ขอผ่านละ หนอนหมุนได้ ขยะแขยง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    แค่ตัวแรกก็ขอผ่านละ หนอนหมุนได้ ขยะแขยง
    ไหนๆก็เข้าไปดูล่ะ ทดสอบอีก4เว็บไปเลยไหวไหม อยากรู้ๆ 55

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4,837
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    bluewaffle >>>>>> เปิดไปเจอนั่นแหละที่มีสระอีเป็นสีฟ้า คล้ำๆเน่านั่นเอง
    hai2u >>>>>> เปิดไปเจอกำลังอมหนอนแล้วอ้วกออกมา
    tubgirl >>>>>> เปิดไปเจอคน-ี้ใส่หน้าตัวเอง
    ่Jarsquatter >>>>> ช๊อคสุดแล้ว >>>>>>>ผู้ชายเอาขวดโหลยัดใส่นั่นแหละแล้วแตกแล้วก็เอาออกมามีเลือดด้วย

ไม่เข้าไปดูดีที่สุด จริงๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan_do_ra_earth อ่านกระทู้
    bluewaffle >>>>>> เปิดไปเจอนั่นแหละที่มีสระอีเป็นสีฟ้า คล้ำๆเน่านั่นเอง
    hai2u >>>>>> เปิดไปเจอกำลังอมหนอนแล้วอ้วกออกมา
    tubgirl >>>>>> เปิดไปเจอคน-ี้ใส่หน้าตัวเอง
    ่Jarsquatter >>>>> ช๊อคสุดแล้ว >>>>>>>ผู้ชายเอาขวดโหลยัดใส่นั่นแหละแล้วแตกแล้วก็เอาออกมามีเลือดด้วย

ไม่เข้าไปดูดีที่สุด จริงๆ
    Jarsquatter มันเอาโหลยัดใส่อะไรครับ มันเป็นคลิบถ่ายกันเองหรือยังไงครับ แค่ฟังดูก็น่าขนลุกล่ะ โชคดีไม่กล้าเข้าไปดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4,837
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    Jarsquatter มันเอาโหลยัดใส่อะไรครับ มันเป็นคลิบถ่ายกันเองหรือยังไงครับ แค่ฟังดูก็น่าขนลุกล่ะ โชคดีไม่กล้าเข้าไปดู
    เอาใส่ตูดครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    309 ม. 26 ต.ขามใหญ่ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    สะใจครับ ต้องดูเอง

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan_do_ra_earth อ่านกระทู้
    เอาใส่ตูดครับ
    โห่วิปริตจริงๆพวกนี้
    ปล.ทีแรกนึกว่ายัดใส่ไอ้นั้นของผู้หญิง55 คิดไปลึกเกิน

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    มีอีกเยอะเลยครับ ผมเคยลองมาเยอะเหมือนกัน ทดสอบความอดทน

ในรูปนี้ผมลองไม่กี่อันครับไม่ไหวจะอ้วกเอา

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    มีอีกเยอะเลยครับ ผมเคยลองมาเยอะเหมือนกัน ทดสอบความอดทน

ในรูปนี้ผมลองไม่กี่อันครับไม่ไหวจะอ้วกเอา
    Faces of Death คืออะไรครับ ใครลองยัง ชื่อคุ้นๆน่ะ เห็นมีฝรั่งเตือนอยู่คำว่า Faces of Death เนี้ยะ
    มีผู้กล้าคนไหน เข้าไปทดสอบทีครับ "Faces of Death"

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    Face of Death คือ

-ชื่อหนังกึ่งสารคดีที่รวมรวมคลิปคนตายจากอุบัติเหตุบ้าง อะไรบ้าง มีทั้งเรื่องจริงและแหกตา มาตัดต่อเป็นหนัง พร้อมคนพากย์ (มีพากย์ไทยด้วยนะ ลองหาดู ชื่อไทยว่า แอบดูเป็น แอบดูตาย) ปัจจุบันมีกี่ภาคไม่รู้ลืมละ น่าจะ 6 ภาค
    -อีกความหมายหนึ่งคือพวกรูปหรือคลิปนาทีชีวิต หรือคนตาย สยองบ้างไม่สยองบ้าง (ส่วนมากเป็นของจริง) อย่างวิดีโอตอนผ่าศพไรงี้ ก็นับว่าเป็น Face of Death

เคยผ่านมาเยอะแล้วครับ เรื่องแบบนี้ กลัวนะ แต่บางทีมันก็อยากรู้อยากเห็น พอเข้าไปดูก็เก็บเอามากลัว นอนไม่หลับอีก

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: