ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

ผมได้ทำรูปขึ้นมาไม่รู้ว่าเพื่อนๆพี่ๆจะเข้าใจที่ผมจะสื่อหรือป่าว

ความแตกต่างระหว่าง มนุษย์เงินเดือน กับ นักลงทุน & นักธุรกิจ

เพื่อนๆพี่ๆเข้าใจที่ผมจะสื่อไหม

ไม่ได้มีอคติกับมนุษย์เงินเดือนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ข้อมูลน้อยไปครับ ประเมินจากอะไร ที่มาของข้อมูลก็ไม่มี เหมือนมโนเอาเอง

พอเข้าใจที่ต้องการจะสื่อนะ แต่ดูจากกราฟนักลงทุน มาเริ่มเพิ่มเงินลงทุนเหมือนวัดใจตอนรายได้ลดลงแบบฮวบฮาบซะด้วย

แล้วรายได้ก็พุ่งขึ้นไม่ต่างจากจากสองปีแรก เหมือนขายฝันธุกิจส่วนตัวเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    นักธุรกิจ...ใช้เวลาน้อยกว่าเพื่อรายได้มากกว่า แต่ก็ต้องมีเงินลงทุน และรายได้ไม่แน่นอน
    มนุษย์เงินเดือน...ใช้เวลามากกว่าเพื่อจะมีรายได้ที่มากขึ้น แต่ก็มีความมั่นคงแน่นอนตลอด

เข้าใจว่าอะไรประมาณนี้มั้ย? =. .=

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ที่แน่ๆตอนนี้ ราคาน้ำมันถูกลง แต่ราคากับข้าวยังแพงเหมือนเดิม (แถมได้น้อยด้วย)

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoonTew อ่านกระทู้
    ข้อมูลน้อยไปครับ ประเมินจากอะไร ที่มาของข้อมูลก็ไม่มี เหมือนมโนเอาเอง

พอเข้าใจที่ต้องการจะสื่อนะ แต่ดูจากกราฟนักลงทุน มาเริ่มเพิ่มเงินลงทุนเหมือนวัดใจตอนรายได้ลดลงแบบฮวบฮาบซะด้วย

แล้วรายได้ก็พุ่งขึ้นไม่ต่างจากจากสองปีแรก เหมือนขายฝันธุกิจส่วนตัวเลยครับ
    ผมคิดเองมโนเองครับ เขียนจาก Photoshop ไม่ได้มีหลักฐาน ที่มาอะไร ที่มาก็จากสมองผมนี่แหละครับ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    แต่ในความเป็นจริง รายได้กับเงินลงทุนของนักลงทุนกับนักธุรกิจมันไม่ได้เป็นแบบในกราฟที่นายทำ

ถึงจะมีก็ส่วนน้อยหรือไม่ก็พวกรายใหญ่ที่อยู่มาเขี้ยวลากดินแล้ว
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เค้าใจครับว่าสื่ออะไร แต่ยังไม่ตรงกับความจริงเท่าใหร่ครับ