ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

*** DARK SOULS III - CODEX - 2016 - [ ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE ]

DARK SOULS III By Game Space

SYSTEM REQUIREMENTS

Minimum
    OS Windows 7 SP1 64bit, Windows 8.1 64bit, Windows 10 64bit
    Processor AMD® A8 3870 or Intel® Core ™ i3
    Memory 4 GB RAM
    Graphics Nvidia GeForce GTX 465 / ATI Radeon HD 6870
    DirectX Version 11
    Storage 25 GB available space
    Network Broadband Internet connection
    Recommended
    OS Windows 7 SP1 64bit, Windows 8.1 64bit, Windows 10 64bit
    Processor AMD® FX 8150 or Intel® Core™ i7 2600
    Memory 8 GB RAM
    Graphics Nvidia GeForce GTX 750, ATI Radeon HD 7850
    DirectX Version 11
    Storage 25 GB available space
    Network Broadband Internet connection

SCREEN SHOTS

VIDEO

STORY

เนื้อหาหลักจะเกี่ยวกับเหล่าเจ้าแห่งเถ้าถ่าน “Lords of Cinder” โดยผู้เล่นต้องออกเดินทางและพยายามหาทางกำจัดเหล่า “Lords of Cinder” เหล่านี้ Estus flasks กลับมาอีกครั้ง รวมไปถึง Bonfire ระบบใหม่ Weapon Art โดยนอกจากท่าทางการโจมตีแบบปกติแล้วอาวุธแต่ล่ะชนิดยังสามารถปรับเปลี่ยน “ท่าร่าง” เพื่อเปลี่ยนรูปแบบการโจมตีออกไปโดยในงานมีการแสดงตัวอย่างเป็นดาบยาวที่มีท่าร่าง “เตรียมพร้อม” ยกดาบขึ้นเหนือหัวและสามารถโจมตีทำลายโล่ป้องกันของศัตรูและดาบยักษ์ซึ่งมีท่ากระโจนพุ่งเข้าโจมตีและท่าหวดศัตรูให้ลอยขึ้นฟ้า ตัวเกมปรับปรุงการเคลื่อนไหวให้รวดเร็วมากกว่าภาคเก่าแต่ไม่เร็วเท่าเกมใหม่อย่าง Bloodborne ค่าพลัง Agility ถูกเอาออกจากเกม ทีมงานค้นพบว่าการจำกัดการเคลื่อนไหวและการหลบหลีกของผู้เล่นโดยใช้ค่า Stat เป็นเรื่องที่ไม่ “เข้าท่า” ธนูได้รับการปรับปรุงให้สามารถใช้งานต่อสู้กับศัตรูได้คล่องตัวมากกว่าเดิมในงานมีการใช้ธนูสั้นยิงโจมตีศัตรูรัวๆอย่างรวดเร็วแสดงให้ดู เน้นความรู้สึกในการออกสำรวจมากกว่าเดิม เกมภาคนี้จะมีสภาพแวดล้อมที่น้อยลงกว่าภาคก่อนแต่ฉากในเกมจะมีขนาดที่ใหญ่มากขึ้นกว่าเดิม รายละเอียดของตัวละครและกราฟฟิกถูกปรับปรุงแบบยกเครื่องใหม่

DOWNLOAD FULLGAME - CODEX

FILECONDO 1 PART
    UPLOAD IN PROGRESS.....

RABBITFILE 1 PART
    UPLOAD IN PROGRESS.....

ONE2UP 19 PART
    https://binbox.io/Hb4qQ#O6lXTXyU

PASSWORD
    https://binbox.io/YTqFO#mPQABJSP

HOW TO INSTALL
    เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อปปี้ไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ CODEX และ Network Fix ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น

RAR RECOVERY 5%

*** หมายเหตุ
    - เกมส์นี้เป็นเกมส์แรกที่ผมอัพโหลด ผิดพลาดประการก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    - ลงไม่ได้ เล่นไม่ได้ ยินดีให้คำปรึกษาครับ
    - กรุณากด ขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพโหลดครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mtts10448 : 13th April 2016 เมื่อ 20:38
    จำหน่ายคอมพิวเตอร์ประกอบมือ1ราคาถูก
    FB : https://www.facebook.com/warzcom/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันนึดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอบพระคุณมากๆนะครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    one2up part 18 เป็นไฟล์ part 12 อะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณคัฟๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เดียวแก้ไขให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ slToperls อ่านกระทู้
    one2up part 18 เป็นไฟล์ part 12 อะครับ
    แก้ไขให้เเล้วครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตั้งแต่พาท10เป็นต้นไป ระหัสผิดแตกไม่ใด้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครแตกไม่ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    File ที่ 16 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนเช็คให้ได้มั้ยครับ

Tags for this Thread