ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เปลี่ยนไปล่าไดโนเสาร์ในอวกาศกับ Mod ใหม่ของ ARK: Survival Evolved

เปลี่ยนไปล่าไดโนเสาร์ในอวกาศกับ Mod ใหม่ของ ARK: Survival Evolved

นี่ขนาดอยู่ใน Early-Access ยังมีคนทำ Mod เปลี่ยนเกมยกเครื่องออกมาเยอะขนาดนี้ นึกภาพตัวเกมเต็มๆไม่ออกเลยจริงๆ แต่ถ้านับ Mod ที่มีคนสนใจมากที่สุด ณ เวลานี้คงต้องยกให้ Ark: Moon Survival

เตรียมพบกับบรรยากาศแบบใหม่ในเกมเอาตัวรอดวิ่งหนีไดโนเสาร์ในแบบที่เราจะไม่เคยได้เห็นมาก่อน จากเมื่อก่อนที่เราจะต้องหาไม้หาทรัพยากรเอาตัวรอดจากโลกไดโนเสาร์ ในตอนนี้เราจะกลายมาเป็นนักบินอวกาศ

ที่ถูกส่งมาจากโลกเพื่อหาฟอสซิลไดโนเสาร์แทน! หาอาหารหาน้ำ หาทรัพยากรและซากฟอสซิลไดโนเสาร์ในดวงจันทร์ ระวังอ๊อกซิเจนหมดกลางทางด้วยนะเออ ใครอยากลองเอาตัวรอดในอวกาศก็อย่าพลาด

ใครจะรู้ อยู่ๆ ฟอสซิลที่เราต้องตามหา อาจจะเป็นฝ่ายตามหาเราก็ได้…

ใครสนใจก็ไป Subscribe ได้ที่ Steam Workshop

CREDIT BY JUROPY

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    วิ่งหนีไดโนเสาร์ในอวกาศ? เห้ย แล้วไดโนเสาร์มันไปอยู่ได้ยังไงนอกโลก

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อือหือออ......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ไปไกลจริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เจดเข้
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    พูดถึงเกม Early-Access ยังมีอยู่เกมนึงที่Early-Accessมาหลายปีเเล้วเเต่ไม่เสร็จสักที