ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591

Apple เปิดตัว iPod touch iPod nano ใหม่

Apple เปิดตัวเครื่องเล่น MP3 และมีเดียยุคใหม่ อย่าง iPod touch และ iPod nano ออกมาครับ โดยทั้งหมดหน้าตาแบบเดิมเด๊ะ และเราก็เชื่อว่าเจ้า iPod touch ยังคงใช้โพรเซสเซอร์ A4 เหมือนเดิม แต่จะมี Oleophobic หรือการเคลือบป้องกันน้ำมันเข้ามาเพิ่มเติม

การอัพเดตครั้งนี้โฟกัสไปที่ซอฟท์แวร์อย่าง iOS 5 เป็นสำคัญครับ โดยจะรวมถึง iCloud และ Wi-Fi ของเจ้า iPod ด้วย

สนนราคาของ iPod touch นั้นเปลี่ยนแปลงแค่รุ่นเล็กสุดครับ คือราคา 199 เหรียญฯ สำหรับรุ่น 8GB ลดจากเดิมที่เคยราคา 229 เหรียญฯ ส่วนรุ่น 32 และ 64 นั้นราคาจะอยู่ที่ 299 และ 399 เหรียญฯ ตามลำดับครับ

ส่วน iPod nano นั้นจะได้รับการอัพเดตน้อยมาก อย่างเช่นอินเทอร์เฟส ก็จะได้รับการอัพเดตไอคอนให้ใหญ่ขึ้น คลิกง่ายขึ้น ระบบ Nike+ สำหรับการแทร็กการออกกำลังกาย โดยเราไม่จำเป็นต้องหาอแดปเตอร์จากข้างนอกมาอีกต่อไป เนื่องจากเราทราบกันดีว่ามีหลายคนนำ nano ไปทำเป็นนาฬิกาเก๋ๆ กันมากขึ้น Apple จึงมอบหน้าตาของนาฬิกามาให้เราเปลี่ยนเล่นถึง 16 แบบเลยทีเดียวครับ และยังมีลายพิเศษ อย่างเช่นมิกกี้ และมินนี่เมาส์อีกด้วย พร้อมตัวบอดี้ 7 สีให้เลือกสรรค์

ราคาของ iPod nano นั้นจะลดลง รุ่น 8GB เหลือ 129 เหรียญฯ ส่วนรุ่น 16GB เหลือ 149 เหรียญฯ ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    ผมชอบ ipod nano gen6 เพราะมันเล็กดีซื้อเคสที่เป็นสายนาฬิกามาอีกหน่อยนะ แจ่มเลย

แต่ผมก็มี ipod touch 4 อยู่ละมันก็เหมือนกับ iphone ทุกอย่างเพียงแค่โทรออกไม่ได้

สำหรับคนที่ไม่ค่อยโทรเค้าหรือโทรน้อยซื้อนี้ดีกว่าพวก iphone เยอะเลย เพราะราคาก็ต่างกันครึ่งนึงเลย