มีตัวละครให้เล่นหลายตัว (จำไม่ได้กี่ตัว)

ออกแนวคล้ายๆเกม RPG มีกล้องอยู่ข้างบน แต่ว่าสามารถกดปุ่มแล้วกล้องเข้าไปอยู่ในโหมด First Person ได้

เวลาในเกมน่าจะประมาณปี 1800-1900 น่ะครับ ประมาณยุคคาวบอย

รู้สึกมีตัวละครหญิงอยู่ 1 ตัว (อาจจะไม่ใช่นะครับ) แต่เธอสามารถใช้สกิลยั่วให้ทหารเข้ามาใกล้เธอ แล้วก็มีควันสลบ

มีตัวละครชายตัวนึงใช้ Tomahawk อีกตัวนึงรูปร่างกำยำ สามารถตบหน้าให้สลบโดยใช้สองมือปะทะกัน

ด่านนึงที่ผมจำได้จะต้องไประเบิดแท้งค์น้ำที่อยู่ตรงปลายรางรถไฟ

ด่านนึงต้องไปปล้นธนาคาร แล้วก็ต้องให้ตัวละครผู้หญิงไปปลอมตัวอยู่ในร้านเหล้า

จำได้ว่าภารกิจสุดท้ายจะอยู่ที่เมือง ตอนที่ประธานาธิบดีกำลังนั่งอยู่บนรถม้าเป็นขบวนพาเหรด แล้วเราต้องไปสังหารมือซุ่มยิงที่กำลังเล็งกล้องสังหารประธานาธิบดีอยู่

รูปแบบเกมน่าจะคล้ายๆเกม Robin Hood Legend of Sherwood นะครับ แต่เกมน่าจะใหม่กว่า

ใครจำได้รบกวนด้วยนะครับ