ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2

[กระทู้สมัครตัวละคร] Darkness: The chaos

ขออนุญาติแยกมาตั้งกะทู้สมัครตัวละคร (ไม่อธิบาย อ่านอันนี้เลยดีกว่า)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
    แต่ว่าขอนิดนึงกับเรื่องสมัครตัวละคร น่าจะแยกไปสร้างอีกกระทู้ต่างหากเลยดีกว่า
    เพราะเนื่องจากว่ากระทู้คนสมัครนั้นจะทำให้ยากลำบากในการติดตามนิยายที่อัพเดทไว้ อีกอย่างถ้าแยกเป็นกระทู้สมัครแล้ว
    เราจะได้ง่ายต่อการเลือกด้วย เพราะยังไงในนั้นก็มีแต่โพสของคนที่มาสมัครเป็นหลักอยู่แล้ว
    ไม่ต้องอธิบายอะไรมากมาย กระทู้นี้เฉพาัะสมัครตัวละคร เนื้อเรื่องอยู่ในกระทู้เดิม

ปิดรับสมัครแล้วครับ

รับแล้วผมก็เอามาคัดเลือกครับ ^^ (มีทั้งผู้โชคดีและโชคร้าย แต่คนที่สมัครมาก่อนหน้าผมไม่คัดครับ เพราะมาอยู่ในเรื่องแล้ว)

เนื้อเีืรื่องตามอ่านที่กระทู้นี้เลยครับ >>> http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=27517

============ประกาศรับสมัครตัวละคร========= ปิดรับสมัครแล้วครับ

แบบฟอร์ม

1.ชื่อสกุล (พร้อมฉายาไม่บังคับ)
    2.อายุ ส่วนสูง เพศ สัญชาติ
    3.นิสัย
    4.อาวุธที่ใช้
    5.ลักษณะเฉพาะตัว
    ุ6.ตัวร้ายหรือตัวดี

---------------------------------

- ตัวดี

คุณสมบัติ

1.คนไทยหรือลูกครึ่ง (เพราะเนื้อเรื่องอยู่ในไทย)
    2.ไม่เวอร์เกินไป

---------------------------------

- ตัวร้าย

คุณสมบัติ

1.เอาแบบโหดๆแต่ไม่เวอร์เกินไป (อย่าลืมว่าพระเอกเป็นคนธรรมดาเองนะ)
    2.เอาแบบทำให้พระเอกลำบากทุกครั้งที่เจอหน้า
    3.บ้าพลัง ใช้สมองขบคิด อะไรก็ว่าไป
    4.ชาติไหนก็ได้

มาเฟีย 2 กลุ่ม (อันนี้ของจำกัด)

คุณสมบัติ

1.ตามสบายครับ (อย่าเวอร์ละกัน โหด*****มอะไรก็ว่าไป)

สาเหตุที่ไม่เอาตัวละครเยอะๆก็เพราะว่า พอตัวละครเยอะเนื้อเรื่องยิ่งยาว พอยิ่งยาวนิยายก็ยิ่งผืด TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 5day-ago : 26th October 2011 เมื่อ 21:41

---------------------------------------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    1,000
    2

ตัวละครที่สมัครเข้ามา

ตัวละครที่สมัครเข้ามาแล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล มาซากิ ฮิรูมิ

2.อายุ 28 ส่วนสูง 200 สัดสวน 35 30 32 เพศ หญิง
    สัญชาติ ไทย ยุ้น

3.นิสัย เรือยๆสบายๆ ไร้แก้นสาน ไม่ชอบการใช้กำลังและมักจะช้วยเหลือพวกพ้อง
    และภายหลังจะช่วยเหลือ ตัวเอก เพราะเธอจะเลิกเป็น มาเฟีย
    และจะเป็นกำลังของตำหรวจในภายหลัง

4.อาวุธที่ใช้ สไนรเปอร์ไรเฟิ่ล

5.ลักษณะเฉพาะตัว ไม่ปรากฎ แต่เจ้าตัวมักจะทำหน้างวงนอนประจำ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pza00007 อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล เสฎฐวุฒิ นิยมสามารถ ชื่อเล่น ปูน

2.อายุ 20 ส่วนสูง 178 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย

3.นิสัย ดี เฮฮา ร่าเริง ยิ้มง่ายกับทุกคน จริงจังกับทุกงานที่ตัวเองทำ มีน้ำใจ จะคอยช่วยเหลือผู้อื่นเท่าที่ช่วยได้

4.อาวุธที่ใช้ Model 1887 เป็นอาวุธประจำตัว ส่วนอย่างอื่น ก็แล้วแต่ผู้แต่ง

5.ลักษณะเฉพาะตัว ใส่เสื้อแจ็คแก็ตสีดำ กางเกงยีนสีดำ ใส่แว่นตาดำ แล้วก็ใส่ถุงมือสีดำ ทรงผมก็แนวๆนักร้องเกาหลี เพื่อนๆชอบถามว่าจะไปงานศพใครเหรอ ?

ส่วนอาชีพก็ แล้วแต่ผู้แต่งครับ ^ ^

เป็นตัวดีน่ะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bostion อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล Jack O Conner (The Jacker JacX)

2.อายุ 38

ส่วนสูง 183 เพศ ชาย สัญชาติ อิตาลี

3.นิสัย เถื่อน โมโหง่าย

4.อาวุธที่ใช้ สนับมือ

5.อาชีพ มาเฟียสังกัดเดียวกับ มาซากิ ฮิรูมิ

6.ลักษณะเฉพาะตัว

บ้ากล้าม ซื่อสัตย์กับกลุ่มของตัวเอง ทำอะไรไม่ค่อยคิด แต่ความอึดเหนือคน แรงเยอะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Season อ่านกระทู้
    เอาด้วยครับ จะลองจริงๆจังๆซักเรื่องดู

ขอ แหวกแนวนิดนึง

1.ชื่อสกุล เวสเตอร์ ไม่บอกนามสกุล

2.อายุ 25

สูง 177 เพศ ชาย สัญชาติ อังกฤษ - ไทย

3.นิสัย เงียบๆหน่อย แต่คุยได้หากมีคนชวน ออกแนวไม่ใช่ขี้เก็ก แต่หลุดๆ

4.อาวุธที่ใช้ ปืน PISTAL สีเงิน

5.อาชีพ รับจ้างทั่วไปปัจจุบันส่งหนังสือพิมพ์อยู่แต่ไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ แต่จะเก่งไปในด้านยิงปืนเสียมากกว่า

6.ลักษณะเฉพาะตัว

เป็นชอบกินไอศครีมนมเย็น ไม่ค่อยทำไรจิงจังหากไม่สนใจ แต่เมื่อมีเงินมาล่อต่ล่อใจ ความสามรถจะดีขึ้นทันที

เงินซื้อเขาได้และไม่เลือกฝ่ายใดเลือกฝ่ายที่มี้เงินมากกว่า - ไม่ค่อยน่าคบ แต่จริงจัง เรื่องความรัก

จบ...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ N'Silence อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล หัตถานิรันดร์ สุพันนากุล ชื่อเล่น เหนือ
    2.อายุ สูง 180 เพศชาย สัญชาติไทย
    3.นิสัย ดีเป็นมิตร บ้าง ดุร้ายบ้างแล้วแต่อารมณ์ ร่าเริง
    4.อาวุธที่ใช้ "มีดสั้นและปืนm9ติดSilencer"
    5.ลักษณะเฉพาะตัว เยือกเย็น รวดเร็ว ฆ่าเงียบ ชอบฉำแหละศพ ชอบอยู่ในที่มึด
    6.ตัวดี
    ------------------หลังจากนี้ขอคัดเลือกนะครับ --------------

ตัวที่มาอยู่ในหัวข้อนี้แปลว่าผ่านนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jomzababin อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล :::>> อิสระ สิงหภาพ ( ไม้ )

2.อายุ ส่วนสูง เพศ สัญชาติ :::>> อายุ 23 สูง 185 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย

รูปร่างหน้าตาก้ประมาณนี้

3.นิสัย :::>> ร่าเริง คุยได้ทุกเรื่อง ชอบแกล้งคนอื่นๆ รักเพื่อนพ้อง ชอบฟังเพลง รักในเสียงดนตรี

4.อาวุธที่ใช้ :::>> ปืนพกคู่ WE Hicapa 5.1 Dragon Black & Silver

5.ลักษณะเฉพาะตัว :::>> ชอบใส่หูฟัง เวลาต่อสู้กับใคร ก็จะเปิดเพลงดังๆ พร้อมกับ เคี้ยวหมากฝรั่งไปด้วย

6.ตัวร้ายหรือตัวดี :::>> ตัวดีจ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THELiw อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล : ณัฐธน กลิ้งเจริญ ชื่อเล่น ลิ่ว
    2.อายุ ส่วนสูง เพศ สัญชาติ : 18 / 178 / ไทย
    3.นิสัย : ฉลาดแกมโกง ชอบหลอกคนอื่น เป็นคนใจเย็น ขี้เล่น บ้าอำนาจ
    4.อาวุธที่ใช้ : FN- five seven
    5.ลักษณะเฉพาะตัว : ชอบใส่เสื้อที่มีฮู้ด สีดำขาว กางเกงยีนขาดๆ แว่นดำ มี IQ 188 เก่งในเรื่องจิตวิทยา มีความจำเป็นเลิศ เป็นพวกที่ใช้สมองมากกว่ากำลัง สามารถยิงได้แบบWANTED ถ้าเวอร์เกินเอาออกก็ได้นะครับ เปลี่ยนเป็นยิงปืนแม่นพอสมควร ก็ได้ครับ
    ุ6.ตัวร้ายหรือตัวดี : ร้าย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jadejade อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล = นพดล ผลบังเกิด ชื่อเล่น = ดิว
    2.อายุ = 19 ส่วนสูง = 169 เพศ = ชาย สัญชาติ = ไทย
    3.นิสัย = ฉลาดหลักแหลม เจ้าอารมณ์ ชอบวางแผน ชอบฆ่าคนเป็นชีวิตจิตใจ มีความสุขเมื่อเห็นเลือด
    4.อาวุธที่ใช้ = Marui Hi-Capa 5.1
    5.ลักษณะเฉพาะตัว = ใส่ชุดสีดำตั้งแต่หัวจรดเท้า และใส่หน้ากากปิดบังใบหน้า
    ุ6.ตัวร้ายหรือตัวดี = ร้าย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    แบบฟอร์ม

1.ชื่อสกุล เร็กซ์ (เรย์) แรคนิค () คือชื่อกลาง
    2.อายุ 27 ส่วนสูง 182 เพศ ชาย สัญชาติ USA
    3.นิสัย ใจเย็น รอบคอบ ความอดทนสูง เสียตรงนิสัยฮึกเหิมมากไปหน่อย
    4.อาวุธที่ใช้ M1911 ธรรมดาๆ กระบอกนึงเท่านั้น
    5.ลักษณะเฉพาะตัว เสื้อคลุมฮู้ดตัวนึงตลอดชาติ สีอะไรได้หมด (เปลี่ยนมันทุกวัน) เสื้อยืดข้งใน กางเกงขายาว
    6.ตัวร้ายหรือตัวดี ตัวร้ายแบบมหากาฬ ไม่เน้นทำตัวโหดร้าย ใช้สมองก่อนเสมอ(มั้ง)

ps.ถึงคุณผู้แต่ง ชื่อตัวร้ายต้องคนไทยเหรอ แล้วสัญชาติอะต้องไทยหมดป่าว ถ้าไทยนี่คิดหนักนะชื่อไทย เรา มันไม่ถนัดอะนายยย...ยย

ps2.เด็กใหม่ฮ้าฟฟฟ....
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kong070741 อ่านกระทู้
    1.ชื่อสกุล พิพัฒน์ ลอยชูศักดิ์ (ก้อง)
    2.อายุ 20 ส่วนสูง 185 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย
    3.นิสัย ใจเย็น รอบคอบ ความอดทนสูง สายตาสุดยอดมาก เเต่พอตัวต่อตัวไม่กล้า
    4.อาวุธที่ใช้ sniper ซุ่มจากระยะไกลเสมอ
    5.ลักษณะเฉพาะตัว เเต่งตัวพลางไปกับสถานที่ต่างๆ เพื่อซุ่มยิง
    6.ตัวร้ายหรือตัวดี เอาตัวร้ายแบบฉลาดๆ ใช้สมองก่อนเสมอ ซุ่มยิงจากระยะไกลเท่านั้น ไม่เน้นบุกไปตัวต่อตัว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    1.ชื่อ โทรุ สกุล มาคาโอ

2.อายุ 38 ส่วนสูง 200 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย เมริกา

3.นิสัย โหด เยือกเย็น ชอบทรมารตัวประกันที่จัีบมาได้จนกว่าจะคายความลับ ชอบสวมแวนกันแดดสีดำ
    ไม่ค่อนยมีกล้่ามแต่วิงเร็วและ ก็สามารธกำหนดลมหายใจได้ จนสามาณธวิงติดต่อกัน ได้ถึง 3 ชัีวโมง

4.อาวุธที่ใช้ 1 มือปล่าว 2รัชเซียรูเร็ต บันจุกระสุน 6 นัด 3 ประทัด(มันจะเอามาทำไรเนีย)

5.ลักษณะเฉพาะตัว สวมเสือสูตร สีดำทั้งชุด รองเท้า บูทสีดำ ถุงมิือสีดำ และสวมแวนตาสีดำ

ุ6.ตัวร้าย มาเฟียกลุ่ม ดรากดราก้อน ภายหลังเป็นศตรูกับ ฮิรูมิ และตัวเอก

ปล ตัวนี้ถ้าใช้มืิอปล่าว จะเป๋็นการสู้ด้วยกังฟู ของจีนและศิลปะการต่อสู้ของทุกๆชาติ

ปล 2 หากตัวนี้ กลับใจได้ละก็เป็นกำลังหลัก ให้กับ พระเอกได้เลยนะ แต่ติดตรงที่ว่ามักจะกัด กะฮิรูมิ ประจำเวลาเจอหน้า
    ปิดรับสมัครแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 5day-ago : 26th October 2011 เมื่อ 21:40

---------------------------------------------------------------

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 402
    ดันๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    1.ชื่อสกุล :::>> อิสระ สิงหภาพ ( ไม้ )

2.อายุ ส่วนสูง เพศ สัญชาติ :::>> อายุ 23 สูง 185 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย

3.นิสัย :::>> ร่าเริง คุยได้ทุกเรื่อง ชอบแกล้งคนอื่นๆ รักเพื่อนพ้อง ชอบฟังเพลง รักในเสียงดนตรี

4.อาวุธที่ใช้ :::>> ปืนพกคู่ WE Hicapa 5.1 Dragon Black & Silver

5.ลักษณะเฉพาะตัว :::>> ชอบใส่หูฟัง เวลาต่อสู้กับใคร ก็จะเปิดเพลงดังๆ พร้อมกับ เคี้ยวหมากฝรั่งไปด้วย

6.ตัวร้ายหรือตัวดี :::>> ตัวดีจ้า

กล่าวขอบคุณ
    581
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    1.ชื่อสกุล : ณัฐธน กลิ้งเจริญ ชื่อเล่น ลิ่ว
    2.อายุ ส่วนสูง เพศ สัญชาติ : 18 / 178 / ไทย
    3.นิสัย : ฉลาดแกมโกง ชอบหลอกคนอื่น เป็นคนใจเย็น ขี้เล่น บ้าอำนาจ
    4.อาวุธที่ใช้ : FN- five seven
    5.ลักษณะเฉพาะตัว : ชอบใส่เสื้อที่มีฮู้ด สีดำขาว กางเกงยีนขาดๆ แว่นดำ มี IQ 188 เก่งในเรื่องจิตวิทยา มีความจำเป็นเลิศ เป็นพวกที่ใช้สมองมากกว่ากำลัง สามารถยิงได้แบบWANTED ถ้าเวอร์เกินเอาออกก็ได้นะครับ เปลี่ยนเป็นยิงปืนแม่นพอสมควร ก็ได้ครับ
    zzTHEJOKERzz

กล่าวขอบคุณ
    1,000
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jomzababin อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THELiw อ่านกระทู้
    โอเคเลยครับ

ปล.ตอนใหม่อีกไม่นานครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อีกไมานาน นี่ กี่ปี เหรอ
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    โฮะๆ ผ่านแบบไม่มีข้อจำกัดความเลยผม ขอบคุณครับผม อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,000
    2
    อีกไมานาน นี่ กี่ปี เหรอ
    โอ้ว อย่างงี้ต้องจับฆ่าหมกส้วม

โฮะๆ ผ่านแบบไม่มีข้อจำกัดความเลยผม ขอบคุณครับผม อิอิ
    โดนใจผมเลยครับตัวนี้

ปล.ตอนใหม่ลงแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    581
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ขอบคุณที่ให้ผ่านนะครับ
    zzTHEJOKERzz

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    แบบฟอร์ม

1.ชื่อสกุล เร็กซ์ (เรย์) แรคนิค () คือชื่อกลาง
    2.อายุ 27 ส่วนสูง 182 เพศ ชาย สัญชาติ USA
    3.นิสัย ใจเย็น รอบคอบ ความอดทนสูง เสียตรงนิสัยฮึกเหิมมากไปหน่อย
    4.อาวุธที่ใช้ M1911 ธรรมดาๆ กระบอกนึงเท่านั้น
    5.ลักษณะเฉพาะตัว เสื้อคลุมฮู้ดตัวนึงตลอดชาติ สีอะไรได้หมด (เปลี่ยนมันทุกวัน) เสื้อยืดข้งใน กางเกงขายาว
    6.ตัวร้ายหรือตัวดี ตัวร้ายแบบมหากาฬ ไม่เน้นทำตัวโหดร้าย ใช้สมองก่อนเสมอ(มั้ง)

ps.ถึงคุณผู้แต่ง ชื่อตัวร้ายต้องคนไทยเหรอ แล้วสัญชาติอะต้องไทยหมดป่าว ถ้าไทยนี่คิดหนักนะชื่อไทย เรา มันไม่ถนัดอะนายยย...ยย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rex : 13th October 2011 เมื่อ 21:13

~*- Liverpool FC -*~
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    1.ชื่อสกุล = นพดล ผลบังเกิด ชื่อเล่น = ดิว
    2.อายุ = 19 ส่วนสูง = 169 เพศ = ชาย สัญชาติ = ไทย
    3.นิสัย = ฉลาดหลักแหลม เจ้าอารมณ์ ชอบวางแผน ชอบฆ่าคนเป็นชีวิตจิตใจ มีความสุขเมื่อเห็นเลือด
    4.อาวุธที่ใช้ = Marui Hi-Capa 5.1
    5.ลักษณะเฉพาะตัว = ใส่ชุดสีดำตั้งแต่หัวจรดเท้า และใส่หน้ากากปิดบังใบหน้า
    ุ6.ตัวร้ายหรือตัวดี = ร้าย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jadejade : 13th October 2011 เมื่อ 14:42

กล่าวขอบคุณ
    1,000
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    แบบฟอร์ม

1.ชื่อสกุล
    2.อายุ 27 ส่วนสูง 182 เพศ ชาย สัญชาติ

ตัวร้ายประเทศไหนก็ได้ครับผม ^^ กำลังขาดแคลนตัวร้ายอยู่เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    แก้ล่ะนะ ไอน้อง

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    1
    1.ชื่อสกุล พิพัฒน์ ลอยชูศักดิ์ (ก้อง)
    2.อายุ 20 ส่วนสูง 185 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย
    3.นิสัย ใจเย็น รอบคอบ ความอดทนสูง สายตาสุดยอดมาก เเต่พอตัวต่อตัวไม่กล้า
    4.อาวุธที่ใช้ sniper ซุ่มจากระยะไกลเสมอ
    5.ลักษณะเฉพาะตัว เเต่งตัวลึกลับ ปิดบังใบหน้า
    6.ตัวร้ายหรือตัวดี เอาตัวร้ายแบบฉลาดๆ ใช้สมองก่อนเสมอ ซุ่มยิงจากระยะไกลเท่านั้น ไม่เน้นบุกไปตัวต่อตัว

โอเคมั้ยตอบมาด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,000
    2
    แก้ล่ะนะ ไอน้อง
    ครับผม ท่าน Rex

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kong070741 อ่านกระทู้
    5.ลักษณะเฉพาะตัว เเต่งตัวพลางไปกับสถานที่ต่างๆ เพื่อซุ่มยิง

โอเคมั้ยตอบมาด้วยนะ
    โอเคเลยครับ ตัวร้ายเยอะๆพระเอกลำบากแน่ หุหุหุ

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 5day-ago อ่านกระทู้
    ครับผม ท่าน Rex

โอเคเลยครับ ตัวร้ายเยอะๆพระเอกลำบากแน่ หุหุหุ

จะให้ผมเป็นตัวดีก็ได้นะเเล้วเเต่คุณ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,000
    2
    ไม่ต้องครับ อยากให้พระเอกลำบากแบบนี้แหละครับ มันส์

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    1.ชื่อ โทรุ สกุล มาคาโอ

2.อายุ 38 ส่วนสูง 200 เพศ ชาย สัญชาติ ไทย เมริกา

3.นิสัย โหด เยือกเย็น ชอบทรมารตัวประกันที่จัีบมาได้จนกว่าจะคายความลับ ชอบสวมแวนกันแดดสีดำ
    ไม่ค่อนยมีกล้่ามแต่วิงเร็วและ ก็สามารธกำหนดลมหายใจได้ จนสามาณธวิงติดต่อกัน ได้ถึง 3 ชัีวโมง

4.อาวุธที่ใช้ 1 มือปล่าว 2รัชเซียรูเร็ต บันจุกระสุน 6 นัด 3 ประทัด(มันจะเอามาทำไรเนีย)

5.ลักษณะเฉพาะตัว สวมเสือสูตร สีดำทั้งชุด รองเท้า บูทสีดำ ถุงมิือสีดำ และสวมแวนตาสีดำ

ุ6.ตัวร้าย มาเฟียกลุ่ม ดรากดราก้อน ภายหลังเป็นศตรูกับ ฮิรูมิ และตัวเอก

ปล ตัวนี้ถ้าใช้มืิอปล่าว จะเป๋็นการสู้ด้วยกังฟู ของจีนและศิลปะการต่อสู้ของทุกๆชาติ

ปล 2 หากตัวนี้ กลับใจได้ละก็เป็นกำลังหลัก ให้กับ พระเอกได้เลยนะ แต่ติดตรงที่ว่ามักจะกัด กะฮิรูมิ ประจำเวลาเจอหน้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saphira : 13th October 2011 เมื่อ 23:10
    MY CENTER ^