ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

จงระวัง! แผ่นหลุดของ Uncharted 4 อาจทำให้เราโดนสปอยเนื้อเรื่อง!

จงระวัง! แผ่นหลุดของ Uncharted 4 อาจทำให้เราโดนสปอยเนื้อเรื่อง!

เนื่องจากเป็นเกมฟอร์มยักษ์ การหลุดออกมาของแผ่นเกมจึงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร 1 ในนั้นก็คือ Uncharted 4: A Thief’s End

ที่มีแผ่นหลุดออกมาแล้ว จึงมีสาส์นจากคุณ Shuhei Yoshida ประธาน Sony's Worldwide Studios ได้ออกมากล่าวว่า

"เรามีข่าวที่ไม่ดีจะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบว่าตัวแผ่นเกมของ Uncharted 4: A Thief’s End จำนวนหนึ่งได้ถูกขโมยไปในระหว่างขนส่ง

ขณะนี้เรากำลังให้ความร่วมมือกับตำรวจเพื่อแก้ไขสถานการณ์นี้อยู่ โดยตำรวจก็กำลังสืบสวนกันอยู่ในขณะนี้ มิหนำซ้ำยังดูเหมือนว่าเกมจำนวนหนึ่งได้ปรากฏให้เห็นในสหราชอาณาจักรบ้างแล้ว

เรารู้ดีว่าพวกคุณหลายคนต่างเฝ้ารออย่างกระวนกระวายและตื่นเต้นที่จะได้สัมผัสผลงานชิ้นโบว์แดงล่าสุดจาก Naughty Dog เกมนี้ จากที่ผมได้ลองเล่นการผจญภัยครั้งล่าสุดของ Nathan Drake นี้

ผมกล้าบอกได้เลยครับว่ามันคุ้มค่าการรอคอยมาก และก็เช่นเดียวกับเกมส่วนใหญ่ของ Naughty Dog ที่เนื้อเรื่องซึ่งเปิดเผยออกมานั้นเป็นส่วนสำคัญของประสบการณ์ในการเล่นเลยทีเดียว

ด้วยเหตุนี้เราจึงอยากขอเตือนให้พวกคุณระมัดระวังสปอยล์ที่อาจเกิดขึ้นให้ดีจากบรรดาคนที่ได้เล่นเกมที่โดนขโมยไปก่อนหน้านี้ ทีมงานที่มีความสามารถสูงมากได้ทำงานกันอย่างขันแข็งและยากลำบากเพื่อให้การผจญภัยครั้งล่าสุดของ

Nathan Drake มีชีวิตขึ้นมาได้และเราก็อยากเน้นย้ำให้พวกคุณช่วยเราป้องกันการโดนสปอยล์โดยการซื้อเกมไปล่วงหน้าก่อนวันวางจำหน่ายเสียเลย โปรดมั่นใจว่าเราจะปกป้องคุณจากการโดนสปอยล์อย่างสุดความสามารถเท่าที่จะทำได้เพื่อที่คุณจะได้ดื่มด่ำ

Uncharted 4 ได้เต็มประสบการณ์ในวันที่ 10 พฤษภาคมนี้ครับ"

ฉะนั้นช่วงนี้ก็หลบ Spoil ตามเว็บบอร์ด หรือ โซเชี่ยลเน็ตเวิร์คให้ดีนะครับ

Uncharted 4: A Thief’s End กำหนดวางจำหน่ายวันที่ 10 พฤษถาคม 2559 บนเครื่อง PlayStation 4

Credit : online-station.net, PlayStation.Blog
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    OH MY GOD !

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    Lara croft vs Nathan drake in 2016

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เจอข่าว uncharted 4 ช่วงนี้ รีบปิดหนีให้ไวครับ

แต่ผมว่า ถึงสปอยยังไง ยอดขายก็ถล่มทลายอยู่ดี

เกมยอดเยี่ยมขนาดนี้ อะไรก็ฉุดไม่อยู่
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ช่วงนี้หลบสปอยล์ civil war ยังไม่พอต้องมาหลบสปอยล์ Uncharted 4 อีก

พระเจ้าช่างทำกับลูกได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    โอ้ จะพยายามถ้าหลบได้ แต่ก็อยากให้พอร์ตลง Pc ด้วยอ่าาาา

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ขนาดผมดูพวก นักแคส เล่น ทูมเรดเดอร์ มา เล่นเองยังตื่นเต้นอยู่เลย