ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041

เครื่องในคลิปนี้คือเครื่องอะใรหรอครับ เข้ามาดูให้หน่อย

ตามหัวข้อเลยครับ แล้วที่ในคลิปกดๆนี่มันมีเสียงเฉพาะตัวหรือ เสียงมาจากเพลงทั้งหมด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เรียกว่า launchpad ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    เป็น midi controller ครับปุ่มแต่ละปุ่มต้องถูกตั้งค่าผ่าน software บนคอมคือต้องต่อกับคอม
    จะยัดเสียงอะไรลงไปก็ได้รึใช้ controller เสียงก็ได้
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    launchpad ตาม คอมเม้นท์แรกนั่นแหละครับ
    วิธีเล่นนี่ ค่อนข้าง Advance พอสมควร
    ต้องตั้งค่ากับโปรแกรมในคอม ปุ่มเสียง ไฟกระพริบ มันซับซ้อนเยอะแยะไปหมด
    เล่นนิ้วคล่องๆเทพนี่ ซ้อมอย่างเดียวครับ
    ถ้ามี ipad แนะนำให้โหลดแอพมาลองก่อนก็ได้ครับ เพิ่ม midi ได้เหมือนกัน(เสียงตังส์ปลดล็อค) แต่ไม่มีไฟแว้บๆนะ