ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

แค่มี Google Earth ก็สามารถที่จะคิดแทนฝ่ายวางแผนได้แล้ว

ไม่รู้ว่าการมี Google Earth สำหรับคนอื่นสามารถที่จะสร้างประโยนช์อะไรได้

สำหรับหนูแล้วหนูสามารถที่จะคิดแผนเดินระบบแทนกลุ่มคนเหล่านี้ได้

1.ฝ่ายวางแผนของการรถไฟแห่งประเทศไทย
    2.ฝ่ายวางแผนของกรมทางหลวง/ทชบ.
    3.ฝ่ายวางแผนเดินสายไฟฟ้า ของการไฟฟ้าฝ่ายผลิต นครหลวง และส่วนภูมิภาค

ถามว่าทำไมหนูไม่ไปสอบบรรจุ หนูคงต้องตอบไปว่า

ถ้าหนูได้บรรจุลงที่ใดที่หนึ่ง หนูก็สามารถที่จะเลือกที่จะคิดได้แค่หน่วยงานที่ตัวเองสังกัดแค่เพียงหน่วยงานเดียว

อึดอัดแย่เลยล่ะ

หนูไร้สังกัด แต่หนูสามารถที่จะฉีดความคิดตัวเองลงหน่วยงานอะไรก็ได้ทั้งนั้น ตามจินตนาการของหนู

อีกอย่างหนึ่งความคิดของหนูอาจจะขัดแย้งกับคนอื่นๆ เพราะหนูมี Ability เฉพาะตัวคือ

หนูมองเสาไฟฟ้าเป็นเครื่องตกแต่งบ้านเมืองค่ะ หนูอาจจะต้องการให้เดินสายไฟฟ้าไปในทางที่หนูต้องการ

โดยไร้ซึ่งเหตุจำเป็นเนื่องจากว่าบางทีหนูต้องการที่จะตกแต่งข้างทางด้วยเสาไฟฟ้าเพียงเท่านั้น

หนูเกิดเป็นคนบ้านนอกนะ หลังบ้านหนูเป็นไร่อ้อย ไม่ได้เป็นคอนโดมิเนียมเหมือนคนกรุงเทพ

หนูไปกรุงเทพแล้วหนูเห็นสิ่งนี้ หนูจึงอยากเอากลับไปประดับทุ่งนาของบ้านเกิดตัวเองและบ้านอื่นๆ ที่จะมีผลพลอยได้ตามไป

ขออภัยกับการที่หนูโพสอะไรแปลกๆ ซึ่งอาจจะทำให้เกิดความรำคาญ แต่หนูเป็นเด็กบ้านนอกที่อยู่กับตัวเองมาตลอดนี่นา หนูเองก็ไม่รู้จะเข้าสังคมกับคนกรุงยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 29th April 2016 เมื่อ 18:01

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ไร้สังกัด แล้วจะไปทำมาหากินยังไงละหนู๋

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ไปเล่น Cities Skylines เถอะครับ ผมขอร้อง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    เสา 2 เสา ติดกัน????????????

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    555 กลัวไม่ได้คิดทั้งหมด แต่กลายเป็นว่าเอาจริงๆก็ไม่ได้ทำไรสักอย่างนอกจากคิด
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManKP อ่านกระทู้
    เสา 2 เสา ติดกัน????????????
    230,000 โวลต์(230 kv) พระนครใต้-ธนบุรีใต้-บางกอกน้อย มีตัวข้างเป็นตัวเสริม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    คิดแทนได้? แค่บอกว่าอยากทำแบบนี้ บอกว่าตัวเองมีความสามรถ? นี้
    คือสามารถทำเป็นแบบแผนได้เลยใช่ไหม?
    ที่ผ่านมาทำได้แค่ว่าทำแบบนี้คิดว่าสวยแล้วต้องทำ?
    พอเหอะอย่าคิดว่าตัวเองไม่มีตำแหน่งแล่วทำอะไรไม่ได้ แล้วมาบอกว่าไม่ดีอย่างนั้นอย่างนี้ บ่นลอยๆ
    ยกหลักการมาสิครับ มาบอกว่าวางแผนแทนการไฟฟ้าได้ มีความรู้เรื่องสายส่งแรงดันสูง หรือเปล่าเหอะ