ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post SPOIL ตอนจบ!!! --- UNCHARTED 4

สำหรับใครที่ไม่อยากรู้หรือไม่ชอบการ SPOIL เชิญออกได้เลยครับ

ขอไม่แปะ Link นะครับ หากมีคำถามอื่นๆ เกี่ยวกับตอนจบ ลองไปหาเองนะครับ ส่วนตัวผม ดูจากแหล่งที่มาน่าจะเชื่อถือได้หลายเปอร์เซ็นทีเดียว อันนี้แล้วแต่วิจารณญาณของท่านนะครับ

ตอนจบ
    Nate และ Sam เจอ สมบัติ Averies ส่วน Nadine หักหลัง Raef และ Boss Fight คือ เรากับ Raef ดวลดาบสู้กันบนเรือโจรสลัดที่ไฟไหม้และฆ่า Raef สำเร็จ ทั้ง Nate, Sully, Elena และ Sam รอดทั้งหมด ตัดไปที่ 15 ปีต่อมา เราจะได้เล่นเป็น ลูกสาวของ Nate กับ Elena ชื่อ Cassie (นึกถึง Tomb Raider )

เริ่มเรื่อง
    เริ่มจากเราและ Sam ได้แล่นเรือไปยังเกาะแห่งหนึ่ง ท่ามกลางพายุที่รุนแรงเกิดอุบัติเหตุ เราผลัดหลงกับ Sam จากนั้นภาพตัดกลับไปเหตุการณ์ก่อน Uncharted 1 เป็นเหตุการณ์ที่เรา, Sam และ Raef เป็นเพื่อนกันในคุก (ส่วนใครที่ดู Story trailer แล้วจะเห็นคนแก่ผู้ชายในคุก คนนั้นคือ Hector Alcatraz ( A drug lord )

Credit: Reddit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ladyman217 : 30th April 2016 เมื่อ 12:53

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เกมยังไม่ออกจะสปอยเพื่อ???

จริงๆก็ไม่ควรมาตั้งกระทุ้สปอยหรอกรุ้เองเล่นเองจะสปอยทำไม

เนื้อเรื่อง ไม่ได้ซับซ้อนแบบ the evil withtin ซะหน่อย

ปล ผมไม่ได้อ่านเพราะ Preorder แผ่นไว้แล้ว รอเล่นจริงได้สัมผัสได้รับรุ้เนื้อเรื่องดีกว่ามั้ย

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    สำหรับใครที่ไม่อยากรู้หรือไม่ชอบการ SPOIL เชิญออกได้เลยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    หัวเขาก็บอกอยู่ว่า SPOIL จะเกมใหม่เกมเก่าพึ่งออกเมื่อวานหรือออกเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว ไม่เห็นจะเสียหาย
    บางคนเขาอยากรู้ ใครไม่อยากรับรู้ก็ไม่ต้องเข้ามาอ่านแค่นั้นเอง จะดิ้นทำไมก็ไม่รู้วววววว

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่อยากรู้ก็แค่ออกไปครับ...จ.บ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    spoil แล้วไงหรอ???? .....ต้องออกมาดิ้นหรอ???? ....... เป็นผมนะ ก็ เล่น,ดู เหมือนเดิม spoil มันไม่ได้มีผลอะไรกับตัวผม เพราะจุดประสงค์หลักคือสนุกไปกับมัน ไม่ใช่ จุดจบของมัน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เข้ามาติดตามด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    สงสัยอากาศร้อนเกินไปครับ
    ฉันรู้ดีว่าทำให้เธอคลั่งไคล้ แต่จะทำยังไงก็ไม่รู้...

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    เขาก็เขียนตัวใหญ่มากกกกกกก... คนไทยขอให้กูได้เข้ามาด่า กูก็มีความสุข

i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

กล่าวขอบคุณ
    7
    SPOIL!!! Update ภาพตอนจบครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ladyman217 : 8th May 2016 เมื่อ 23:09

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    ไอ่เราก็ไม่เครื่อง PS4 เล่น เหมือนเค้า ก็เข้ามา คิดว่าจะได้อ่าน เนื้อเรื่องรายละเอียดต่างๆ

กลับได้อ่านแค่นี้

กล่าวขอบคุณ
    7
    เดี๋ยวจะเอามาลงเรื่อยๆ นะครับ