ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aeker อ่านกระทู้
    ที่แพ้เพราะโจมตีนางเท่าไหร่ เลือดก็เด้งกลับมารึเปล่า สังเกตดีๆนะครับ บนบันใดข้างหลังนางมีลูกพรรคผาไม้ดำสองคนจัดค่ายกลยืนฮิลให้ตลอด ฆ่าพวกนั้นให้หมดก่อน(น่าจะมากันสองรอบ) ค่อยกลับมาเก็บสาวเสื้อแดงกับสมุน
    ไม่ทันแล้วครับ เล่นใหม่รอบสองไปแล้ว ว่าแต่เควสของน้องม้งหัวหน้าพรรคพิษทำไงเนี่ย
    ผมให้ปิ่นทองไปแล้ว ทำไมน้องม้งไม่โผล่มาเลยหว่า ต้องไปเจอตามวันเป๊ะๆ เลยรึเปล่า อยากได้วิชาดัชนีกระบี่หกชีพจร
    ส่วน 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร ไม่รู้เงื่อนไขมันต้องการอะไรบ้าง เห็นพลังโจมตีแล้วแรงฝุดๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Lan ting สาวหัวหน้าพรรคมังกรพิษ ส่งปิ่นทองคืนให้ ( ถ้าค่า identification น้อยกว่า 40-50 ไม่แน่ใจตัวเลข จะได้ของปลอมมาจากร้านแล้วเควสไม่ผ่าน )

หลังจากเสร็จเควสแรกที่คืนปิ่นให้แล้ว ให้ไปที่ forest ( เดือนเดียวกับที่ไป hangzhou นั่นแหละถ้าจำไม่ผิดน่าจะช่วง End ) ช่วยหากบพิษ จะมีออฟชั่นให้เลือกสกิลไหนถึงก็จะมีให้เลือก

เดือนเดียวกันจากข้างบนอีกที่ market จะเห็นเธอทะเลาะกะคนอื่นอยู่เข้าข้าง lan ting ไป

ปีที่ 3 August เธอจะมาชวนเราไปเดทถ้าสกิล basic เต็ม 100 หมดจะได้วิชาเทพมา

ปีที่ 4 ชวนเราไปร้องเพลงตอบตกลงไป

ปีที่ 4 ตอนที่พวกแคลนชาวนามาบุก ให้ไปช่วยเธอจะมีช้อยให้เลือกว่าจะแต่งงาน หรือ แค่เพื่อน เลือกอะไรก็ได้ของเหมือนกัน

จบเควส

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sedge อ่านกระทู้
    Lan ting สาวหัวหน้าพรรคมังกรพิษ ส่งปิ่นทองคืนให้ ( ถ้าค่า identification น้อยกว่า 40-50 ไม่แน่ใจตัวเลข จะได้ของปลอมมาจากร้านแล้วเควสไม่ผ่าน )

หลังจากเสร็จเควสแรกที่คืนปิ่นให้แล้ว ให้ไปที่ forest ( เดือนเดียวกับที่ไป hangzhou นั่นแหละถ้าจำไม่ผิดน่าจะช่วง End ) ช่วยหากบพิษ จะมีออฟชั่นให้เลือกสกิลไหนถึงก็จะมีให้เลือก

เดือนเดียวกันจากข้างบนอีกที่ market จะเห็นเธอทะเลาะกะคนอื่นอยู่เข้าข้าง lan ting ไป

ปีที่ 3 August เธอจะมาชวนเราไปเดทถ้าสกิล basic เต็ม 100 หมดจะได้วิชาเทพมา

ปีที่ 4 ชวนเราไปร้องเพลงตอบตกลงไป

ปีที่ 4 ตอนที่พวกแคลนชาวนามาบุก ให้ไปช่วยเธอจะมีช้อยให้เลือกว่าจะแต่งงาน หรือ แค่เพื่อน เลือกอะไรก็ได้ของเหมือนกัน

จบเควส
    ว่าแล้วเชียวคุณเธอบอกว่าของปลอมซะงั้น ต้องขุดแร่เอากล่องสมบัติมาเปิดหรือซื้อที่ร้านมาอัพค่านี้สินะเนี่ย ป๊าดโธ่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    น่าเล่นมากครับ ขอบคุณครับ

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เล่นได้แต่กดปุ่มคำสั่งอะไรไม่ได้เลยแหะ มีวิธีแก้ไหมครับกดได้แต่เมาส์เอง
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ใครรู้วิธีเอา ฝ่ามือพิชิตมังกรบ้างคับ ผมงงกับเควสมากบอกหน่อยคับ
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ใครเป็นแบบผมบ้าง ตีเบาหวิว ตัวก็บาง ใช้สามท่าSPหมด ตีกะใครไม่ชนะต้องทำยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackLayBle อ่านกระทู้
    ใครรู้วิธีเอา ฝ่ามือพิชิตมังกรบ้างคับ ผมงงกับเควสมากบอกหน่อยคับ
    วิธีได้ไม่ยากอย่างที่คิด แต่ต้องมีค่าการทำอาหารเต็ม 100 ตอนท้ายสุด
    1. ในเหตุการณ์เมืองที่สองเมืองหางโจว ตอนไปสู้ให้เลือกไปช่วยขุ่นน้องพรรคสายฟ้ากับก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) สู้กับพรรคฉลามที่ท่าเรือ

2. จากนั้นประมาณกลางเดือน พ.ย. ปีที่สอง ให้ไปเที่ยวตลาด ก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) จะมาขออาหารก็ตอบให้อาหารไป แล้วบอกว่าว่างๆ จะไปเยี่ยมที่สำนักก็ตอบยินดีต้อนรับ "You are welcome"

3. ต่อมาในเดือน เม.ย. เกือบท้ายเดือนปีที่สาม ก๋วยเจ๋ง(Xiaoyao) จะมาเยี่ยมที่สำนักด้วยความอดยาก (จะมาเองไม่ต้องเลือกไปที่ไหน) ก็เลือกทำอาหารให้กิน (ข้อแรก)
    ช่วงนี้ควรมีค่าการทำอาหาร 50 ขึ้นไป จากนั้นจะบอกว่าอยากกินเต้าหู้ (Ma Po tofu) ที่เคยได้กินแล้วติดใจในรสชาติ อยากให้เราทำให้กิน

4. ประมาณเกือบท้ายเดือน ก.ค. ปีที่สาม ก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) จะกลับมาเยี่ยมที่สำนักอีกรอบเพื่อขอให้เราทำ Ma Po Tofu ที่เคยบอกว่าอยากกินให้
    ก็ทำให้กินซะ (ช่วงนี้ค่าทำอาหารควร 100 แล้ว จะได้ทำได้หมดทุกอย่าง) พออิ่มก็จะได้ไอเท็มที่เป็นส่วนสำคัญในการได้ 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร

5. ต้นเดือน พ.ค. ปีที่สี่ จะมีเหตุการก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) เกิดขึ้นเอง โดยที่ความชอบพอกันต้อง 50 ขึ้นไป ค่าทำอาหารเพื่อความชัวร์ควร 100 ไปแล้ว
    ให้ทำไก่ขอทาน (Beggar’s Roast Chicken) เมื่อชนะจะได้เรียน 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร (Eighteen-form Dragon Subduing Zhang)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    ใครเป็นแบบผมบ้าง ตีเบาหวิว ตัวก็บาง ใช้สามท่าSPหมด ตีกะใครไม่ชนะต้องทำยังไงคับ
    ช่วงแรกก็ฝึกกำลังภายในอย่างเดียว ไม่ต้องไปฝึกอย่างอื่น เวลาไปเที่ยวก็เลือกที่ไปอย่าไปตลอดจนไม่มีเวลาฝึก
    วิชาที่ใช้ช่วงแรกก็ใช้ไอ้ที่ได้จากสำนักน่ะแหล่ะเพราะกินพลังน้อย ถ้าเล่นสายฝ่ามือจะประหยัดพลังกว่าเพื่อน พอพลังภายในเยอะจะถึกขึ้น
    ความแรงของท่าจะขึ้นกับการใช้วิชาด้วยส่วนนึงถ้าเต็มสิบก็แรงเต็มที่ แต่ไม่จำเป็นต้องฝึกอาศัยฝึกตอนไปสู้อย่างเดียวก็พอ เดี๋ยวมันก็เต็มเอง
    ว่าง่ายๆ คือ อย่าฝึกมั่วช่วงแรก อยากเรียนวิชาไหนก็เอาอันเดียวไปเลย เต็มสิบค่อยไปเรียนวิชาใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonhart : 13th May 2016 เมื่อ 08:46

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครมีคำแนะนำสำหรับคนเพิ่งเริ่มเล่นบ้างครับ เอาแบบพื้นฐานก็ได้ (ถ้ามีระบบแนะนำก็จะดีมากครับ)

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    มีวิชามหาเวทดูดดาวใหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ginjung อ่านกระทู้
    มีวิชามหาเวทดูดดาวใหมครับ
    ดูดดาวไม่มีแต่ไปมีลมปราณภูตรอุดรเลย น่าจะชื่อ Art of the Northern Sea เพราะสรรพคุณมันใช่เลย เรียนจากอาจารย์โดยต้องเล่นเนื้อเรื่องแบบ Devaraja/Utopia route
    คำภีร์ไขกระดูกของเส้าหลินก็ต้องเข้ารูทนี้แหมือนกัน กำลังภายในเทพๆ ต้องเข้าเนื้อเรื่องแบบสมบูรณ์ถึงจะมีให้ฝึก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ทำไงถึงจะมีท่าใหม่ๆหรอครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonhart อ่านกระทู้
    วิธีได้ไม่ยากอย่างที่คิด แต่ต้องมีค่าการทำอาหารเต็ม 100 ตอนท้ายสุด
    1. ในเหตุการณ์เมืองที่สองเมืองหางโจว ตอนไปสู้ให้เลือกไปช่วยขุ่นน้องพรรคสายฟ้ากับก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) สู้กับพรรคฉลามที่ท่าเรือ

2. จากนั้นประมาณกลางเดือน พ.ย. ปีที่สอง ให้ไปเที่ยวตลาด ก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) จะมาขออาหารก็ตอบให้อาหารไป แล้วบอกว่าว่างๆ จะไปเยี่ยมที่สำนักก็ตอบยินดีต้อนรับ "You are welcome"

3. ต่อมาในเดือน เม.ย. เกือบท้ายเดือนปีที่สาม ก๋วยเจ๋ง(Xiaoyao) จะมาเยี่ยมที่สำนักด้วยความอดยาก (จะมาเองไม่ต้องเลือกไปที่ไหน) ก็เลือกทำอาหารให้กิน (ข้อแรก)
    ช่วงนี้ควรมีค่าการทำอาหาร 50 ขึ้นไป จากนั้นจะบอกว่าอยากกินเต้าหู้ (Ma Po tofu) ที่เคยได้กินแล้วติดใจในรสชาติ อยากให้เราทำให้กิน

4. ประมาณเกือบท้ายเดือน ก.ค. ปีที่สาม ก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) จะกลับมาเยี่ยมที่สำนักอีกรอบเพื่อขอให้เราทำ Ma Po Tofu ที่เคยบอกว่าอยากกินให้
    ก็ทำให้กินซะ (ช่วงนี้ค่าทำอาหารควร 100 แล้ว จะได้ทำได้หมดทุกอย่าง) พออิ่มก็จะได้ไอเท็มที่เป็นส่วนสำคัญในการได้ 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร

5. ต้นเดือน พ.ค. ปีที่สี่ จะมีเหตุการก๋วยเจ๋ง (Xiaoyao) เกิดขึ้นเอง โดยที่ความชอบพอกันต้อง 50 ขึ้นไป ค่าทำอาหารเพื่อความชัวร์ควร 100 ไปแล้ว
    ให้ทำไก่ขอทาน (Beggar’s Roast Chicken) เมื่อชนะจะได้เรียน 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร (Eighteen-form Dragon Subduing Zhang)

ช่วงแรกก็ฝึกกำลังภายในอย่างเดียว ไม่ต้องไปฝึกอย่างอื่น เวลาไปเที่ยวก็เลือกที่ไปอย่าไปตลอดจนไม่มีเวลาฝึก
    วิชาที่ใช้ช่วงแรกก็ใช้ไอ้ที่ได้จากสำนักน่ะแหล่ะเพราะกินพลังน้อย ถ้าเล่นสายฝ่ามือจะประหยัดพลังกว่าเพื่อน พอพลังภายในเยอะจะถึกขึ้น
    ความแรงของท่าจะขึ้นกับการใช้วิชาด้วยส่วนนึงถ้าเต็มสิบก็แรงเต็มที่ แต่ไม่จำเป็นต้องฝึกอาศัยฝึกตอนไปสู้อย่างเดียวก็พอ เดี๋ยวมันก็เต็มเอง
    ว่าง่ายๆ คือ อย่าฝึกมั่วช่วงแรก อยากเรียนวิชาไหนก็เอาอันเดียวไปเลย เต็มสิบค่อยไปเรียนวิชาใหม่
    ท่าเรือตรงไหนเหรอคับ ตรงไปด้านขวาของหอนางโลมปะคับ หาไงก็หาไม่เจอ
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    สอบถามผู้รู้ครับพอเสร็จจากเควส Curing master of wudang แล้วไปไหนต่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ผมสงสัยจังผมเล่น storyline ช่วยชาติ กับ ขอทานหัวฟ้ากะลูกชายคนคุ้มกันสินค้าที่ตอนจบสู้กะ หัวหน้าพรรคกระยาจก Ke กะ เจ้าอาวาต เส้าหลินเนี่ย มัน Storyline ไหนครับช่วยตอบที
    (จบ3รอบแล้ว 2รอบแรก จบธรรมดาๆ รอบ3เนี่ยตั้งใจจะเลวแต่ออกมารักชาติซะงั้นผู้รุ้บอกหน่อยครับ)

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackLayBle อ่านกระทู้
    ท่าเรือตรงไหนเหรอคับ ตรงไปด้านขวาของหอนางโลมปะคับ หาไงก็หาไม่เจอ
    พอออกมาจากหอนางโลม สองอาจารย์ก็จะให้ไปเจอที่วัดร้างทางเข้าจะอยู่ข้างร้านขายผ้าไหม พอเข้าไปก็จะได้รับภารกิจให้เลือก
    ว่าจะไปช่วยนายพล Qi ที่วัด หรือจะไปช่วยคนที่ท่าเรือ ก็เลือกไปช่วยคน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suwanpoom อ่านกระทู้
    สอบถามผู้รู้ครับพอเสร็จจากเควส Curing master of wudang แล้วไปไหนต่อครับ
    ไปที่สำนักหัวซานเลยมั้ง ที่จัดงานประลองยุทธฮีโร่รุ่นเยาว์อ่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ningss อ่านกระทู้
    ผมสงสัยจังผมเล่น storyline ช่วยชาติ กับ ขอทานหัวฟ้ากะลูกชายคนคุ้มกันสินค้าที่ตอนจบสู้กะ หัวหน้าพรรคกระยาจก Ke กะ เจ้าอาวาต เส้าหลินเนี่ย มัน Storyline ไหนครับช่วยตอบที
    (จบ3รอบแล้ว 2รอบแรก จบธรรมดาๆ รอบ3เนี่ยตั้งใจจะเลวแต่ออกมารักชาติซะงั้นผู้รุ้บอกหน่อยครับ)
    ไม่รู้แฮะอันนี้ ถ้าจบแบบเลวต้องเลือกตาม Jing Ji ออกจากสำนักไปด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonhart : 16th May 2016 เมื่อ 11:43

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonhart อ่านกระทู้
    พอออกมาจากหอนางโลม สองอาจารย์ก็จะให้ไปเจอที่วัดร้างทางเข้าจะอยู่ข้างร้านขายผ้าไหม พอเข้าไปก็จะได้รับภารกิจให้เลือก
    ว่าจะไปช่วยนายพล Qi ที่วัด หรือจะไปช่วยคนที่ท่าเรือ ก็เลือกไปช่วยคน

ไปที่สำนักหัวซานเลยมั้ง ที่จัดงานประลองยุทธฮีโร่รุ่นเยาว์อ่ะ

ไม่รู้แฮะอันนี้ ถ้าจบแบบเลวต้องเลือกตาม Jing Ji ออกจากสำนักไปด้วย
    อันนี้เหตุการณ์คือตอนไปเอาดาบคู่เนี่ยผมก็เข้าข้าง Ji แต่ผมจะเอา ฝ่ามือสยบมังกร เนี่ยแหละ พอได้ปุ๊บ event ของ ขอทานหัวฟ้าก็ขึ้น มา 2 ข้อมั้งนะ ผมเลือกจะช่วยเขาก็เลยเข้า อีเว้น ที่บอกไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ningss อ่านกระทู้
    อันนี้เหตุการณ์คือตอนไปเอาดาบคู่เนี่ยผมก็เข้าข้าง Ji แต่ผมจะเอา ฝ่ามือสยบมังกร เนี่ยแหละ พอได้ปุ๊บ event ของ ขอทานหัวฟ้าก็ขึ้น มา 2 ข้อมั้งนะ ผมเลือกจะช่วยเขาก็เลยเข้า อีเว้น ที่บอกไปครับ
    สงสัยว่าจะเป็นอีกรูทนึงมั้งครับ รูทต่อต้านราชสำนัก ถ้าเลือกอีกข้อจะเข้าเป็นพวกเดียวกับราชสำนัก
    ยังไม่เคยเล่นรูทนี้ด้วยสิ เล่นแต่แบบจบธรรมดากับแบบ Devaraja เลยไม่รู้ว่าเป็นยังไง

กล่าวขอบคุณ
    1
    Beggar ending ครับเหมือน bad end อ่ะได้รูทนี้เพราะไม่สนิทกับใครเลยหรือเปล่าเนี่ย รูทนี้เหมือนจบไม่สมบูรณ์ด้วยครับเหมือนยังทำไม่เสร็จตัดไปก่อน

เรื่องพวก Imperial ทหารเกาหลีก็เหมือนกันก็ยังไม่สมบูรณ์ ต้องรอดู DLC ว่าจะมีอะไรใหม่กำลังจะมาเร็ว ๆ นี้เพราะ Dejavara route นี่ก็มาจาก dlc

ใครเล่น Dejavara route แล้วจีบหลายคนจะเห็นว่ารูทนี้ใกล้เคียงฮาเร็มที่สุดแล้ว มีดราม่ากันจริง ๆ จัง ๆ ด้วยยิ่งถ้าจีบ yaksha สำเร็จแล้วเลือกแต่งงานกับ Feng บทสนทนาตอนสุดท้ายยิ่งฮา มีฮา ๆ หลายอันถ้าเลือกแต่งงานกับ feng แล้วไปขอความช่วยเหลือกะพวกสาว ๆ ที่เป็นคนรักของเราทั้งหลาย โดยเฉพาะ Qin hongshong นี่ดราม่าเลยถ้าเลือกพลาดนี่เลิกกันทันที

ไอ 10 girl ending มันแค่มีภาพให้ดูตอนจบเฉย ๆ ไม่ได้มีดราม่ากันจริง ๆ แบบใน dejavara route

ปล. Yaksha นี่อายุรุ่นแม่ตัวเอกนะครับ
    คือเพื่อนแม่พระเอกนั่นแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sedge : 16th May 2016 เมื่อ 17:33

กล่าวขอบคุณ
    59
    เควส Curing master of wudang ที่ให้ไปหา Blood of Gloden Wing Phoenix Weird Catfish น่ะคับ ผมหามาครบแล้วจบเควสแล้ว แต่ให้ไปเมืองไหนต่อครับ ไปไม่ถูกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sedge อ่านกระทู้
    Beggar ending ครับเหมือน bad end อ่ะได้รูทนี้เพราะไม่สนิทกับใครเลยหรือเปล่าเนี่ย รูทนี้เหมือนจบไม่สมบูรณ์ด้วยครับเหมือนยังทำไม่เสร็จตัดไปก่อน

เรื่องพวก Imperial ทหารเกาหลีก็เหมือนกันก็ยังไม่สมบูรณ์ ต้องรอดู DLC ว่าจะมีอะไรใหม่กำลังจะมาเร็ว ๆ นี้เพราะ Dejavara route นี่ก็มาจาก dlc

ใครเล่น Dejavara route แล้วจีบหลายคนจะเห็นว่ารูทนี้ใกล้เคียงฮาเร็มที่สุดแล้ว มีดราม่ากันจริง ๆ จัง ๆ ด้วยยิ่งถ้าจีบ yaksha สำเร็จแล้วเลือกแต่งงานกับ Feng บทสนทนาตอนสุดท้ายยิ่งฮา มีฮา ๆ หลายอันถ้าเลือกแต่งงานกับ feng แล้วไปขอความช่วยเหลือกะพวกสาว ๆ ที่เป็นคนรักของเราทั้งหลาย โดยเฉพาะ Qin hongshong นี่ดราม่าเลยถ้าเลือกพลาดนี่เลิกกันทันที

ไอ 10 girl ending มันแค่มีภาพให้ดูตอนจบเฉย ๆ ไม่ได้มีดราม่ากันจริง ๆ แบบใน dejavara route

ปล. Yaksha นี่อายุรุ่นแม่ตัวเอกนะครับ
    คือเพื่อนแม่พระเอกนั่นแหละ
    อ้อ ตอน Ji เอาดาบคู่เนี่ย ผมหักกะ พวกสายกระบี่หมด ตีซี้กะสาวๆ กะ ชาย นี้ น้อยนัก จุดตัด อยุ่ตอนที่ ขอทานมาให้ช่วยนี้แหละครับ

Yaksha สำเร็จและ แต่งงอยุ่ ว่า ตอนนี้ ผมอยุ่ storyline ไหน ไม่รุ้ จีบสาวดอกไม้สำนัก Sura ไปส่งดอกไม้แล้ว แล้วก็กะ Yaksha เนี่ย ร่วมกันสุ้ในที่โบราณ กับ ฝ่ามือหน้าตาแก่ๆเจ้าเหล่จำชื่อได้มันมีงูมาสุ้กะเราด้วยอะครับ แล้วก็ หักกะพวกกระบี่แล้วช่วย ji เอาดาบใน ฟงหวิ่น ไม่รุ้ว่าตอน ji หนีไปพรรคมารจะต้องตามไปหรือ อยุ่กะอาจานเรา ถ้าไปกะ ji แล้วเนื้อเรื่องเรา กะ yaksha ไม่เสีย ผมอยากก็ไปอยุ่พรรคมาร แนะนำหน่อยครับ

แถม Celeb จาก Anime ชื่อดังมาร่วมแจมเกมนี้ด้วย(ซูเนโอะ)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมเขียนไว้ค่อนข้างละเอียดแล้วนะครับหน้าแรกเงื่อนไขแต่ละรูทมีบอกหมด ถ้า romance กับ yaksha จะเล่น evil ไม่ได้ต่อให้เลือกตาม jing ji ไปก็ตามไปไม่ได้อยู่ดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สอบถามหน่อยตรับตอนนี้เล่นจบแล้ว
    evil route มันบัคตรงclan พิษใช่ไหมครับเล่นต่อไม่ได้เลย T T
    ต้องไปเล้นgood route ผมดันเลือความยากระดับ3 ตอนสุดท้ายเล่นเป็น1-2ชัวโมงก่อนจะผ่านหมด(แนะนำให้ใช้วิชาพิษกับดาบและกำลังภายในพิษ ที่เลือกลดเป็นเทรินจะดีสุดนะครับ ไม่งั้นไม่ไหวครับ)
    คำถามครับ
    1 ผม romance ใครไม่ได้เลย 555 เป็นเพราะไรหรอครับ
    lan ting ผมก็ทำเควสจนถึงชาวหน้ามาบุกclanแล้วนะ แต่ไม่เห็นมาให้เรียนวิชาเลย ค่าความสัมพันธ์ก็ 100 นะครับ friend ultil die ไรนี่แหละ
    หรือผมทำผิดขั้นตอนไปตรงไหนบอกทีครับ

2. ใครได้ลองเรียนทำยาเวลสูงๆไหมหรอครับ มันมียากไรเพิ่มเติ่มมาป่าวหรอครับ

ใครมีวิธ๊เล่น route อื่นๆบอกหน่อยนะครับ พอดีอยากเล่นแบบอื่นมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมเล่นไปถึง ไปหาพรรคมังกรพิษ เพื่อขอ seven color overlord แล้วพอคุยกะประมุขเสร็จเดินออกมาคุยกันข้างนอกแล้วมันค้างอะคับ ทำใงอ่าาา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warkamen อ่านกระทู้
    ผมเล่นไปถึง ไปหาพรรคมังกรพิษ เพื่อขอ seven color overlord แล้วพอคุยกะประมุขเสร็จเดินออกมาคุยกันข้างนอกแล้วมันค้างอะคับ ทำใงอ่าาา
    ซื้อของแท้ครับ 555