ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455

ระหว่าง Farcry Primal Divition Rainbow Six งบ 1000 บาท ซื้อเกมอะไรดีครับ

ตัดสินใจไม่ได้เลยครับ หรือมีเกมอื่นแนะนำไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ส่วนตัวชอบ far cry ครับ อยากลองแบบ โหดๆ ต้อง dark soul ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เกมอื่นไม่ค่อยรู้ครับรอผู้รู้มาเสริมอีกที

The Division ถามก่อนว่ามีเพื่อนหรือกลุ่มที่เล่นอยู่ไหมถ้าไม่มี ไม่เเนะนำให้ซื้อเด็ดขาด The Division เป็นเกมเเนว strategy cover base + MMO RPG เเนวใช้กลยุทธ์วางเเผนโจมตีข้าศึก
    ในรูปเเบบเกมยิงบุคคลที่ 3 บวกกับระบบ RPG เเละ MMO เล่นออนไลน์ ตัวระบบการเล่นนั้นทำได้ดีเลยทีเดียวไม่ว่าจะเป็นระบบ shooting ต่างๆ cover base ทำได้เข้มข้นมาก โลกในเกมนั้นสวยงามมีสิ่งให้สำรวจมากมายก็จริง เเต่ตัวเกมนั้นออกเเบบมาเเน้นในเรื่องของความเป็น Multiplayer มากกว่าถ้าจะเล่นคนเดียวสาย lone wolf ก็จะจอจุดจบเเบบผมครับเบื่อ..... (เบื่อโคตรๆ)

ถ้าชอบเล่นโหมด campaign เล่นคนเดียวก็ FarCry Primal น่าจะเหมาะกว่าครับ เเต่ถ้าหากมีเพื่อนเล้ามาชวนเล่นก็จัดไปครับเล่นกับเพื่อนเกมไหนก็หนุก

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    The Division เล่นคนเดียวก็ได้ผมก็เล่นคนเดียวแต่เวลาเข้า dark zone จะลำบาก

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ตอนนี้ผมเล่น Rainbow Six Siege อยู่ครับ เล่นทุกวันวันละ 1 ชั่วโมง สนุกครับแนะนำเลย เพื่อนร่วมทีมดี แพ้ก็ยังสนุก รูปแบบการเล่นสนุก

ครับ เอาไว้เป็นตัวเลือกนะครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมเล่น Rainbow Six Siege อยู่ครับ เล่นทุกวันวันละ 1 ชั่วโมง สนุกครับแนะนำเลย เพื่อนร่วมทีมดี แพ้ก็ยังสนุก รูปแบบการเล่นสนุก

ครับ เอาไว้เป็นตัวเลือกนะครับ
    ตนเล่นเยอะ หาห้องเร็วไหมครับ แล้ว ปิงสูงไหม

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ปิง 30-100

หาห้องใช้เวลา ไม่เกิน 1 นาที
    เกมผมทำเองครับ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    "กองพล" ผมแนะนำเกมส์นี้นะแต่ไม่ใช่ในตอนนี้ ถ้าจะซื้อเดี๋ยวนี้ผมแนะนำ "หกสายรุ้ง" ครับ ปิงน้อย บัคน้อย เล่นสนุกแค่ต้องมีทีมเวิร์คที่ดีครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    Division เล่นกับคนแปลกหน้าได้ครับ ทีมนึงต้องการแค่ 3 คน หาแป็บๆ ก็ได้แล้ว
    ผมผ่านแบบยากสุดของทุกฉาก เล่นกับคนแปลกหน้าทั้งนั้น
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    RB6 เถอะครับ เล่นได้ยาวๆไม่มีเบื่อแน่นอน ปัญาหาเซิฟเวอร์ก็ไม่ค่อยเจอแล้ว หาห้องก็ง่าย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    รอ DOOM ไหม ใกล้ออกแล้วมั้ง

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    เก็บอีกนิด ขอเสนอตัวเลือกอีกตัวนะครับ OverWatch อย่าเพิ่งรีบร้อนซื้อ รอวันที่ 3 หรือ 5 (สำหรับคนไม่ได้สั่งของล่วงหน้า) ให้เทสก่อนนะครับ
    สำหรับตัวผมได้เทสมาตั้งแต่รอบสอง ขอบอกว่าน่าจะคุ้มมากกว่ากับสองเกมส์นั้น ^^ ปล. ผมมีทั้งสองเกมส์นั้นแล้วแต่...หลังจากได้เล่น OverWatch ก็ลืมสองเกมส์นั้นไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    The Division เล่นคนเดียวก็ได้ผมก็เล่นคนเดียวแต่เวลาเข้า dark zone จะลำบาก
    เล่นมากี่วันเเล้วล่ะตรับ