ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

[PC Full]Westward III: Gold Rush มาเป็น Cowboy กันเถอะ แนววางแผน สร้างเมืองสนุกๆ ครับ ห้ามพลาด [48MB] [MEGA]

ตัวอย่าง

เมื่อเกิดยุคตื่นทองขึ้นในแคลิฟอร์เนียเหนือ ผู้คนต่างก็พากันออกไปเสี่ยงโชคขุดทองกันด้วยความหวังว่าจะโชคดีร่ำรวยขึ้นมา
    ในระหว่างเส้นทางของการขุดทองนั้น ครอบครัวบารอนได้มีโอกาสช่วยเหลือผู้เดินทางไปขุดทอง 3 คนที่ผ่านมา
    ด้วยการให้ที่พักและอาหารกับคนเหล่านั้น ทั้งๆที่ครอบครัวนี้ก็ไม่ได้ร่ำรวยอะไรเลย
    ทั้งสามคนสำนึกในน้ำใจของครอบครัวนี้ จึงให้สัญญาว่าจะตอบแทนคุณอย่างแน่นอนเมื่อพวกเขาเป็นหลักแหล่งแล้ว
    เราก็จะเล่นในบทของนักเดินทางทั้งสามนี้ละค่ะ ที่เส้นทางการขุดทองของพวกเขานั้นมีอะไรให้ทำหลายอย่าง
    รวมทั้งอุปสรรคมากมายจากพวกคนขี้โกงด้วย นอกจากนี้ยังต้องสร้างบ้าน สร้างเมือง เพื่อจะได้ไม่ต้องนอนในเต๊นท์เก่าๆอีกต่อไป
    ใครชอบเล่นเกมแนวนี้ก็อย่าพลาดค่ะ ภาคนี้ภาค 3 แล้วคงไม่ต้องสงสัยว่าทำไมถึงพัฒนามาได้ถึงภาคนี้เนอะ

ใครที่ชอบเกมวางแผน สร้างเมืองลองโหลดไปเล่นดูนะครับ รับประกันความสนุกครับ

ความต้องการของระบบ
    CPU: Pentium 4 @ 1.0 GHz Processor
    RAM: 512 MB
    Hard Drive: 60 MB Free
    Video Memory: 32 MB
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0
    Keyboard and Mouse

วิธีเล่น
    มีสอนในเกมส์เลยครับเล่นไม่ยาก

วิธีลง
    แตกไฟล์ เล่นได้เลยครับ

ดาวน์โหลด [48 MB]
    (แตกไฟล์ เข้าเล่นได้เลยครับ)

MEGA
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vampiresx : 3rd May 2016 เมื่อ 08:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขอบคุณคร้าบ เพลินดีครับชอบแนวนี้อยู่ด้วย สร้างไปเรื่อย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันครับ เกมส์โปรดผมเลยครับเกมส์นี้

ขอเกมส์ได้ไม่เกิน 100 GB
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    Blog Entries
    2
    น่าเล่น มากลองแปป

กล่าวขอบคุณ
    0
    สนุกๆครับเกมส์นี้

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ แวะมาบอกว่าเล่นได้100% แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย ขอตัวไปเล่นต่อละครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DR4FT อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แวะมาบอกว่าเล่นได้100% แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย ขอตัวไปเล่นต่อละครับ
    ขอบคุณครับที่มายืนยันว่าเล่นได้ 100%

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ giant012 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เล่นได้ครับ

ลองข้ามลิ้งดู
    http://nttknowledge.blogspot.com/201...kbuckscom.html
    ลองข้ามลิ้งดูนะ http://nttknowledge.blogspot.com/201...kbuckscom.html