ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    พระเอกชื่อ Isaac Clarke แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    อ๋อ ซื้อ Modern Warfare Remastered แถมเกม Infinite Warfare ด้วยนี่เอง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    .
    หยอกเล่นน่ะครับ เอาจริง เห็นหลายคนเบื่อๆกัน แต่ผมกลับมองว่า ถ้ามันพัฒนาต่อยอดไปได้เรื่อยๆ ผมก็อยากจะรอดูไปเรื่อยๆเหมือนกัน อยากรู้ว่าจุดเปลี่ยนแปลงอีกรอบของแฟรนไชส์นี้มันจะไปอยู่ที่ตรงไหน เอาเข้าจริง Modern Warfare นี่ก็ถือเป็นจุดเปลี่ยนแปลงจุดแรกของแฟรนไชส์นี้แล้วนะครับ ต่อมาก็คงหนีไม่พ้น Black Ops II ที่ถึงแม้จะบอกว่าเป็นจุดเปลี่ยนแปลงได้ไม่เต็มปากนัก แต่มันก็คือสงครามยุคอนาคตเกมแรกในแฟรนไชส์นี้นะครับ แล้วหลังจากนั้นมันก็มากันอีกบานเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากรู้จริงๆว่าจะเปลี่ยนแนวอีกทีตอนไหน ภาคนี้อาจจะใบ้เป็นนัยๆแล้วก็ได้ อาจจะได้เห็นทหารยิงเอเลี่ยนกันแน่นอน โอย คิดแล้วก็แอบกลุ้มนะ ถ้าทำได้ไม่ดีเท่าเกมยิงเอเลี่ยนค่ายอื่นๆแล้วล่ะก็ รับรองว่า ไปไม่รอด แต่ยังไงซะ Call of Duty ก็ยังมีความเป็นตัวของมันเองซ่อนอยู่ในทุกเกมของแฟรนไชส์แหละครับ หากแต่ในอนาคตมันจะเหลือมากเหลือน้อย เราเองก็คาดเดาอะไรไม่ได้ คงได้แต่ภาวนาให้มันออกมาดี แล้วผู้เล่นอย่างเราก็ตามเสพย์กันได้อย่างมีความสุขก็พอใจละ
    .
    //บ่นไรเนี่ยลุงงง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้นนนน!!!!!! แน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    boringggggggggggggg

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมว่ามันก็ยังคงเป็น COD อยู่นะเรื่องฉากแอ็คชั่น หรือคัทซีนอะไรหลายๆอย่าง ส่วนเนื้อเรื่องอาจะต้องรอดูว่ามันจะดีเหมือนภาค mw mw2 mw3 ไหม ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อีก 4วัน BF5 ออกมามั้งละ COD อาจมีสิทธ์ดับกว่าเดิม =w=

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ตอน 3 นาทีนี่ใช่ Captain Price ไหมอะครับ
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanonamnaj อ่านกระทู้
    ตอน 3 นาทีนี่ใช่ Captain Price ไหมอะครับ
    ใช่ครับ เป็นฉากแรกของ Call of Duty 4

กล่าวขอบคุณ
    751
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ทำไม ผมเห็นมันออกไปอวกาศแล้วตื่นเต้นจังง หรือเป็นเพราะผมชอบแนวอวกาศ5555

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ลุง Price กลับมาแล้ว!

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ถ้าให้ถามว่าชอบภาคไหนมากที่สุด Modern Warfare ผมว่าสนุกที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ถ้าจะทำไปนอกโลก ขอยิงกับมนุษย์ต่างดาว กระโดดข้ามดาว เลยได้ไหม ตื่นเต้นกว่าเยอะ
    ข่าวการเปิดสอบงานราชการ เอกชน หนังสือแนวข้อสอบ
    ความรู้ทั่วไปของหน่วยงานต่างๆแจกฟรี https://goo.gl/9fVxbx

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Infinity warfare จะมีโหมด Zombie จากข่าวของ gamespot เท่านั้นแหละ เฮ้อ อีกแล้วหรอ.. เจอซอมบี้ ครบทีมพัฒนาทั้ง Treyarch และ Infinity ward และ Sledgehammer ก็ไม่ไหวนะ ขอไม่ให้ไม่ใช่ทีนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมเห็น Price แล้วนึกถึง soap 2 คนนี้ต้องไปด้วยกัน
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ภาคต่อไปก็พ่วงมาพร้อมๆ MW2 Remaster, World At War Remaster จัดมา

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ทำไมดิสไลค์มันเยอะจังสามแสนกว่าเลยใน YouTube

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    So boringgg

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ถือว่าการตลาดดีนะ โดยการเอาภาครีมาสเตอร์มาแถมและไม่แยกขาย ลองไม่มีภาครีมาสเตอร์มาสิ เทรลเลอเตื่อยมาก

ภาคต่อไปก็เอารีมาสเตอร์มาคู่แบบนี้แน่ๆแหละ