ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

ทำยังไงให้ตัวใหญ่ขึ้นครับ

การกิน การออกกำลังกายอะไรก็ได้ครับ ที่ช่วยเพิ่มความสูงได้

ตอนนี้ผมสูงแค่ 162 เองครับ รู้สึกตัวเล็กกว่าคนอื่นมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ผมคงพิมพ์ไม่เคลียร์ อาหารเสริมที่ผมพูดถึงไม่ใช่ยาที่มาขายกันตาม FB หรือยากระปุกอะไรที่ คห ล่างว่ามา

ที่ผมจะบอกมันคืออาหารเสริมก่อนนอน หรือที่เรียกกันว่าเวย์ แต่มันเป็นประเภท Casien Protien เอาไว้กินก่อนนอน
    มันเป็นโปรตีนจากนมนั่นแหละ เป็นโปรตีนที่ดูดซึมช้าเวลาเรานอน ช่วยซ่อมแซมร่างกายระยะยาว และมันมีผลกับความสูงมากถ้าควบคู่กับการเพาะกาย
    และ จขกท ก็เป็นคนเล่นเวทอยู่แล้ว ไม่รู้ตอนนี้ยังเล่นอยู่หรือเปล่า เพราะผมเคยเห็นกระทู้เก่าของเขาเมื่อนานมาแล้ว

อีกอย่างมันคุ้มกว่าที่ซื้อนมเป็นขวดมากิน กว่าจะได้โปรตีนมากพอก็จุกกันพอดี แถมได้น้ำตาลแถมมาอีก ถึงจะเป็นแบบไร้ไขมันก็เถอะ

ที่แรกผมก็ไม่คิดว่าจะมีคนเข้าใจผิด(ความคิดเห็นของผมมันก็น่าเข้าใจผิดจริงๆ) อธิบายมาขนาดนี้คงเข้าใจแล้วนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aa12 : 2nd May 2016 เมื่อ 21:22

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ต้องถามด้วยครับว่าอายุเท่าไหร่
    ถ้าไม่เกิน 20 ก็ได้อยู่ ยังสูงได้อีก พยายาม วิ่ง กระโดดเชือก เล่นกีฬา โหนบาร์ อะไรพวกนี้
    และอย่ายุ่งกับของที่มันทำให้ไม่สูง เช่น เหล้า บุหรี่ ชา กาแฟ มีผล
    พยายามทานอาหารครบ 5 หมู่ ดื่มนมเป็นประจำ
    ที่สำคัณอยู่ที่กรรมพันธุ์ ด้วย ถ้าจะไม่สูงยังไงมันก็ยาก ถ้าจะสูงยังไงมันก็สูงนั่นแหละ

ปล.ยาเพิ่มความสูงไรนั่นมันใช้ไม่ได้จริงหรอกอย่าไปเชื่อมันมาก หมอเขาก็พิสูจน์กันหมดละ แล้วพวกที่รีวิวๆในเพจยามันนี่คือ มันเด็ก 15 - 18 อะ ทานไป 1 ปี สูงขึ้นอะไรแบบนี้ เออคือ ตามวัยยังไงมันก็สูงขึ้นอยู่แล้ว ไม่ทานก็สูง (ขอระบาย ถถถถถถถถถถ )
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อายุ 19 สูง 162-163 หนัก 63 ครับ ตอนนี้ออกกำลังกายเหมือนเดิมครับ ยกเวท คาร์ดิโอ โหนบาร์ กระโดดสูง กินนม

เหล้า บุหรี่ เบียร์ อะไรพวกนี้ผมไม่ยุ่งเลยครับ

แล้วอีกอย่างคือผมเป็นคนนอนดึกตื่นสายด้วยอ่ะครับ นอนประมาณ ตี 1-2 ตื่น 9-10 โมงครับ