ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284

Exclamation ภาพชุดแรกจาก Modern Warfare Remastered

ภาพชุดแรกจาก Modern Warfare Remastered
    ใครคิดถึงลุง Price มั่ง...

ในที่สุด Modern Warfare Remastered ก็เกิดขึ้นเสียที กับการจับเอาเกมที่ถูกยกย่องว่าเป็น Call of Duty ที่ ‘พีค’ ที่สุด และดีที่สุดมาอัพเกรดกราฟิคของเกมใหม่ยกเครื่อง ซึ่งจะมาพร้อมกับ Legacy Edition ของ Call of Duty: Infinite Warfare ผลงานใหม่จาก Infinity Ward และจัดจำหน่ายโดย Activision ที่ล่าสุดได้ปล่อย Trailer เปิดตัวอย่างเป็นทางการพร้อมแง้มรายละเอียดแรกและ Footage แรกเกี่ยวกับภาค Remastered ของ Modern Warfare

Call of Duty: Modern Warfare Remastered จะพัฒนาโดย Raven Software ที่น่าจะทราบกันดีว่าเป็นทีมเดียวกับที่พัฒนา Singularity และ Wolfenstein 2009 ตัว Remastered นั้นจะไม่ใช่แค่เพิ่มแสงสีนิดใส่ Texture ให้คมกว่านี้หน่อยแล้วแปะคำว่า Remastered แน่นอน เพราะได้มีการยืนยันว่าการพัฒนานั้นจะปรับปรุงยันอนิเมชั่นและเสียงในเกมเลยทีเดียว เรียกได้ว่าเหมือนเรากำลังเล่น Modern Warfare แต่กราฟิคเทียบเท่าภาคใหม่ๆ ด้านล่างเป็นภาพเปรียบเทียบเกมต้นฉบับและ Remastered ครับ

ทั้งนี้คำถามเดียวคือเหลือตอนนี้คงจะเป็นที่ว่าตัวเกม MW Remastered นั้น จะทำขายแยกจาก Legacy Edition หรือไม่ แต่คาดว่าน่าจะแยกขายแน่นอนเพราะ …ก็ Activision อ่ะนะ ทั้งนี้สำหรับใครที่สนใจภาค Infinite Warfare ตอนนี้ทาง Activision ก็ได้ออกมาเปิดตัว Edition ทั้งสามรูปแบบ เริ่มจาก

• [*]Legacy Edition และ Digital Legacy Edition – สั่งซื้อชุดนี้รับไปทั้ง Call of Duty: Infinite Warfare และ Call of Duty: Modern Warfare Remastered
    • Digital Deluxe Edition – เหมือนกับ Legacy Edition แต่รับ Season Pass ไปด้วย
    • Legacy Pro Edition – เหมือนกับ Digital Deluxe Edition แต่เป็นแนวจับต้องได้ มาพร้อมกับกล่องเหล็กสุดแกร่ง, Soundtrack ของเกมและ DLC เสริมนิดหน่อยสำหรับ Infinite Warfare
    เชิญชม Trailer ส่วนหน้าตา Modern Warfare Remastered สามารถดูได้ช่วงท้ายคลิปวินาทีที่ 2:58 ครับ ตัวเกมจะวางจำหน่าย 4 พฤษจิกายน 2016 บน PC,PS4 และ XBOX ONE

Credit
    Juropy
    Charelieintel
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hahago123 : 3rd May 2016 เมื่อ 10:11

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    COD ภาคแรกผมยังเล่นไม่จบเลย เกมมันเยอะอ่ะ เล่นไม่ไหวจริงๆ ไหนจะคอนโซลอีก ชาตินี้คงเล่นไม่หมด

แล้วตอนนี้ COD ทำมากี่ภาคแล้วเนี่ย ไม่ได้นับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    คือภาคใหม่ดูแล้วเฉยๆมาก แต่เห็น remaster โคตรตื่นเต้น สงสัยเบื่อ แนวอนาคตละ 555

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoLuSamBaLu อ่านกระทู้
    คือภาคใหม่ดูแล้วเฉยๆมาก แต่เห็น remaster โคตรตื่นเต้น สงสัยเบื่อ แนวอนาคตละ 555
    ผมเฉยๆแฮะ - -a

อยากเห็นช่วงเวลาของ MW 1 2 3 แต่เป็นภาคใหม่

แล้วก็ WW 1 2 แต่เป็นภาคใหม่

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ภาคนี้เล่นจบเพราะเป็นเกมส์ที่ดูมีอะไรมากกว่า เกมส์สงครามโลก แบบเดิมๆ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เหนแล้วอยากเล่นเหมือนกันน่ะ แต่เอาจริงๆ มีฉากเดียวที่อยากเล่น เป็นฉากในตำนานของเกมส์เลย sniper

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ทำยุคอนาคต = "หลุดโลก ไม่สนุก เบื่อแนวอนาคต "
    ทำยุคสงครามโลก = "น่าเบื่อ ปืนเก่าๆ อยากเล่นยุคปัจจุบัน"
    ทำยุคปัจจุบัน = "ซ้ำซาก เราต้องการความแปลกใหม่"

ถ้าผมเป็น dev นี่โดดตึกตายไปแล้ว
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    ทำยุคอนาคต = "หลุดโลก ไม่สนุก เบื่อแนวอนาคต "
    ทำยุคสงครามโลก = "น่าเบื่อ ปืนเก่าๆ อยากเล่นยุคปัจจุบัน"
    ทำยุคปัจจุบัน = "ซ้ำซาก เราต้องการความแปลกใหม่"

ถ้าผมเป็น dev นี่โดดตึกตายไปแล้ว
    ขำเบาๆ 10ตัวอักษร

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aun5 อ่านกระทู้
    เหนแล้วอยากเล่นเหมือนกันน่ะ แต่เอาจริงๆ มีฉากเดียวที่อยากเล่น เป็นฉากในตำนานของเกมส์เลย sniper
    จำได้ขึ้นใจเลยครับ สุดยอดจริง ๆ เป็นอะไรที่เหมือนเราเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงเลย
    เกมผมทำเองครับ คลิก

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ไม่ขายแยกครับ

ทางค่ายคอนเฟริม *-*

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้

กด + ให้ล้านที

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    คิดถึงกลิ่นไอสงครามแบบเก่าๆมากอย่างช่วงสงครามโลกครั้งที่ 2 จำได้ว่าตอนเล่น World at war ช่วงแรกๆ ได้ยินไอ้ยุ้นตะโกนว่า "Banzai" ผมนี่หมุนรอบเลย กลัวมาก 555+
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aun5 อ่านกระทู้
    คิดเหมือนกันเลย คือเเบบป็นด่านที่ Epic มากๆใน MW ทั้ง3ภาค ชอบด่านนั้นที่สุดเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ภาพล่าสุดจากคอมผม เวอร์ชั่นเก่านะ แต่ลองสรรหา Mod มาลงเล่นๆดู กับด่าน Sniper ในตำนาน ภาพใหญ่หน่อย

ถ่ายมาให้เยอะกว่านี้อีกได้มั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 3rd May 2016 เมื่อ 21:22

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ภาพล่าสุดจากคอมผม เวอร์ชั่นเก่านะ แต่ลองสรรหา Mod มาลงเล่นๆดู กับด่าน Sniper ในตำนาน ภาพใหญ่หน่อย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423

อาจจะบอกว่าสิ่งเดียวที่ทำให้อยากเล่นภาค IW คือ ผู้หญิงคนน้านนน สวยมั๊ก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    บอกตรง ๆ ว่าภาคนี้ "สนุก" เนื้อเรื่องตื่นเต้น

แต่ที่ผมชอบมากที่สุดน่าจะเป็น ตอนที่ เพื่อนโดนเครื่องบินทับขา แล้วต้องแบกเพื่อนฝ่าดงตรีนนี่แหละ กว่าฮอจะมารับเราที่ชิงช้าสวรรค์ได้ เหนื่อยโฮก

น่าจะด่านสไนเปอร์ในตำนานของท่านข้างบนล่ะมั้งครับ คลานใต้ท้องรถ แอบข้าศึก ตื่นเต้นสุด ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miinkaart : 4th May 2016 เมื่อ 09:42
    ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย!!!

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้

ผมไม่เคยมีความรู้สึกเบื่อ สงครามโลกกับยุคปัจจุบันเลยแฮะไม่รู้ทำไม...

ภาคใหม่ๆเล่นรอบเดียวจบ ภาคเก่าๆเล่นซ้ำไม่รู้กี่รอบละ 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ชอบสงครามโลกอ่ะ

แบบ COD 1 2 3 World At War

ยิงๆกันเดินหน้าทัพ มีระเบิดลง ตุ้มต้าม ยิงกัน ฝ่าดงกระสุน สนั่น

มันได้บรรยากาศเอาตัวรอดสงครามดีเสมือนจริงสุดๆเล่นไงก็ไม่เบื่อ

ยิ่งMutiplayer นี่อย่าได้พูด โคตาระสนุก Battlefiled Bad company 2 Vietnam นี่โหมด Mutiplayer อย่างกะสมรภูมิ ระเบิดตุ้มต้ามยิงกันสนั่น

อยากให้ COD หรือ BF ย้อนไปทำยุคสงครามโลกได้บรรยากาศสวครามมาเต็มๆบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อย่างน้อยขอตัวเอกสักตัวเป็น Ground Intantry ธรรมดาเหมือนภาคผ่านๆมา 1 2 3 4 5 ก็พอละเคยอยากให้พระเอกมีบทเป็นของตัวเองนะแต่ผมว่าที่ผ่านมามันดูพระเอกจ๋าเหมือนหนังเกรดบีไปหน่อยสู้กลับไปเป็นตากล้องเหมือนเดิมดีกว่าเบื่อหน่วยรบพิเศษด้วย

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ทำไมอยู่ดีๆฮาตรงเปลี่ยนจอนูนเป็นLCD555+