ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

[PC] CALL OF DUTY : BLACK OPS II – DELUXE EDITION [FULL] ภาค2 โหลดได้100%

Call of Duty Black Ops II ถือเป็นภารกิจที่ 2 ของเฮีย Alex Mason ที่มาครั้งนี้เขาจะต้องไปลุยในสถานที่ต่างๆมากมายตั้งแต่ยุค 1980 ยัน 2025 การดำเนินเนื้อเรื่องของเกมส์นั้นจะนำเสนอแบบคล้ายกับหนังคือมีการตัดภาพกลับไปกลับมา เป็นการเล่าเรื่องผ่านความทรงจำของทหารผ่านศึกที่เคยออกรบในครั้งอดีตและก็สลับกับเหตุการณ์ในปัจจุบัน (ของเกม) ซึ่งเป็นยุคของสงครามไฮเทค และมีตัวเอกเป็นลูกชายของ Mason ที่ต้องจัดการกับกองกำลังผู้ก่อการร้ายไซเบอร์ ดังนั้นถ้าเป็นคนที่ไม่ค่อยดูหนังก้จะอาจะมีงงกับวิธีการเล่าเรื่องแบบนี้ไม่มากก็น้อยเป็นแน่
    ส่วนในเรื่องของระบบการเล่นของเกมส์นี้หลักๆก็ยังเหมือนเดิม คือ บุกลุยฝ่าไปตามภารกิจกับเหล่าเพื่อนๆ Ai ของทีมเรา แต่ก็มีสิ่งที่เปลี่ยนไปก็คือ ก่อนเริ่มภารกิจสามารถเลือกชุดอาวุธและสกิลต่างๆได้ตามใจชอบ (ซึ่งจะเป็นไปตามยุคสมัยนั้นๆ) ในบางเหตุการก็จะให้เราเลือกตัดสินใจเอาเองว่าจะเลือกทางไหน เช่น จะปักหลักต้านศัตรูที่ฐาน หรือ จะไปช่วยเสริมกำลังให้แก่อีกฝากหนึ่ง ซึ่งการเลือกแต่ละครั้งก็จะส่งผลต่อการเล่าเรื่องให้เป็นไปอีกด้านด้วย ผิดจากภาคก่อนที่มีการเล่าเรื่องแบบเป็นเส้นตรง

นอกจากนี้ยังมีโหมดกึ่งๆแนววางแผนการรบ ให้เราเลือกจัดกองกำลัง Unit ต่างๆ เช่น พลทหาร,หุ่นยนต์,ซุ้มปืนกล, ไปวางในจุดต่างๆเพื่อป้องกันฐานที่มั่น โดยเราจะสามารถเลือกไปบังคับเหล่ายูนิทต่างๆนั้นได้ในทันทีที่ต้องการ ก็ถือว่าเป็นสิ่งแปลกใหม่ที่ต้องทำความเข้าใจกันซะก่อน ส่วนโหมดซอมบี้นั้นก็ยังมีเหมือนเดิม เอาเป็นว่าเกมส์นี้ห้ามพลาดโดยประการทั้งปวง
    ข้อมูล : gamesdotanews.com

Genre
    : Action
    Developer: Treyarch
    Publisher: Activision

System Requirements
    Minimum:

OS: Windows Vista SP2 or Windows 7. Windows XP is not supported
    Processor: Intel Core2 Duo E8200 2.66 GHz or AMD Phenom X3 8750 2.4 GHz
    Memory: 2 GB for 32-bit OS or 4 GB for 64-bit OS
    Graphics: Nvidia GeForce 8800GT 512 MB or ATI Radeon HD 3870 512 MB
    DirectX®: 9.0c
    Hard Drive: 16 GB HD space
    Sound: DirectX 11.0c compatible
    Note: Windows XP Operating System is not supported

REPACK – R.G. REVANANTS – 11.5 GB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.0.0.1 Update 4)

DOWNLOAD

ONE2UP
    PART01 PART02 PART03 PART04 PART05
    PART06 PART07 PART08
    ถ้าโหลดไม่ได้ให้ออกและโหลดใหม่ ลองโหลดแล้วได้100%

PROPER CRACK.ONLY-3DM (v.2)
    (Crack แก้ไขเข้าเล่นเกมไม่ใด้)

DOWNLOAD : PART01
    Password : www.getgameth.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ – ติดตั้งเกม – ก๊อป Crack – เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ ขอลองครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลด CRACK ไม่ได้แก้ไขให้หน่อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดเสร็จเด๋ยวมาบอก

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โหลด CRACK ไม่ได้คับ!

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    2
    Crack โหลดม่ะได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,634
    2
    ลงแล้วทามไมมันไม่มีเสียงอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2,634
    2
    โหลด CRACK ไม่ได้คับ!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    PROPER CRACK โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    Crack โหลดม่ะได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    ลงแล้วทามไมมันไม่มีเสียงอ่ะ

ได้ Crack มาจากไหนละคับ? ไม่แบงกันปางหรือ...อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2,634
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thethaiguy อ่านกระทู้

ได้ Crack มาจากไหนละคับ? ไม่แบงกันปางหรือ...อิอิ
    เข้พนี้เลย
    http://www.gamecopyworld.eu/games/gcw.php

หรือ

http://megagames.com/game-content/trainers/all/all

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ต้องลอง.....อิอิ