ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140

ใครเคยเล่น Gundam Breaker 3 บ้างครับ

ช่วยรีวิวให้หน่อยได้มั้ยครับ กำลังตัดสินใจจะซื้อ Ver. Sub Eng.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเคยเล่นภาค 1 ส่วน ภาค 3 ผมรอแผ่นอยู่ถ้าในความคิดผมมันก็แนวเดียวกับเกมสามก๊กแต่มันแต่งหุ่นได้

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ผมเล่นแต่ 1 กับ 2 น่ะ 3 ไม่ได้เล่นรอ ps4 ถูกก่อนเผื่อมันจะออกภาค 4 มา

แต่ที่ผมดูในโฆษณามัน ก็ เล่นเหมือน ภาค 2 น่ะ แต่ แต่งหุ่นได้มากกว่าเดิม

ภาค 1 กับ 2 ต่างกันตรง ระบบตอนสู้ กับค่า cost ของหุ่น

ภาค 1 ปืนจะยิงได้เลื่อยๆ แต่ 2 จะมีปืนร้อน ครับ ส่วนมากเลยใช้ปืนพวก

GN Bazooka / Buster Rifle / Atomic Bazooka (GP02 Bazooka ที่เป็น nuclear)

สรุปคือแรงไว้ก่อน แต่ Atomic Bazooka บ้างห้องจะแบนเรานะครับเพราะว่า https://www.youtube.com/watch?v=vsAdfN-WrQk

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    ผมเล่นแต่ 1 กับ 2 น่ะ 3 ไม่ได้เล่นรอ ps4 ถูกก่อนเผื่อมันจะออกภาค 4 มา

แต่ที่ผมดูในโฆษณามัน ก็ เล่นเหมือน ภาค 2 น่ะ แต่ แต่งหุ่นได้มากกว่าเดิม

ภาค 1 กับ 2 ต่างกันตรง ระบบตอนสู้ กับค่า cost ของหุ่น

ภาค 1 ปืนจะยิงได้เลื่อยๆ แต่ 2 จะมีปืนร้อน ครับ ส่วนมากเลยใช้ปืนพวก

GN Bazooka / Buster Rifle / Atomic Bazooka (GP02 Bazooka ที่เป็น nuclear)

สรุปคือแรงไว้ก่อน แต่ Atomic Bazooka บ้างห้องจะแบนเรานะครับเพราะว่า https://www.youtube.com/watch?v=vsAdfN-WrQk
    เห็นภาพเลยครับ 55+

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมเล่นใน ps4 เทียบกับภาค2แล้ว ระบบตอนเล่นไม่ต่างกันมาก แทบจะเหมือนกันกับภาค2ด้วยมั้ง แต่ระบบการอัพเกรดชิ้นส่วนจะเปลี่ยนไป เช่นเอาหัว+หัวจะได้เป็นหัวกันดั้มตัวใหม่ มีระบบถ่ายทอดอบิลิตี้ต่างๆไปยังอีกชิ้นส่วน โดยรวมถือว่าสนุกดี แต่เสียอย่างเดียวตรงที่หุ่นที่เพิ่มเข้ามาใหม่มีน้อยมาก และที่เพิ่มเข้ามาก็มีแต่หน้าประหลาดๆที่ไม่ใช่กันดั้ม หวังว่าในอนาคตจะเพิ่มหุ่นกันดั้มยุคใหม่ๆเข้ามาบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    เข้ามาเก็บข้อมูล