ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

มาแล้ว วันวางจำหน่าย Dishonored 2 (ภาพอาจจะใหญ่ไปหน่อยนะครับ)

เข้าเนื้อกันเลยดีกว่าครับ

ในที่สุดเราก็ได้ยินข่าวอะไรบ้างเสียที ซึ่งต้องบอกเลยว่าเป็นอะไรที่เซอร์ไพร์สเหมือนกันที่เกมเงียบๆแบบนี้จะวาง จำหน่ายภายในปีนี้ เพราะตามรายงานนั้นเผยว่า Dishonored 2 จะวางจำหน่ายในวันที่ 11 พฤษจิกายน 2016

ทั้งนี้ก็ไม่น่าแปลกใจอะไรเพราะภาคแรกก็มาเงียบๆ ดูแป๊กๆ แบบนี้นั่นแหละ แต่สุดท้ายก็ได้ผลลัพธ์เป็มเกม Stealth ลอบเร้นที่ดีที่สุด กลายเป็น Game of The Year ชนิดที่ว่าเกินความคาดหมาย ก็ได้แต่หวังว่าการมาของ Dishonored 2 จะสามารถสร้างประวัติการณ์ได้อีกครั้งล่ะนะ คาดว่าเราน่าจะได้เห็นอะไรเพิ่มเติมในงาน E3 2016 นี้ครับ

ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ลุงcorvo แก่ลงไปเยอะเลยแฮะ เจ้าหญิงนี่ก็ น่าย๊ากกก
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ดูตัวอย่างน่าสนุก ว่าแต่มันคือเกมแนวไหนหรอครับ รอบสังหาร แอ็คชั่น Open World หรือป่าว ภาค1ผมยังไม่เคยได้ลองเล่นเลย

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    สรุปแล้วเราเล่นได้ทั้ง 2 ตัวละครทั้ง Corvo Attano และ Emily Kaldwin

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melodic999 อ่านกระทู้
    ลุงcorvo แก่ลงไปเยอะเลยแฮะ เจ้าหญิงนี่ก็ น่าย๊ากกก
    ลุงแกเป็นพวก Outsider ได้แค่ 15 ปีเอง ยังไหวๆ 555+ ตอนภาคแรกหนู Emily ยังอายุแค่ 10 ขวบอยู่เลย ภาคนี้ก็น่าจะ 25 แล้ว
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    ดูตัวอย่างน่าสนุก ว่าแต่มันคือเกมแนวไหนหรอครับ รอบสังหาร แอ็คชั่น Open World หรือป่าว ภาค1ผมยังไม่เคยได้ลองเล่นเลย
    แนวคล้ายๆ Assassin creed ลอบฆ่าแต่มีวิธีสังหารเยอะกว่ามากมีใช้สกิลหลายอย่างดีกว่า AssCreed เยอะ 555+ แต่ในภาคแรกไม่ค่อย Open World เท่าไรจะเล่นเป็นด่านๆไปแต่บางด่านจะกว้างทำใหเลือกวิธีลอบฆ่าหรือทำภารกิจได้หลายรูปแบบมากๆเป็นอิสระ ไม่เหมือน Asscreed
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ขอทำนายว่าเลื่อนแน่นอน 2017

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้วกแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Shut up and take my money!!!!