ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528

มาแนะนำเกม Action MMORPG กันหน่อยเร้ว

คือตั้งกระทู้นี้มา อยากจะทราบว่าปัจจุบันเนี่ย ทุกคนได้เล่นเกมประเภทนี้กันหรือเปล่า แบบเคยเล่นก็ได้น่ะ หรือกำลังเล่นอยู่ก็ได้ มีใครเล่นเกมประเภทนี้แล้วรู้สึกว่า เฮ้ย มันสนุกอ่ะ ต้องชวนคนอื่นมาเล่น ต้องแนะนำ เกมนี้ดีมากๆเลย อะไรแบบเนี้ย ก็แนะนำกันเข้ามาได้นะ เรากำลังเบื่อ อยากหาเกมประเภทนี้เล่นอยู่พอดี
    ซึ่งเกมประเภทเนี้ยมันก็จะมีประเภทย่อยๆ ถูกไหม อย่างเช่น แนว Tap-Target(พิมพ์ถูกไหมเนี่ย) และแบบ Non-Target เป็นต้น หรือแบบ Open-World กับแบบ Dungeon-Crawling อะไรเงี้ย อ่าฮะ อยากให้แนะนำแนว Open-World Non-Target มากที่สุดอ่ะนะ แต่ถ้าในดวงใจมันไม่ใช่แนวนี้ แต่เข้าข่าย Action MMORPG ก็แนะนำกันเข้ามาเยอะๆนะ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยจ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    Black desert ลือกันว่าเป็น Action MMO แห่งยุค คอมแรง ก็ไปลองเทสดู
    ไอดีเกาหลีต้องซื้อเนี่ยสิครับ แล้วเซิฟญี่ปุ่นหรือรัสเซียก็ต้องมุดอีก กว่าจะได้เล่น -*- จริงๆอยากเล่นมากนะครับเกมนี้ แต่ตอนนี้คงขอบายครับ คอม(เหมือนจะ)ไม่แรงพอ + ไม่อยากมุดหรือเสียเงินด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    Tree of Saviors
    void elsword (เถื่อน) มั้ง -.-
    Spiral Knight ที่กำลังจะเจ๊ง

อื่นๆก็เกมดังๆบ้านๆ Warframe Vindictus
    มาเต็มเลย แต่จังหวะนี้ Tree of Saviors คะแนนดีจริงๆ ไม่พลาดแน่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunikuman อ่านกระทู้
    dragon dogma online
    เหยๆ อันนี้ผมเคยโหลดมาเล่นนะ แต่เหมือนมันมีปัญหาตอนมุด โหลดติดๆดับๆ เลิกmangเลย ฮ่าๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    Sexy Beach Premium Resort,
    Custom Maid 3D 1-2,
    Secrossphere,
    Itazura Katei Kyoushi,
    Play Club,
    HaremMate
    Free2play
    บางเกมส์อาจจะไม่ open world นะครับแต่รับรอง Action มันสุดๆบางเกมส์มีคอมโบประสานได้มาก 2-3 คนแถมยังถึง 9 คนยังมีเลยครับ ยังมีอีกเยอะครับเอาแค่นี้ก่อนเดี๋ยวเล่นกันไม่ทัน
    เอ~~~ มันใช่เหรอครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    Black desert ลือกันว่าเป็น Action MMO แห่งยุค คอมแรง ก็ไปลองเทสดู
    ไอดีเกาหลีต้องซื้อเนี่ยสิครับ แล้วเซิฟญี่ปุ่นหรือรัสเซียก็ต้องมุดอีก กว่าจะได้เล่น -*- จริงๆอยากเล่นมากนะครับเกมนี้ แต่ตอนนี้คงขอบายครับ คอม(เหมือนจะ)ไม่แรงพอ + ไม่อยากมุดหรือเสียเงินด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    แนะนำ tree of saviors ครับ
    คล้าย ๆ RO นิด ๆ คลาสเลือกเยอะ เปลี่ยนได้
    สนุกครับ
    โอ้ว ผมนี่รอเลยครับ เปิดเล่นฟรีวันที่ 10 ใช่ไหมน่ะ รอๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oz_golf อ่านกระทู้
    BlackDesert JP มุดโคตรง่าย + Patch Eng ปิงน้อย ไม่แลค ไม่งั้นก็รอต่อไป Bless Online กว่าจะเข้าอมเริกา ปีหน้า แต่ก็แลคอยู่ดดี แต่ระบบต่อสู้ก็สู้BlackDesert ไม่ได้
    เกมที่ระบบต่อสู้ที่ไม่ใช่tap targeting ดี มีแค่ BlackDesert , Blade&Soul , Tera
    โอว เชียร์กันขนาดนี้ สงสัยผมคงต้องเปลี่ยนใจกลับไปลองมุดดูใหม่ซะแล้วล่ะครับ แหะๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidsylenser อ่านกระทู้
    เกม online ตอนนี้เล่น tom clancy's the division (ไม่เกี่ยวกันไปและ)
    เข้า Dark Zone เพลินเลยสิครับ ฮ่าๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 9th May 2016 เมื่อ 16:25

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    Tree of Saviors

void elsword (เถื่อน) มั้ง -.-
    Spiral Knight ที่กำลังจะเจ๊ง

อื่นๆก็เกมดังๆบ้านๆ Warframe Vindictus

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    dragon dogma online

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Sexy Beach Premium Resort,
    Custom Maid 3D 1-2,
    Secrossphere,
    Itazura Katei Kyoushi,
    Play Club,
    HaremMate
    Free2play
    บางเกมส์อาจจะไม่ open world นะครับแต่รับรอง Action มันสุดๆบางเกมส์มีคอมโบประสานได้มาก 2-3 คนแถมยังถึง 9 คนยังมีเลยครับ ยังมีอีกเยอะครับเอาแค่นี้ก่อนเดี๋ยวเล่นกันไม่ทัน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    แนะนำ tree of saviors ครับ
    คล้าย ๆ RO นิด ๆ คลาสเลือกเยอะ เปลี่ยนได้
    สนุกครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    BlackDesert JP มุดโคตรง่าย + Patch Eng ปิงน้อย ไม่แลค ไม่งั้นก็รอต่อไป Bless Online กว่าจะเข้าอมเริกา ปีหน้า แต่ก็แลคอยู่ดดี แต่ระบบต่อสู้ก็สู้BlackDesert ไม่ได้
    เกมที่ระบบต่อสู้ที่ไม่ใช่tap targeting ดี มีแค่ BlackDesert , Blade&Soul , Tera

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    เกม online ตอนนี้เล่น tom clancy's the division (ไม่เกี่ยวกันไปและ)
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    the elder scrolls online โลด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    BlackDesert แนะนำเซิฟรัสเซียนะ เพราะมันมุดง่ายและไม่ต้องต่อVPNตลอดแบบJP แต่ปัญาคือมันไม่มีแพทengที่ใช่ได้ตอนนี้อะดิ ลงกี่อันเด้งทุกอัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    dragon's dogma dark arisen เล่นคนเดียวเพลินๆหรือจะเล่นเป็นแบบออนไลน์ก็ได้ครับมันส์เหมือนกัน

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    BlackDesert นี้สนุกจริงๆครับ ระบบดีมาก ภาพสวย ทุกอย่างโอเครหมด แต่ติดเรื่องมุดอย่างเดียวจริงๆ 5555