ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1

แนะนำมือถือเน้นล่นเกม ราคาไม่เกิน 13000 ให้ทีครับ

แนะนำให้ทีครับ ขอหลายๆ รุ่นเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sonatine1 : 8th May 2016 เมื่อ 12:53

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020

นี้เลยเล่นเกมได้ ทนอีกด้วย ราคาไม่เกิน 13,000 แน่นอน 555

ปล.เข้าเรื่องๆ 55 แนะนำ Samsung Galaxy รุ่น S4 - S6 ก็ได้ ผมซื้อ S5 มือสองมาหมื่นนิดๆ ใช้ได้ดีเลย เล่นเกมหนักสบายๆ เล่น PPSSPP ก็ได้น่ะ แถมยังใช้กับ Google Cardboard ได้ด้วย คุ้มๆแน่ๆ
    ปล.ถ้าเงินไม่ถึงก็จัดมันซะมือสองไปเลย เลือกดีๆหน่อย....
    Facebook :: Buddy Lord

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เป็นสาวก iPhone แนะนำ มือ 2 I5 ขึ้นไปค่ะ แต่มีปัญหาเรื่องแบตกับสายชาตนะ ถ้า SE ออก 8000 ก็น่าจะได้แล้วมั้ง